Report Zone - Góc kỉ lục

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The Ring, 9/5/04.

1. The 7th of July

The 7th of July Mayor of SimCity

=)) hé hé... hình của Roméo... sắp up lên cũng 5s mà!!!:))
    Mà 5s... với 4s cũng thế!!!=))

2. axl

axl Mario & Luigi

kỉ lục của tôi bình thường thôi, real mua w.gallass của tôi với giá 56m trả trươc, 23m trả sau+ casilas, kinh chưa ( chuyện 100%, o addmaniger đâu)

3. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Hee ,em tham gia với. Của em chỉ là một kỉ lục nho thui, em cầm thang Chester o giải conferend của anh,có cái thằng Clare,không trẻ trung gì , chỉ số cũng bèo nhèo,cho vào đá ngay từ đầu thì toàn 5-4 điểm,nhưng hễ cứ vừa bi. ghi bàn ma tung vào sân thi thành siêu sao,ghi bàn liên tục !!!? Cuối mùa ghi được 48 bàn ,mà tất cả là ghi ơ phút cuối trước khi hết giờ đó nghen đỉnh không !

4. victim4

victim4 Mr & Ms Pac-Man

Còn nữa , bác nào đã có một cầu thủ "promote from academi " mà chi số toàn là 1 và 2 chưa(không có chi số nào lớn hơn 2) ? Em có đấy , và thằng này xứng đáng la cầu thủ ngu nhất mọi thời đại....một kỉ lục !!!?

5. The 7th of July

Vậy mới được có 79M chứ mấy!!!T_T... tớ là cái thằng chẳng biết mua bán giè còn được 97M cho ku Adriano từ AS cơ!!!^^... He he... hôm rồi có thèng nói bán tới hơn...200M đóa!!! Sợ vãi mía...

6. CM Gamer

CM Gamer T.E.T.Я.I.S

tui chơi ngay lần đầu đã bán Sheva đc 80 M goi` mà , chuyện bình thường thôi :D :D
    Bây giờ có ai có kỉ lục 200M post cho anh em xem nhỉ , tôi mới thấy có ng` bán đc hơn 100 M thôi

7. NgocHoa

NgocHoa Mario & Luigi

Nói thật ; mình chỉ thấy mấy bạn nói ko à !! mấy bạn post hình lên cho mọi nguời xem chứ !! mình sẽ khoe 1 kỷ lục thật xuất sắc ; mấy bạn đợi xem

8. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

hehe Ngoc Hoa ơi,sao em không để cái chữ ký trước của em nữa,làm anh cứ thầm mong suốt từ hôm đó đến h

9. yugioh!

yugioh! L0v3

Cái này thì nói làm gì hử chán thiệt đấy ngu nhất kỉ lục đấy nhẩy hì hì
    thui nhưng mà Ngọc Hoa ơi post hình của chị lên đi ai cũng thầm mong trộm nhớ em cũng mún xem xem thế nào

10. rick_paranoid

rick_paranoid Youtube Master Race

Zời ơi!!!! Kỷ lục 200M chắc là đợi đến khi nào game bị lỗi thì máy nó mới mua cho mình cái giá như vậy mất. Nếu nó mua thế thì để nợ đìa ra ư? Tui mới bán thằng cao nhất là Cerci (2009) cho Juve 117M mà đã thấy buồn cười lắm rùi, nếu lên dến 200M chắc là điên mất.

11. yugioh!

yugioh! L0v3

à hèm ai bán được 150 thui thì tui đã bái làm sư phụ rùi chứ nói gì đến 200 chứ bác chưa ai bán được như vậy đâu nếu có thì đã đưa lên rùi mà bán cerci tới 117 hả dữ nha đưa lên coi xem

12. The 7th of July

ekekek... Hôm trước hình như có 1 nhóc rất tự hào về cái vụ vô địch sớm... 11 vòng của mình hay sao đó... vì thế... The 7th ta quyết phá... banh ta lông ra cho... biết mặt chơi :))...

