RE/VERONICA:Những kết thúc vui nhộn trong''Battle Mode''...

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi SRC20414, 26/7/03.

1. Leon SK

Leon SK Mayor of SimCity

Fairy nói đúng đó Rambo98 ! Nếu nghe kĩ , bạn sẽ nghe được đoạn đối thoại này , và dịch ra hén !
    Rambo nì ! Làm gì mà ghen chứ :lol: ! ghen cái rì ! ghen thì kiếm em khác :D !
    Còn chuyện tình giữa Steve và Claire thì đương nhiên gòi ! Steve thì đương nhiên khoái Claire ! Còn Claire có thầm hay ko thì .... hỏi cô ấy xem :D !

2. G crazy-wolf

G crazy-wolf Cuồng Lang

" gửi lời chào gặp lại của steve tới claire " đại khái câu nói là như vậy. Kết hợp với 2 bản báo cáo thì có thể kết luận Steve sẽ sống lại nhưng mà mình ko thích như vậy chút nào , hãy tưởng tượng Claire và Steve sẽ gặp nhau trong tư cách kẻ thù đi . Tệ wá

3. achimonder

achimonder Youtube Master Race

xin chào các bác ,cac bác có the chỉ cho tui cách nào để lấy được khẩu súng bất tử không vậy , có thể chỉ cho tui được không,,,lính mới mà

4. RamboGVN

RamboGVN C O N T R A

muốn lấy được thì bác phải chơi phần Battle Game và đi được xếp loại A thì bác sẽ có súng rocket bất tử.nhưing mà hơi khó đấy!!!bản thân tôi đi mãi mà cũng chỉ được loại C thôi đây này,kiếm thêm được thằng Wesker và Claire ăn mặc very "cool",thế là hết.Còn bác nào kiếm thêm được cái gì thì kể cho bà con nghe với nào!!!

5. SRC20414

SRC20414 Donkey Kong

À!Để lấy được súng bất tử bạn phải về nước hạng"A"Và sau đây là điều kiện để bạn được hạng"A":không save lần nào(nhưng bạn được quyền save phân nửa trò chơi lúc bạn đấu xong vơí tên Tyrant trên máy bay đó máy sẽ không tính phần Save này),không để bị die lần nào,không dược dùng một bình First pray nào,cưú Gorigdo và Steve với thơì gian nhanh nhất (đưa chai thuốc cho Gorigdo ,giải nguy cho Steve),đấu với tên Tyrant bịt mắt phải dùng khẩu súng của Adfred đểhạ. ko được dùng súng khác.Và cuối cùng bạn phải kết thúc trò chơi dươí 4h30.Chúc bạn thành công!

Good ! ^^ TC

6. RamboGVN

RamboGVN C O N T R A

bác nào chơi hết rồi thì cho tôi biết ở phần Battle mode nếu đi hết công suất thì kiếm được những cái gì???còn tôi mới chỉ đi mấy lần và kiếm được Wesker và Claire(new) thôi!

7. SRC20414

SRC20414 Donkey Kong

Đúng rồi nếu bạn đi "hết công suất"bạn sẽ lấy được các nhân vật sau: 2 cô Claire,.Steve,Wesker,Chris.và còn một điều nữa nếu bạn đi được hạng"A"hết các nhân vật này trong"battle mode"bạn sẽ có một phần thưởng hết sức đặc biệt đó là khẩu"Linear Launcher"trong phần chơi tiếp theo.

8. kaibaphi

kaibaphi Legend of Zelda

Wesker đi không dễ tí nào, tui không cách gì giết được con nhỏ Alexia bằng dao hết >_<. Hoc, ước gì có thể chạy bám tường như trong cảnh phim nhỉ.

9. SRC20414

SRC20414 Donkey Kong

Ủa sao bạn không vào phòng piano để lấy khẩu Magnum cho wesker,cần gì phải dùng dao đấu với mẹ Alexia cho mệt vậy,hạ bà ta co` 5 phát thôi ha`.

10. metal_29091989

metal_29091989 Mr & Ms Pac-Man

chắc leon không ghen đâu vì leon yêu Ada mà , trong phần B nó còn kis ada thật tình cảm nữa mà !!!