Replay và bình luận Inhouse GVN

Thảo luận trong 'DotA Allstars League' bắt đầu bởi CaroVN, 23/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. LegionDD

LegionDD Mario & Luigi

Thì sao nào :| tôi ko gank thì cậu có đi gank ko :-/ bản tính của tôi là cầm hero gank, tôi ko nghĩ là sẽ cầm NVM, tuy đánh NVM ko hay nhưng cũng chẳng có gì để cậu đổ lỗi, tôi chết nhảm chứ cậu thì ko :-/ cậu lao đầu lên làm siêu nhân để cho cậu và Wii chết chung thì đòi p clg, team éo p đươc do cậu hay do tôi :-w tôi chết nhảm chỉ vì chạy lên chẳng còn thằng nào, ở lại rừng team 1 farm chết là chuyện ko may, chẳng có gì phải xoắn.

Và tôi cũng chẳng thích cái chuyện thua xong ra đổ lỗi của cậu, IH vui vẻ cho nên tôi mới đánh, có sai thì cũng chỉ chọc nhau vài câu chứ ko có chuyện chửi nhau, còn trình tôi, tôi tự biết, IH mọi người đều biết, cậu mới vào đòi b/p ngay, trong khi chưa hiểu khả năng của mọi người là gì, đánh thua bay ra đổ lỗi. Cậu thích đánh phải thắng thì cứ đánh với team của cậu đi nhé 3:-o

2. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

aaaaa gosu đây rồi :X
    1. TEam GVN chỉ đủ trình war team dự bị thôi à? star.Mt? Đẳng cấp đấy chắc cũng phải ngang ngang SB rồi đấy nhé :X
    2. Bạn chửi nhau với ai mình ko can thiệp, nhưng mình thấy vì chuyện Inhouse mà lên 4rum cãi nhau thì đe'o hay ok? Có ji bực tức lúc đấy nói, lúc đấy chửi xong rồi để trong lòng làm ji nữa thế ? Ngày nào cũng đánh với nhau ăn thua làm ji?
    3. Nếu bạn cảm thấy gosu hay là bạn solo với "đệ tử" manga ecchi của mình đi
    :-"
    @brood: Hay là ngày nào a cũng chửi em 20p cho e vui nhé =))

3. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

anh mang bạn manga ra tiếp khách thế hả :O

4. StuWolf

StuWolf Liu Kang, Champion of Earthrealm

cái trận vs vnb con tinker xoáy nòng bay ra bay vào móc lốp táng đểu các kiểu là con Manga hay con Magicboy đánh hở anh KSK ? ??

5. Mrkiseki

Mrkiseki C O N T R A

manga đấy em ạ
    magic anh chưa thấy óanh tinker bao h ^^

6. [LgH]_Brood

[LgH]_Brood Donkey Kong

Chủi lộn trên diễn đàn mới vui cơ, anh kiếm ai focus chửi đi

7. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

tình hình là hado.... là mục tiêu của ksk chăng?

8. traihaiphongsao

traihaiphongsao T.E.T.Я.I.S

@haloda : Thực ra bạn nói chuyện rất là ngu , cần tớ xoắn cho vài câu nữa rồi bạn im hẳn ko :-? Bạn vào room gamevn rồi bạn bảo room toàn gà , đánh với team sướng hơn , thế thì cút con mẹ nhà bạn đi lải nhải cl :)) , tiếp theo bạn bảo là đánh với gà chán , thế bạn nghĩ mình thuộc đẳng cấp World Class hay sao mà nói hay thế . Nói thật chứ cái trình độ XL / Chém bão của bạn thì tớ nể chứ bạn có clg mà phán như thần thế , bạn mới vào IH mà đã lên tiếng chửi người ta gà thì có phải là xúc vật đầu thai ko ai dậy bảo ko :-? . Lên forum ăn nói lịch sự nhẹ nhàng thế sao hôm qua XL ác lắm cơ mà sợ bị focus à =))

