Rác ♥

Thảo luận trong 'Thư viện' bắt đầu bởi The Guardian, 13/4/12.

1. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Thì ngay cmt trên kia mình đã nói rồi đó. "Diễn để thể hiện", còn muốn hỏi gì khác về việc bản thân làm mà k biết nữa k để mình trả lời luôn vào 1 cmt cho tiện. Rác thì chả ai dại mà đưa lên ngửi đâu bạn, đến suy nghĩ mình còn chưa nghĩ tới như bạn nữa là "phán nó hôi", mình thấy rác là chỉ muốn quét nó đi thôi.

Cái option thì ra từ đầu mình hiểu lầm à. Câu nói bạn rõ ràng quá với lại kèm cái emo này :1cool_look_down: nên hiểu sang ý khác đó chứ. ;)) Mà nếu hiểu từ đầu "ý mình nói" thì sao lại đi kể ra trong này như kiểu đó là "lỗi" của game nhỉ. =))

2. ericos

ericos Zsukala Moderator

Tranh chấp hay ko hài lòng gì thì pm nhau mà tâm tình, đây là chỗ đưa tin sims 4.

3. aassaa

aassaa C O N T R A

Mình nghĩ người thể hiện ở đây là bạn đấy. Ra vẻ ta đây biết hơn người, nên mới móc từng câu từng chữ của người ta ra để xỉa xói. Tính mình có sao nói vậy. Bạn muốn war vs mình thì gửi tin nhắn qua hộp thư riêng ấy. Khó chịu thì báo mod banned mình đi. Chứ đừng cmt ở đây châm chọc xả rác làm loãng cái topic sims 4 này ;)

( Cmt trong chủ đề là rác, cmt vấn đề ngoài lê là tục ngữ ca dao. Đã coi là rác mà còn bậy từng câu 1 để nói, khác gì bốc rác cho vào mồm =)) )

Chỉnh sửa cuối: 25/8/13
  4. ericos

ericos Zsukala Moderator

Tranh chấp hay ko hài lòng gì thì pm nhau mà tâm tình, đây là chỗ đưa tin sims 4.

5. aassaa

aassaa C O N T R A

:8cool_tire: cmt của ta ban đầu là thuộc chủ để sims 4 đó thôi. Mà tự dưng có người muốn chỉ bảo cho ta nên ta phải đáp lại ko thì là thất lễ.

6. ericos

ericos Zsukala Moderator

2 đứa mi cứ sợ thất lễ với nhau thì tới chiều chưa trả hết lễ! Thôi có nhiêu lễ vật đưa hết đây!

7. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Lễ nghĩa hay pm làm gì với cái thể loại đó, chẳng qua muốn thông não cho nó biết mấy cái cmt của nó đi tới đâu cũng đầy rác tới đó, cho nó bớt xả tùm lum từ topic này đến topic khác thôi. Ăn học cho đã rồi nói ra câu nào câu nấy cũng mất văn hóa, chắc trước giờ toàn ăn với ngửi rác nên mở miệng ra là bốc lên ngửi rồi giờ đến ăn luôn. =))

Thôi nhé, từ nay tốt nhất đừng có xả trong này nữa, topic TS3, TS4 mà cứ vào post mấy cái sims 1 nhìn ngứa cả mắt, chắc là hợp chủ đề lắm nhỉ? ;))

8. thuyetasia

thuyetasia Youtube Master Race

hoành tá tràng qua ngheng??? olala

9. KyrieChan

KyrieChan Youtube Master Race

đẹp nhắmmmmmm :4cool_beauty:
    tks bạn nhìu nhìu *ôm hn thắm thiết*

10. diepthuyvy

diepthuyvy Sonic the Hedgehog

giờ mới Việt hóa Sims 3 thì đã quá muộn màng trong khi người ta đã sắp ra Sims 4 =))

11. KjenFaPJT

KjenFaPJT Youtube Master Race

Thử thách của can đảm ko fải là dám chết mà là dám sống và thực hiện ước mơ của mình.

