Report các bài viết vi phạm - Ý kiến đóng góp ( Chat nhảm = 10p)

Thảo luận trong 'Hiệp Khách Giang Hồ' bắt đầu bởi Soujirou Seta, 28/4/07.

1. Nguyen_ThacHung

Nguyen_ThacHung Donkey Kong

ôi ôi mọi người ơi ko cãi nhau nữa =))

2. yepyep

yepyep Mr & Ms Pac-Man

mình xin góp ý về cách làm việc của 2 mod của box:
    luật của box đương nhiên tất cả các thành viên trong 4rum đều phải tôn trọng, tuy nhiên mọi tiêu chí đánh giá đều chỉ là chủ quan, hơn nữa chính CoThyTho cũng từng nói với mình có những thứ trong 4rum này là "luật bất thành văn", ko ghi ra đó nhưng tự ai cũng biết (???) Cũng biết các bạn làm mod, vất vả và áp lực nhiều, nhưng cũng chính vì trách nhiệm mà mình đã lựa chọn, các bạn cần phải công minh và rộng lượng hơn khi cân nhắc các tình huống. Mình khẳng định ai từng làm mod cũng đều từng bị chửi, nhưng làm thế nào cho con số đó nó nhỏ hết mức có thể. Nói thật trước khi CoThyTho lên làm mod, box này ko có nhiều topic "kiểu như thế này đâu". Còn vipgames8 thì trc giờ mình thấy cũng bình thường, ko biết nên nói bạn quá hiền hay là vô tâm với box nên chả mấy khi thấy bạn xuất hiện, chỉ thấy log clone vào chat nhảm trong cái công viên hk, từ khi có CoThyTho thì bạn có thêm 1 công việc khác là bênh vực ông ấy khi cần thiết. Làm việc công tư lẫn lộn rõ ràng mọi người sẽ phản đối nhiều, các bạn cũng nên nghĩ lại mà tiếp thu một chút.
    Thân.

3. wespa101

wespa101 Youtube Master Race

mod làm việc rất chuẩn 3 4 thằng war nhau mà band 1 thằng thôi lolz..nói chứ việc band nick 4rum thì cũng chẳng có gì to lớn nhưng lúc mod làm việc giông như đang làm theo linh tính hay cảm nhận của mình vậy...nếu 1 ng quản lý không tốt thì ng thực hiện liệu có cói ng quản lý ra gì không??nếu kểu làm việc thế này thì ai sẽ chấp nhận..chỉ cò thể nói là quá ll

4. ruadnvn

ruadnvn Mega Man

ít thấy xuất hiện ko có nghĩa là ko theo giõi box
    quản lý 1 box đâu cần phải cm thường xuyên
    thế theo bạn phải cm ở mọi topic để cho bạn thấy à :-?
    còn chuyện ban nick mấy thằng vớ va vớ vẩn đó thì mềnh ủng hộ :)

5. yepyep

yepyep Mr & Ms Pac-Man

ý mình ít xuất hiện là có những topic chửi nhau ném đá các kiểu mấy chục trang rồi chả làm sao, thậm chí 2 bên chán chả buồn nói thì thôi. có topic mở ra đc 2 3 trang nhưng đc phát quà đều lắm, vì trong đấy có 1 số "bé ngoan" nhà mod.

6. CoThyTho

CoThyTho Elden Lord Moderator

Đưa link?. Lần sau viết những bài thế này vui lòng đưa link ra chứ đừng nói mồm thế này kẻo ăn point tội vu khống BDH đấy. Thế nào là quản lý ko tốt, thế nào là quản lý tốt?. Cậu thử định nghĩa xem nào?

Làm sao có thể đọc hết được tất cả các page của tất cả các topic, chính vì thế mới cần người báo cáo vi phạm. Muốn box tốt thì mem cũng phải đóng góp chứ ko phải chỉ có 2 mod nai lưng ra làm suốt ngày nhé. Tại sao thấy các bài cãi nhau, các topic war mà ko đi vào đây đưa link 1 cái để giúp BDH xử lý cho nhanh thay vì ngồi than vãn này nọ.

Tôi chả lạ gì 1 số cậu vi phạm bị tôi ban nick rồi ấm ức, kéo bè kéo đảng tìm cách chống đối. Những thành phần thế này tất nhiên sẽ bị ưu tiên theo dõi kĩ hơn và sẽ ra đi nhanh hơn khi vi phạm nội quy bởi cố tình gây sự chú ý cho tôi. Con mấy cái bài kiểu theo đuôi đá đểu của kiểu mem này tôi cũng chỉ liếc mắt qua rồi cười nhạt chứ chưa bao giờ để vào đầu

Bé ngoan nhà mod là cái gì. Cả 4rum thân với mỗi thằng emi thì cũng ban nick nó 2 lần, thienhavosong92 cũng 5p vì nói tục,maimaiyeuthao trước quan hệ khá thân trong game cũng bi tôi ban 10p, nukiem158 bang chủ của tôi cũng vừa bị tôi ban 10p vì từ ngữ thô tục..

Tôi chả hiểu các cậu nghĩ gì, dựa vào đâu mà nói tôi bênh người này, thù người khác.... Nói thẳng với các cậu là có chức có quyền thì bênh người quen cũng là 1 điều hết sức bình thường, nhưng riêng tôi thì tôi ko làm thế vì nói thẳng ra tôi cũng chả thích quen biết gì với những thành phần tối ngày la liếm, cãi nhau, vi phạm nôi quy để cuối cùng mất công bênh vực cho nó rồi nghe người khác chửi....