9. CK_Diabolisk

CK_Diabolisk Mr & Ms Pac-Man

chủ yếu là thế này ở đây ai b/p có lúc nào hoàn hảo được đâu , đôi lúc cũng mắc sai lầm nhưng theo tôi nghĩ thì sau khi b/p thì cái người giành chơi hero ít nhất phải được sự đồng ý của tổ đội , hoặc chí ít là theo sự sắp đặt của leader (nếu đã là anh em thì việc này chả có j sai cả) , nếu cảm thấy đánh ko được thì nhường cho người khác hoặc nếu đánh được con này con kia mà teammate đánh ko được thì cũng chia sẻ cho anh em chứ , chả lẽ vào ks ôm khư khư con này trong khi teammate éo biết đánh con kia==> feed toạt mõm rồi ở đó ăn cho hết nhé
    @traihaiphong : mày cũng chả cần chơi cái trò gọi là sủa bậy đó đâu đánh potm như cc í
    stun 10 phát éo trúng một phát kinh tỡm vãi lu nếu lúc đó mày đưa legionDD cầm con potm đi thì có thể lúc đó khác rồi , trận đó puck solo top , NVM+DK mid , ES+Potm bot mày chê cái j nữa , có trách thì mày nên trách mày í đánh thua mày đỗ cho teammate trước đấy nhé , éo thằng nào đổ lỗi mày chỉ có nhận xét mày đánh PoTm như ccc thôi ,cái mày lồng lên tru tréo chia lane như l' rồi này nọ đòi ra solo với người ta , thua lên đây tru tréo hớt lẻo ah , éo biết nhục ah con dog còn bày đặt nói tao solo thua thằng đó del nik đổi nik mới =))
    @hadola: trong GVN thì có người đánh được con này có người đánh được con nọ nên dễ gây mất lòng khi b/p , nhưng thôi xem như kn để sau này b/p lại chứ chả có ai gọi là gosu , gọi là pro , gọi là thần thánh trong cái việc gọi là b/p này cả
    @to anh em: xí xóa nhé mọi người , xem như là lần đầu đi ha :-* , bỏ qua được bỏ qua nha mọi người anh em trong nhà với nhau cả :hug:

10. kingworldnew

kingworldnew Mr & Ms Pac-Man

tình hình là team tớ có 2 thành viên đang thi học kì nên hẹn war team với GVN tối thứ 7 tuần này nhé =)

11. CK_Diabolisk

tình hình là h mài có óanh ko và room nào khai báo nhanh

12. traihaiphongsao

@CK_Diablolisk : Lại bắt đầu chu cái mỏ lên =))
    trận tao line up Puck , ES , DK , Potm , Lion cơ mà =)) . Mà nhìn cái line up Puck , NVM , DK , ES , PotM mà đánh được thì khá tài =)) , đúng là halodaking bp có khác người, trận lolz nào cũng ES , Puck , PotM , DK =)) Line up con nào cũng cần ngửa mặt lên farm . Tao stun ít trượt lắm , có điều nó chửi tao là farm chậm thôi chứ stun cả trận đấy tao nhớ ko nhầm combat miss 2-3 phát stun gì đó , còn mày đừng vơ cả đũa mấy cái stun lấy sight nhé =)). Đánh như ccc là như thế nào , tao éo hiểu đánh như ccc là như thế nào cả, thế mày đánh con gì trong trận đấy thế :-?
    Có cái kiểu bp thông minh nào mà để team bạn pick được cả Tide , Zeus ,Lich ko =))
    Chẳng qua bọn mày éo chửi được ai rồi lôi tao ra chửi thôi =))

13. Wii

Wii Garçon à la Pipe

Combat có Es và puck mở bát rất phê :x

14. CK_Diabolisk

zeus+lich+tide trận đó mạnh mẽ quá ha , mày nhìn toàn trận line up này ép lane toàn cánh ko thấy hả tao đi solo top mid là lion+DK lion cave cho DK phối hợp check rune+phối hợp combat , mày đi bot với ES thì roaming ưu tiên nó lên trước ,còn mày thì đi hunt+gank và ăn gold = kill hero mày chê cái j , lane top tao thèm thuồng quá hay sao tao chỉ ăn lv + tao có skill harrass range xa để chơi với thằng tide+lich double slow còn chê cái chó j nữa còn line up thì tao nhầm , còn cái việc đánh với anh em thì anh em đã chỉ sai cho rồi còn xoắn lên chửi lại là thế l' nào , còn thiếu cái mẹ j trận team kia tide+zues+lich mà vẫn xuất ngược , line up đó có j phải xoắn lên mà sủa thế , còn tùy vào trình người cầm + người b/p , ở đây tao éo xét trình người cầm và cũng éo xét trình người b/p và nói thật mày chưa đủ tuổi nói về cái vần đề b/p với nó nhá , thậm chí với anh em GVN mày chưa đủ tuổi phán thằng này thằng nọ b/p như l' đâu nhé . Người ta b/p có cái tính toán của người ta gồm cách chia lane+chia hero , chứ nếu thì kệ mịa thằng nào pick phần thằng nấy đi làm cái mẹ phải sinh ra cái mode -cm

