Replays and VODs Shop (Patch 1.20)

Thảo luận trong 'Tomb Of Relics' bắt đầu bởi Noob.VN.., 19/11/05.

1. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

ôi mẹ ơi sao chúng nó cứ mang tui ra mổ xẻ thế này !!! bảo là mass glaive lộ rùi sao nhai lại được nữa mà thằng zed nó ko chịu tha tui ! huhuuhu đời bất hạnh có con ma (ghẻ)nó cứ ám mình thế nài thì đêm sao mà ngủ đượccccccc :((

2. Zeddy

Zeddy Grande Magico Rhiannon

bây giờ trên hamachi thấy ai chơi keeper, tướng hổ đầu, ko thấy đi creep. chỉ mang con hero đi chọc ngoáy. thì bạn cứ yên tâm đó là masterNE.

3. Allgreat

Allgreat T.E.T.Я.I.S

Có có...tôi rất ít khi đi creep:D
    Toàn sang nhjà nó chọc luôn...chọc ko dc thì...quit:'>

4. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

hahaha đúng là ông zed ếch ngồi đáy giếng. chả qua mấy trận về sau tôi chán khiển nên chỉ chơi chay glaive thôi, ai ngờ vẫn có thằng chết. bài này lộ be bét ra rồi ông mới củ hành tôi rồi lại bảo Night noob (!) ==>very cơ hội !
    mà này, hamachi káy tui lắm hay sao mà mấy thằng hâm cứ thắng tui 1 trận là post rep liền ko bít hay dở thế nào cũng post==>buồn !!! (mà thắng 1 trận tép luôn)

5. Xellos

Xellos Mr & Ms Pac-Man

UD vs UD :
    Reunion. mass fiend + destoyer ; HeRo : DK - Lich - Dreadlord
    yby mass ghoul + Abom + statues(??) ; Hero : DK- Dreadlord - CL
    Crazy game !! " mớt Xi " ^^! :hug: :hug:

Các file đính kèm:

6. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

2 trận tôi làm refree, cho nên thằng CRUSADER đánh khá tập trung, mặc dù hắn bỏ war rất lâu rồi. cái ref thứ nhất chơi đổi quân + mass summon có vẻ khá hợp lí (ông nào bảo mass caster ko lên tier3 ấy nhỉ ?). còn cái ref thứ hai thì gay cấn từ đầu đến cuối, đủ thể loại quân từ đời 1 lên đời 3.nói chung là giằng co cực kì quyết liệt ! mời bà con xem + đánh giá ^^.

Các file đính kèm:

7. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

thôi chết em post lộn replay. trận đó thì công nhận mình đánh ngu thật, căn bản ko mua cuộn máu, ko ăn mỏ. đánh trong trạng thài buồn ngủ cực độ + với delay 1 s T_T. thôi thì có cái khác giải sầu vậy (cái kia chả bít đi đâu T_T). trận này hơi củ chuối vì cả 2 bên đều fang nhau chí tử (+ lag), cuối cùng NE đã thắng bởi 1 item (củ chuối). chú bé tưởng mình mass talon nên lên 1 đàn berserker + blood lust, nhưng ko ngờ...

xem đi thì bít :p

NE vs Orc
    map Turtle Rock
    gg

Các file đính kèm:

• gg7.w3g
      Kích thước:
      174.5 KB
      Đọc:
      60
  8. puppy-forever

puppy-forever Mr & Ms Pac-Man

hôm nay có 1 trận hú hồn, suýt thua, post lên cho anh em xem... Trận này Dual Orc,, bị ép mà vẫn bật lại được.. 30 char 20 char 10 char 0 char

Các file đính kèm:

9. dntnguyen

dntnguyen Mario & Luigi

Góp ý bạn MasterNE một chút về trận gg02 nha .

Trận này cực chán ( phải nói vậy mới hợp lý )

vangapham : Tiền để nhiều không biết làm gì >_< .Không scout để MasterNE lên Fae . Đi mass Dryad ( có vẻ được ) . Và Hyppo để chống

MasterNE : Về sau Mass Talon >_< .Mình không hiểu bạn đang làm gì nhưng hình như bạn có ý định cylon Dryad và 2 con gấu ^^ .

Tóm lại là cách đánh còn chậm quá ^^ .Mình xin nhắc bạn một chút là nếu bạn đánh với Z thì thua chắc đây :D

==================== Mình thì không có khả năng đó .Biết đâu bạn có thể thắng Z .

