Replays tự sướng.Ko phân biệt GOSU hay NOOB. Thấy hay thì cứ post thoải mải.

Thảo luận trong 'Warcraft III Melee' bắt đầu bởi nguyen_lien, 5/11/10.

1. Ros.Tyen-PT

Ros.Tyen-PT Mr & Ms Pac-Man

Bị xoắn kèo vào não nên đã cay cú thấy rõ, anh focus, anh NoobT vừa mới bài trước bây h là thằng nào bố đây, gà vịt này nọ =)))) hài hước quá. Ừ thì người ta gà người ta đánh Orc dâm, éo thắng dc Orc dâm là éo thắng gà =)) mà éo thắng gà thì là gì bạn tự suy nghĩ vì bạn tự cho là thánh mà =))

2. [Skywalker]

[Skywalker] Youtube Master Race

Haizzz. Mấy bạn Ros này có 1 đặc điểm chung là: động chút kêu đánh độ. Ventus xưa nay vẫn là noob, lại còn trẻ con nên thắng 1-2 trận sướng hơi quá đà, có gì mà chửi gớm vậy?

@Ventus: chú mày anh xem replays đánh thấy rất tiến bộ mặc dù lâu chưa đánh lại. Thắng được shock là rất khá, sướng cũng là phải. Nhưng chú mày cần xem lại thái độ. Những thằng top VN cũng chẳng đứa nào xưng là thánh, chúa gì cả. Chú mày cà chớn quá bị đập ko ai thương đâu =))

3. Ros.Tyen-PT

Polime là thằng nào mình éo rõ... Trinh tiết thì kệ cmn bạn chứ. Bạn nói éo có tiền chỉ có zin và Vũng Taù lắm muối. Mình kèo 1 tạ muối mang vào Sài thành sao bạn ko kèo lạy chạy :))

4. VeNTuS_01

VeNTuS_01 Mr & Ms Pac-Man

hix hix ! chắc tại em tự sướng quá tay . em cũng không biết anh shock là gosu ! thật tình là có mắt mà không thấy thái sơn. hix :( . thành thật cáo lỗi . oh cảm ơn đại ca fooolster đã chỉ bảo. :) :x :)) :x em sẽ bớt tự sướng lại .

5. [Vuhoai].VHC

[Vuhoai].VHC Youtube Master Race

Orc dâm mới thật sự là tinh túy...đánh vào tâm lí con người và sử dụng tốt cho những ai tuổi già sức yếu ko đọ micro đc với các bạn trẻ :D
    Hồi mới chơi ghét orc dâm lắm...cứ cho orc dâm là bẩn,hèn...các kiểu...chơi lâu rồi mới thấy đó là cả sự sáng tạo :))
    Thử hỏi xem trên thế giới có mấy thằng đánh đc orc dâm,có mấy thằng tạo ra hẳn 1 trường phái riêng biệt cho 1 race...
    Với lại 1 pro orc tốt nhất vẫn nên biết cả 2 cách đánh này...orc dâm là 1 cái lợi mà ko phải gamer orc nào cũng nắm bắt được hết sự tinh túy của nó :-c

6. Ros.Tyen-PT

@Vuhoai clan Ros là reign of sex, member toàn gay dâm các kiểu, mà có men thì cũng bị gay hoá dần dần. :)) hồi xưa mình menly bây h hơi gay tí, ko gái gú j nữa nên bạn là gái thì mình cũng chịu =))

7. flow

flow Legend of Zelda

vãi kật :)) mình lại có cớ để xl rồi :x
    orc dâm là nôb, nôb dùng orc dâm để hành những thằng nôb hơn mà thôi :)) gặp gosu thì nghĩ ngay đến chữ "thọt", "văng tí", "bị hành" ...
    bạn MrAlan gì đó chắc do nghỉ war đã lâu nên đến giờ vẫn thần tượng orc dâm :-?

thì bản chất của trò orc dâm là do nôb dùng để rape nôb hơn mà em :-? bị hành là đương nhiên
    nếu thích bị hành đến mức ko đỡ dc nữa, mỏ vẫn còn tiền vẫn còn nhưng vẫn phải tự động quit thì mình cũng sẵn lòng chiều ngay, chẳng qua gosu mình luôn muốn tạo 1 ko khí cạnh tranh để các bạn trẻ có hứng đánh melee tiếp mà thôi, ít khi muốn khoe khoang trình độ 1 cách ko cần thiết lắm, suy nghĩ này có từ 2 năm trc khi mình bắt đầu tập đánh cả 4 race rồi, vui vẻ là chính mà thắng thua cũng quan trọng ko kém :">

tự sướng thì tự sướng cho trót, đáp ứng yêu cầu của bạn Mr.Alan dc xem e.focus đánh orc dâm, mình xin post vài replay khiến cho việc cạnh tranh No1 VN kết thúc trong sự nhạt nhẽo và imba
    http://forum.gamevn.com/showpost.php?p=17012229 (lâu lâu nhìn lại thấy số lượt view cũng khiếp thật :-? thì ra dân chúng cũng thích xem orc dâm bị hành)

chú Ventus trình độ cũng dc đấy ... hành khá là sướng chứ ko nhạt như mấy kon nôb taiwan \m/ mỗi tội ko nên khích đểu gây war trừ khi muốn spam để lên số bài viết

Chỉnh sửa cuối: 14/5/11
  8. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

sao lúc tao còn đánh Night Elf ***** thấy thằng VenTus l` đâu vậy? Ho he clgv , tụi tao giờ chuyển qua dota hết rồi , đừng đụng đến clan tao nữa nhé . Thik thì lập team dota hoặc solo dota , mình ***** ngại ai , ***** phải xoắn .Tao melee giờ gà rồi , đi hàn quốc được là quit , cần l` gì nhất VN ? Ghê lắm hả ? Tao chỉ thik đi HQ thôi =)), thằng nào nhất VN đc đi Hàn quốc free tao xem =)) . Còn giờ melee chấp nhận thua các bạn đấy , còn đừng có lôi Ros riếc ra đây tao chữi bỏ mẹ , nhạt !Giờ Dota solo mid tao chấp nguyên cái làng chơi melee VN ngon thì luyện đi rồi đánh độ với tao, tao cũng chỉ mới go pro dota có 1 năm trở lại đây từ khi bỏ melee , thánh hay gosu gì bố ***** care ! Chỉ thế thôi

9. flow

flow Legend of Zelda

dota liên quan vl :)) giờ thằng nào solo đánh piano với gosu ko ??? hành cho chết ngay

10. liuyifeivn

liuyifeivn Youtube Master Race

Shock ở Newzealand vì thế phải đánh trong điều kiện ping 500+ và delay 1-2s+ kèm theo 1 cơ số lag... Nhớ uống thuốc bổ não nhé.

11. [Skywalker]

[Skywalker] Youtube Master Race

Bên room TW có rất nhiều người đánh hay, trình cao (so với đa số dân VN ta) sao mọi người ko đánh. Vd: Legend77, Taiwancrx, Serry (cao thủ mạnh nhất Malaysia, từng thắng Xeon 5-0), Yaoyi (nick là Yaoyi và có mấy số đằng sau nhưng tôi ko nhớ, đánh Hu rất ghê), Carla17 (thằng này đánh Orc pro nhưng ít vào đánh), Jara (Sing), T.P.O (TW, đánh Hu cũng ác), Mouz.Justice (thằng quái quỉ này đánh NE ghê, hình như dân TW, ít vào đánh) ,,, Ở tầm thấp hơn 1 chút có thằng Navitime, Fatalmazz, iNtenD.No1, Sahala2009, imba)Drop, imba)uni, tw.kyo ... VN thực ra cũng chỉ có 1 vài người có khả năng đánh thắng đc toàn bộ số này, mà có thắng thì cũng không phải thắng áp đảo được. Mọi người ai thích thì đánh với bọn nó mà nâng cao trình, VN cứ đánh với nhau hoài rồi rêu rao tự sướng, rốt cục lại chửi nhau om lên. Flow, Clark kêu vô địch room TW thì làm bộ sưu tập replays win toàn bộ số trên, mỗi thằng win 3-0 xem nào ;;)

12. liuyifeivn

Dis, vào đây, piano, làm clip mai post nhé...

13. flow

flow Legend of Zelda

nhiều bạn vẫn chưa nhận thức dc sự imba của mình nhỉ ??? những thằng ở trên mình đánh đễn nỗi chán vãi cả hà, đánh race nào cũng thắng, đánh kiểu gì cũng win thì sao phải mất công save 3 trận mỗi thằng làm gì -.- giờ lên gặp ai thì đánh 1-2 trận 4fun gọi là đỡ nhớ thôi ...
    ta chỉ nói thế nhỡ ko có thằng nào biết đánh thì ta là vô đối thôi :)) nếu biết thì ta rút :">

trong số này chỉ có 1 vài thằng hành thơm thôi, serry, carla, navitime, yaoyi, còn lại hành chả ra mùi hành gì cả
    mouz.justice thì hack custom map ko tính, chửi nó vẫn trơ trơ ra =)

14. Noob_T

Noob_T Mario & Luigi

THằng Ventus hôm lào đánh với tao này . Xem trình tới đâu mà xl ? Tao đánh Human, Orc , Ne , Und cho mày chọn race cho tao đấy! :)

15. liuyifeivn

Haha, giả bộ thôi, ta đâu có biết đánh piano =)). Hí hí

@@
    Thời của melee đã qua lâu lắm rồi, các bạn bây giờ tranh giành số 1 số 2 làm mẹ gì, vài năm nữa nó nghỉ hết, Liu mà tự xưng số 1 chắc cũng ***** ai phản đối =))...
    Bạn Ventus solo với mình thử ko, mình mới vô đối clan ROS nè, mấy thằng kia toàn do mình chỉ chơi melee ko đó...

16. flow

flow Legend of Zelda

qua lâu thì kệ chứ, vô đối thì vẫn vô đối, vẫn xl vẫn hổ báo sướng vl :x
    qua lâu rồi nhưng vẫn đầy người đánh, có người mua hành thì phải có người bán hành chứ :x

17. RoS.shreak

RoS.shreak Mr & Ms Pac-Man

Co kiểu đánh human vs ne sao cho con am giống như đứng solo với con demon ko nhỉ :))

---------- Post added at 03:08 ---------- Previous post was at 03:06 ----------

có khi nên đặt phím tắt lại thôi, cao thủ nào có cách đặt group nào hoàn chỉnh cho race human ko

18. VeNTuS_01

VeNTuS_01 Mr & Ms Pac-Man

oh ! cảm ơn anh Flow đã khen em ! tại nhờ em học hỏi các gosu khác thôi. EM sẽ rút kinh nghiệm . :) :x :)) anh Flow manner qua' . Thật hâm mộ .

---------- Post added at 07:30 ---------- Previous post was at 07:28 ----------

bữa nào anh host em vô với :)) . chắc anh đánh dữ lắm :x . nhẹ tay với em .

---------- Post added at 07:32 ---------- Previous post was at 07:30 ----------

:x hix ! Danh tiếng của anh em đã nghe từ lúc em chưa chơi melee rồi. :)) Em nào dám so sánh với anh. :) nếu có gì mạo phạm anh bỏ qua cho em :x

19. vupolylaitrolai

vupolylaitrolai Mr & Ms Pac-Man

Thông báo với Flow , cao nhân melee có Đặng Tiến Hoàng nhiều lần giải nhất bài hát việt , học nhạc viện khoa Piano , từng đi biểu diễn Piano tại Hàn Quốc . Vào đấy mà so apm ;))

20. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S