Các bạn cần ý kiến gì thì đưa link, quote lại những thứ mà các cậu cho là chưa được , nếu sai tôi sẽ xem xét lại chứ đừng có ý kiến cái kiểu tự mình suy diễn ra là thế này thế nọ tôi chán lắm

Những đứa chửi là ai. Đa số toàn là mấy thằng cãi lộn đá đểu suốt ngày từ topic này đến topic khác, những mem làm topic lung tung bị lock...... Bị những thành phần này chửi thì việc gì phải quan tâm cho mệt

Tóm lại tôi chưa thấy cách làm việc của mình sai ở chỗ nào cả ngoài việc thỉnh thoảng có 1 số vi phạm mình ko để ý hết được. Sắp tới khi hkghvn return, thành viên tham gia viết bài đông tôi sẽ xin admin thêm 1 mod nũa để quản lý 4rum chặt chẽ hơn

Chỉnh sửa cuối: 28/9/11
  7. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

http://forum.gamevn.com/showthread....ua-HK-SEA-choi-xem-PK-cung-rat-la-nhon-nhip-D

http://forum.gamevn.com/showthread.php?859528-HKUS-nhung-dieu-gay-shock-o-o-o

a mod ơi sao 2 toppic này mọi ng` vẫn đang bàn luận mà khóa thế -.- mà có khóa thì a cũng phải cm 1 câu ở trong toppic là sao lại bị khóa chứ :-?
    ai mà cãi nhau trong toppic thì a vào nhắc nhở,ko nhắc đc thì phát thẻ cho tụi nó hưởng :D
    em chỉ thấy 2 topic này vẫn đáng để mọi ng` vô xem mà :)

8. CoThyTho

Chắc là vipgame khóa. Ngày mai mình sẽ thảo luận với Vipgame về vấn đề lock topic để anh em dễ chịu hơn

9. vipgames8

vipgames8 Error 274c

Quanh đi quanh lại thì lại thành cái topic thảo luận về sv rồi em
    Có gì thì qua topic thảo luận hỏi đáp tiếp tục chứ

10. AngDoLess

AngDoLess Mr & Ms Pac-Man

1 sự thật đả bị che phủ :( ....... không thể nói thêm gì

11. CoThyTho

Che phủ cái gì. 1 thằng bị đuổi khỏi 4rum làm 1 đống clone phá phách, chửi bới ông bà bố mẹ người ta ra ko xóa bài thì để làm gì?

12. CuiMi4.kt

CuiMi4.kt Mario & Luigi

cái anh GM shjt trâu kia bị gamevn cấm quảng bá sv lên ko kiếm đc tiền :))
    thôi nghỉ đi chỗ khác quảng bá đi a -.-
    @ vipgames8 : thì anh khóa toppic nào thì a cứ cm 1 lý do vào đó để mọi ng` vô đọc cho biết ý mà :D

13. BeelKul

BeelKul Youtube Master Race

em có ý kiến là mấy mod nên làm 1 topic chuyên về post ảnh+clip HK cho mọi người
    chứ bh có hình gì hay clip pk ảo các bạn toàn lập thớt mới tùm lum :|
    mà có topic đó thì nên kéo lên phần chú ý để ae còn tiện vào xem :D

14. CoThyTho

Ok. Mình đã tạo và stick lên rồi đấy.

Chỉnh sửa cuối: 3/10/11
  15. BuBeBa

BuBeBa Youtube Master Race

Mình đã từng bị -5p vì kêu người khác não phẳng ( dùng từ không thích hợp ), mod vipgames8 cmt "chưa chơi nó vào đây vote làm cái "mịa" gì" sao lại không bị quy vào tội đó nhỉ :-?

16. monylove789

monylove789 Mr & Ms Pac-Man

đúng đấy MOD phải làm gương đi chứ

17. vipgames8

vipgames8 Error 274c

cmt thế thì sao? chú thấy có vấn đề gì à?
    btw: có cần anh phết cho 10p tội report nhảm ko?

Chỉnh sửa cuối: 13/11/11
  18. CoThyTho

Nói cái mịa thì bt chả sao, chả xúc phạm động chạm gì ai. Tuy thế cũng đừng có đi đâu cũng văng ra

Còn nói người khác não phẳng thì xúc phạm quá rõ ràng rồi nên nó khác nhé. Dạo này phải có 20 bài viết mới viết được bài trong box nên các bạn cứ giữ nick cẩn thận kẻo mệt người đấy....

Vipgame lần sau cũng bớt tranh luận với mem đi. Nói chuyện vui vẻ thì cũng đáp lại vài bài cho nó hòa đồng nhưng cứ cái kiểu ăn nói ko coi ai ra gì thì gạch tên luôn cho nhớ...

Chỉnh sửa cuối: 13/11/11
  19. hiepkhach.us

hiepkhach.us Youtube Master Race

mod xử lý giúp mình. edit bài viết luôn nha. ban nó mà nội dung vẫn để thì hậu quả vẫn còn
    thanks

20. hiepkhach.us

hiepkhach.us Youtube Master Race

văng tục ;)) .