10. Zeddy

Zeddy Grande Magico Rhiannon

xì..sao ko bảo nó up nốt mấy trận đánh với Phênich RiMai.
    Là tao với thằng bạn tao đó. Trận thua thằng Crusader ở trên là Z đánh. thua vì quên up đời.
    còn trận củ hành masterNE thì vô số, đủ các thể loại. Ai thích xem thì lật trang trước, bài về massglaive đó.

11. Shiva_vuive

Shiva_vuive Sonic the Hedgehog

Trận này cực hay.

Sau khi thua liên tục, có lẽ điên lên đồng thời thấy GF đã lên yahoo. Nên tinh thần tăng 200%. Micro rất tuyệt, dám cá = 2/3 Thatlifes. Mọi người góp ý nhé.

Note: Micro ko chết chú raider nào.

Các file đính kèm:

12. dntnguyen

dntnguyen Mario & Luigi

HÌ ^^ .Shiva vuive đánh hay nhỉ ^^ .Hồi sáng này bạn không chơi Orc chứ chơi Orc là mình thua rồi ^^ . Undead hơi khó chơi mình có tập nhưng đã sớm nản >> Chuyển chơi Human thử .

13. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

trận này thì mình đánh tập trung, rất may là tỉnh táo trước những đợt càn quân của UD. thật là khủng khiếp-chỉ có thể nói được như vậy (về mơ thấy con death knight nó vác tông chém mình :(( ). các bác xem rồi nhận xét hộ em cái (nhận xét kiểu gì cũng được :D)

còn trận gg1, ko hiểu t4 (tutatuti thì phải) thấy con "cột nhà" của mình mà khiếp vía hay sao mà cứ trông thấy là zdọt cực lẹ. chưa kịp lên đông đông 1 tí thì đã gg mất rùi. tiếc !

Các file đính kèm:

14. hadesvu

hadesvu Mr & Ms Pac-Man

nè đừng trừ EX hay cảnh cáo nhé
    cho tui hỏi post replay lên làm cách nào đây
    tui đánh cũng pro lắm
    Zeddy đánh với tui không

15. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

replay này cho thấy Mountain Giant đối với Orc quả là ác mộng #>:) cứ tưởng tượng ra cái cảnh lấy "đá" đè người (tại vì ko có "thịt" hyhyhy) mà cảm thấy thích thú làm sao. yeah !

2NE vs 2Orc
    map The Lost Temple
    gg

Các file đính kèm:

16. tutatuti

tutatuti Mr & Ms Pac-Man

Xin lỗi NightAngel nhá, t4 kô phải anh đâu đừng có mà mơ.
    Anh còn chả buồn post mí cái rep rape chú cái trò Thrower thì thôi, còn ngồi đó mà tưởng tượng.

17. MasterNE

MasterNE Mario & Luigi

hí hí ko phải anh à. iem xin lối, chả wa trông cái nick thì iem tưởng tượng thế thui hyhyhyhyhy. thui hum nào em củ hành anh sau. giờ kiếm cái gì "ăn" đã :D:D:D

18. Chandoi85

Chandoi85 Youtube Master Race

ôi NA , một NDT thứ 2 , reps cũ hành thằng này nếu mà save lại thì tui có cả 1 mớ . NDT ra đi , tui đề nghị cho thằng NA này lên thay cai' chức gõu làng war vũ trụ đựơc đó :D

19. Xellos

Xellos Mr & Ms Pac-Man

Nhìu Player Warcraft thường cho rằng OrC Imba UD map "Lót tem bồ " . Cái này chắc đúng (80%) . Xem Grubby nó beat thằng gô xì tóp thì biết ... But .. có 1 chiến thuật có thể giúp bạn khắc phục được điều này ... Replay minh họa ... :hug: :hug: :hug:

Các file đính kèm:

20. Vietboii_OK

Vietboii_OK Mr & Ms Pac-Man

hom nay gặp thang NA dâm loan` , a` , tuc' la` bac' mat' sờ tờ NE cũa chung' ta đây , vì lúc đầu ko biết nên cũng hơi bất ngờ , tuy nhiên , vì wa' nôb nên gõu cũa chúng ta đã bị thua ^^ ,

Các file đính kèm: