Re: Những cầu thủ trẻ triển vọng cho FM2006

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi tryagain, 13/4/06.

1. BuiLeKhanh

BuiLeKhanh Mr & Ms Pac-Man

Mà còn cái nửa là đến nay 2007 thì hình như thằng Kerlon đả 19t, mà sao em mua nó về ko được nhỉ, trong game nó báo là 19t. Mà sao lúc mua nó thì game lại báo là ko thễ mau cầu thủ U18 từ Barzin

2. lolo_vodich

lolo_vodich Mr & Ms Pac-Man

hix theo walcott mà bác còn chê
    thằng theo walcott của em nà cũng đâu đến nỗi nào phải không chỉ phải cái hơi yếu nên hay phải thay ra
    còn thăng kerlon có 1 kỷ niêm buồn T_T set nó đá penalty đá 4-5 quả liền không vào mới xem lại điểm của nó ............. penalty taking = 2
    buồn 5s T_T

3. lnqn88

lnqn88 Youtube Master Race

Hôm bữa máy hư nên tui phải chơi lại. Tức wá chơi thằng Cisco Roma (C3/C) sign free được thằng Franzesse GK khủng luôn. Chỉ số cột GK toàn trên 15 có mấy cái 18,19 nữa (kô biết có fải do random hông nữa). Hai cột kia cũng đều khá. Chụp tốt cực kì. Cho dù chỉ là C3 thui nhưng mà một mùa chỉ lọt lưới 6 bàn ko save/load thì cũng wá xá rùi hén.Nhờ nó mà tui đoạt luôn Cup Italy luôn đó. Toàn thắng tối thiểu thui hoặc là "win on away goal" kô thui.
    À mà còn thằng Fumasolli MC nguời Thụy Sĩ với thằng Luigi Castaldo FC người Ý nữa. Thằng MC thi sút xa khỏi chê, ko thua Lampard đâu. Còn thằng FC thi chớp thời cơ là khỏi chê. Cuối mùa thì form là 39 goals/127 shots wá đỉnh rùi. Mà Cisco Roma còn có thằng Improta WK nữa đó.
    Lúc chơi tui load all players from Italy. Chưa thử lại với mấy giải khác nữa. Mong là mấy thằng này ko fải random :whew:

4. BuiLeKhanh

bác có cái trai nào hay hay ko, chỉ em phát, chớ thằng Walcoll của em có cái chĩ số nào mà trên 12 mới lạ, tất cà đề 7 - 8, cao nhất là 12. Chán.........

5. lolo_vodich

Train của tui thì cũng chẳng có gì nhưng lúc đầu tui mua nó về tui vứt xuống đội hình trẻ + bắt nó tập very heavy nên điểm lên cao lắm với lại huấn luyên viên của tui toàn 5* ^^

Các file đính kèm:

• Train.rar
      Kích thước:
      826 bytes
      Đọc:
      49
  6. HoangMinhLinh

HoangMinhLinh Youtube Master Race

đây là những cầu thủ của năm 2005 rồi còn 2006 khác nhiều cơ heeeeeeee
    Chán ghê
    2006 mới là hay nhất
    tôi đang chơi bản update của 2006 hay ghê

7. milanellovn

milanellovn Donkey Kong

sorry mod, để iem hỏi 1 câu ngoài lề
    Bác cho em xin cái skin Milan đấy được k0, thèm quá đi mất =((

8. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

trùi ui, vào topic của bác Hungmom lập ở trước mà tìm (topic download), đây là skin turnstyle chứ ko phải skin Milan. Đặc điểm của skin này là thế hiện màu sắc truyền thống của mỗi CLB thui, skin này rất dễ tìm.

9. derekn

derekn Mr & Ms Pac-Man

Xin gioi thiệu mấy bác 2 em này nè GONZALO va Alou Diara.thàng đầu o vilareal đá hv hay lam .Còn thằng kia o len là vỉea mói đó nhưng chú ý 2 thằng này hơi khó mua nha .1 thằng cỡ 20 tr

10. lolo_vodich

11. SN_Vip_Patriot

SN_Vip_Patriot Donkey Kong

Tui chơi đến năm 2020 toàn cầu thủ mới toanh:-sSang Pháp tìm về toàn cỡ Riquelme ở hàng tiền vệ không hà.Lực toàn 1 dãy 20.Thèng tiền đạo thì một giải ghi đc trung bình 50 bàn:-s(không chơi ăn gian chút nào hết á).Hum nào chụp ảnh khoe cấc bác chơi:-"

12. lolo_vodich

chuyện bình thường thoai mà ở box khoe thành tích có bác try again còn đào tạo thằng cầu thủ bán được 200M kìa

13. BuiLeKhanh

Tui khoe mấy ông thằng này
    OKAKA đội trẻ của ROMA 16t cho nó ở U18 đến năm 19t cho thằng hạng 2 mượn 1năm, trỡ về chiếm áo số 10 của totti trong đội Ý

14. Tommy Angelo

Tưởng ku Ribery - Zidane mới của Fap hay lém, mua về thử, hix thất vọng 1 cục luôn, đá 10 trận (đá chính ngay từ đầu nhá) ko trận nào đc 8 điểm, toàn 5 6 7 ko. tốn hết 5.5M

15. milanellovn

milanellovn Donkey Kong

hic, document not found ::(
    trang này die rồi
    a`, mà giả dụ tìm được thì mình vẫn phải có bộ superpack thì mới dùng được à ?

16. lolo_vodich

không được à vậy bác thử cái link này xem
    http://www.fm-britain.co.uk/index.php?page=downloads&area=file&fileid=316
    không cần super pack đâu chẳng qua cái skin đó là skin thích hợp với bộ superpack thoai
    bác nói thế nào ribery mà lởm T_T
    bác xem cái mùa nó được đá chính kìa điểm cao vậy mà mấy mùa kia thi chỉ dự bị cho kaka thoai

17. Tommy Angelo

ko bít nó đá cho đội hình của bác sao, chứ nó đá đội hình của tui noob gần chết, đá gì đâu mà gây thất vọng ghê gớm. Đến nỗi mấy thằng Media còn hỏi "liệu cầu thủ Ribery có xứng đáng với 1 khoản tiền chuyển nhượng lớn sau những trận đấu vừa wa ko ? " hix để bảo vệ cầu thủ buộc lòng phải nói xạo thui.hix

18. BuiLeKhanh

Bác nói vậy tui củng đồng ý. Bác mua nó có 5,5m chứ tui nó mất gần 20M mà nó đá phải nói là bestnood ko có gì dở hơn

19. milanellovn

milanellovn Donkey Kong

có điều lạ là bác có thằng tiền vệ 1 mùa có đến những 13 bàn thắng + 15 đường chuyền thành bàn, điểm trung bình 8.0 mà bán 7M thì hơi lạ. Phải gấp 10 số đó mới đáng chứ :D

20. lolo_vodich

^^ Tại tui không thích nó nữa roài nên bán đi để cho mấy thằng trẻ lên ::)