12. tienthuc243

tienthuc243 Youtube Master Race

trong danh sách đích dời nhượng hạng M.U, trổi nhất là Dafabet và 2 cái gã mà lại David Moyes hả đeo đuổi trong suốt bằng chuyển nhượng mùa Hè nhỡ sang trọng, Leighton Baines và Ander Herrera. Hiện tại, Quỷ đỏ đang bí hiểm triết lí phục Leighton Baines chả kí bản HĐ gia kì hạn đồng Everton được dễ bề sở hữu hậu hĩ vệ này ra tháng 1 đến. trong suốt buổi đấy, ở thương tình mùa Ander Herrera, Nhà ĐKVĐ Premier League sẽ tăng giá như hỏi sắm. vì chưng không trung chủ đụng chiêu mộ tiền vệ nào nên chi nhen nhóm vành mực David Moyes hỉ bị Athletic Bilbao từ khước trong suốt thời điểm cuối phiên chợ hò. Ở thời đoạn 24, Herrera hở còn rất lắm nhịp xuể tỏa sáng tại Old Trafford.

13. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Con bột k vào topic Sims 4 phá nữa nha. :3cool_angry:

14. AnyamotoAiji

AnyamotoAiji Fire in the hole!

hazz bạn nghĩ sao mà mình vào đó phá chỉ là cmnt bình luận thui mà bạn ko xứng đáng gọi mình là bột đâu đừng có gọi mình bằng cái tên đó nhé , mình và bạn vốn ko phải là có duyên để nói chuyện rùi đừng có mà lên giọng với mình nhé bạn

15. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Bạn làm gì thế? :5cool_ops: Ờ vậy xin lỗi nhá. :9cool_haha:

16. AnyamotoAiji

ờ mình nói vậy bạn đã hiểu rùi hén mong bạn rút kinh nghiệm cho cuộc nói chuyện kỳ sau ha :)

- - - Updated - - -

ờ mình nói vậy bạn đã hiểu rùi hén mong bạn rút kinh nghiệm cho cuộc nói chuyện kỳ sau ha :)

17. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Thấy con Gái gọi là bột nên tưởng tên bột thôi k phải thân thiết gì đâu, trong này thấy ai gọi sao thì gọi vậy thôi chứ thật thể loại như này chả đáng để mình nói chuyện đâu mà có lần sau. ;))

18. AnyamotoAiji

bo có thể gọi mình là anya gái nó khác vì nó hay reply thân vs mình nên mình mới cho nó gọi còn bạn mình chưa quen đc bao lâu nên bạn cứ gọi là tên nick là anya đc rùi , cái này ko phải là có gì đáng hay ko đáng cả mình nói thật mình cũng là người hơn tuổi rất nhiều đấy nên bạn cũng phải ăn nói cho đàng hoàng để người ta nể tý ý

19. biboo3

biboo3 シェンムー Ryo Hazuki

Mình thấy người mở màn k đàng hoàng chính là bạn ấy, nếu thấy k thích thì cứ bảo là k thích, dùng cái từ "k xứng đáng" nghe giống kiểu trên cơ người khác quá nên mình mới dùng chính từ đó để nói lại với bạn. Còn bạn lớn hơn bao nhiêu thì mặc kệ, nói chuyện kiểu "trẻ con" nào là "trùi" "thui" tiếng Việt còn k ra mà muốn dạy đời "rút kinh nghiệm" cho mình à. Xin lỗi, k cần bạn nể, và nói luôn giờ mình đang khinh bạn đấy. ;))

20. AnyamotoAiji

Mình ko chấp vs những người như bạn nhé bạn khinh kệ bạn , bạn ăn nói như vậy có người cũng sẽ khinh bạn lại thui . À mà tôi cũng đâu cần bạn nể làm gì chỉ cần bạn biết cư xử đàng hoàng thui chứ đừng làm ra vẻ như vây ko tốt đâu , mình nói vậy bạn hiểu hayt ko thì tùy mình ko tranh vs bạn nữa nhé bạn thích làm gì thì cứ làm đi há