15. tungbi_lovely

tungbi_lovely Donkey Kong

team thế đẹp rồi đổ tại bp gì nữa
    potm by traihaiphong thì anh em gvn biết rõ rồi khỏi bàn
    dừng ở đây nhé !!!

16. traihaiphongsao

Thế này nhé tao nói cho mày dễ hiểu này .
    Phút 40 ES có : BLink , 2 bracer , BoT , A ring , Bottle (lv 17 - 18) .
    Phút 40 Potm có : 3 WB , PT , Bottle , 2 Quater staff ( lv 15 -16 ) .
    Tớ nhớ ko nhầm là bạn í có AR từ phút 1x ,và đầu phút 2x là có blink , bạn ấy tiếp tục farm và lv cao nhì trong team thua mỗi rồng , thật là pro farmer =)) .Có trận nào ES nhiều item hơn PotM và lv cao hơn ko , đáng nhẽ nó lên ring A với Blink thì cút đi gank , cho PotM farm thì chắc chắn PotM có Orchid PT . Bottle , 3 WB , Orchid ở phút 40 thì cũng ko phải là quá chậm đúng ko . Tiếp này, có BoT mà vẫn để QoP p trộm 2 cái trụ 2 ở top và bot ,thì tớ cũng éo hiểu bạn ấy mua BoT làm clgn . Có ES mà trụ vỡ nhiều hơn team 1 cũng là 1 vấn đề rất kì lạ =)) . Ko hiểu bạn ấy có những quả Fiisgue nào mà để lại cho 2 team ấn tượng sâu sắc ko , còn tớ thì toàn thấy bạn ấy Fiisgue ăn creep là chính =)) . Hết trận bạn ấy còn chửi PotM farm chậm thế thì tớ cũng ko hiểu bạn í là người hay là thú nữa. Bạn ấy gần như là farm toàn trận , đi gank ở phút 3x -4x khi mà bạn ấy đã có Bot, Bottle , Blink , AR , Bracer thì ko hiểu bạn ấy nghĩ gì nữa =)) . Toàn bộ vấn đề là n thế đấy bạn CK Diabolisk à , ko hiểu thì đừng CM góp ý lung tung nhá. Nó chửi tớ farm chậm chẳng lẽ tớ quay ra bảo nó farm chậm hơn tớ à =))( đúng là trận đấy nó farm hơn tớ mà ) , nó stun theo đường thằng thì kiểu éo gì chẳng trúng người, chẳng lẽ lại bảo nó stun hụt =)) => tớ chửi nó bp ngu thì có gì là quá đáng ko , mà mấy bạn k hiểu vấn đề vào hú loạn cả lên thế =))

17. championknight

championknight Persian Prince Lão Làng GVN

Nhìn cái đống emo ROFL ác cảm quá :| .

18. bumbumbum

bumbumbum Mayor of SimCity

Dek cần đọc, biết rằng bạn traihp chỉ đc cái miệng...team đổ tội phải nhận ::) 4 thằng chung team có thể nhận xét, nói nhiều + ngụy biện làm gì?

19. kenshin91

kenshin91 Mario & Luigi

Thực ra bạn traihp farm chậm thật đấy.Potm mà lại để es ks suốt à?Cái này là do trình độ mỗi người khác nhau nên tui ko nói làm gì.Nhưng tui nghĩ traihp ko nên chơi potm thì hơn(Farm wá chậm thì còn gì là semi-late).Còn hado thì tôi ko thix cái kiểu vơ đũa cả nắm.Bảo cả room GVN toàn gà thì tôi ko chịu dc cái kiểu nói ấy rồi.X(X(

20. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

hôm qua mình đánh zues feed tụt l` ra mà đồng đội có chửi đâu :-" chân ngắn não to anh em đều hiểu và thông cảm mà =)) mình đánh DotA 1vs1 toàn thua, nên ngại chả bao giờ dám rủ ai solo cả :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.