13. yugioh!

yugioh! L0v3

đây là 1 yếu tố hên xui đấy chwú bác tại thằng bám theo mình nó chơi dở quá thui đó mà mà đó là kỉ lục đó hả vậy thì m đây mới đáng giữ em đoạt sau 24 trận tiếc là em đã chơi qua vì không để ý đến cái này khôngthì bác hết đường đưa lên he he

14. NgocHoa

NgocHoa Mario & Luigi

Vậy bạn bái tôi làm sư phụ đi !!! tôi bán thằng kia tính ra là tới hơn 180++ triệu lận đó ; lời quá trời :hug:

15. NgocHoa

NgocHoa Mario & Luigi

mình mới upload Hình lên nè
    Thằng này Tuncay mình bán 100 Triệu và nó bù thêm 3 đứa mancini ; De rossi ; Lupateli gì đó
    và chỉ sang năm thì mình bán Mancini với giá là 81 triệu cho Valencia trả tiền thẳng = tiền mặt luôn
    và năm sau Valencia bị phá sản mình mua nó lại
    Còn De rossi thì mình còn giữ chưa bán ; vì đá hay quá hiện giờ giá nó là 38 triêu
    còn Lupateli bán 7 triệu
    tính tổng trị giá của tuncay là hơn 180 triệu ròi

16. The 7th of July

ekekekeke... thế này mà cũng khoe nữa trời!!!:))
    Tưởng là thế nào... tiền thì để tiền Euro... biết 1 bảng bằng bao nhiêu Euro không???:))
    Lại còn... tính thêm cả khoản bán mấy thằng các nữa chứ... bó tay . mắm tôm!!!!

17. NgocHoa

NgocHoa Mario & Luigi

sao bạn biết tiền đó là Euro chứ !! mình choi Mu mà ; mà làm sao biết tiền euro hay bảng anh
    cái đó nghĩa là sao !! làm gì có mắm tôm hay tép ở đây ,chửi à

18. ChinhChuoi

ChinhChuoi Mr & Ms Pac-Man

hhe em Ngoc Hoa chơi như thế mà add manager thì ai biết nhỉ,em bán thằng TUNCAY vào năm 2007 trở đi được giá đấy anh còn tin chứ ngay năm 04 mà em bán được giá đó thì có mà ... mắm tép,hehe.Mà bình thường khi chơi nhưng thằng mà mới mua về thì ít câu lạc bộ nó động vào lắm.anh nói thật chứ em có muốn bốc phét thì cũng cần có thực tế tí nhé,hehe

19. The 7th of July

Đúng là... pótay.com!!!:)) (hiểu mắm tôm là giè chưa hả!!!:)))
    Đến tiền Euro với tiền Bảng mà còn không phân biệt nổi thì... đúng là... hết nước!!!=))
    ekekek... Tiền EURO nó giống chữ E (nhưng cong cong như trong hình U post á!!!) Còn tiền bảng lại giống chữ L có vạch ngang ở giữa và... uốn éo chút!!!^^... Tiền đô... thì... giống chữ S và sổ dọc 1 phát... như thế này nè: $!!!!:)):))
    Hiểu chưa... có cần tui nói mệnh giá luôn ở đây không???:))
    Tiền $ thì 1 $ xấp xỉ 15 ngàn tiền Vnd!!!!
    Tiền Bảng thì 1 Bẳng bằng tới...22 ngàn Vnd... tiền EURO thì... còn thấp hơn cũng nên (không chắc lắm... nhưng chắc chắn là nhỏ hơn tiền Bảng)!!!!! Mà cứ mỗi Bảng lớn hơn... 1 ít... vậy cả trăm triệu thì tính thử... :)):)):)):))

20. NgocHoa

NgocHoa Mario & Luigi

thôi !! ok thôi mấy bạn giỏi lắm !! tôi xạo ;
    nhưng tôi nói chưa hề chơi cái add manager là gì ; cái đó là gì chưa biết luôn
    tuởng tham gia Box vui lắm chứ ai ngờ ... vậy thì phải tạm biệt thôi

Trước khi tạm biệt thì nói các bạn 1 câu
    bạn chinhchuoi : chắc bạn thuộc nằm lòng hết cái cm4 cả rồi ; có thể biết nó ra sao ; và tuncay bán thế nào ... bạn nghĩ bạn giỏi chắc ; có 1 lời khuyên nghe cũng được ko nghe cũng được đừng suy bụng ta ra bụng người
    còn bạn 7th of july : chắc bạn là thành viên quen thuộc của GVN ; là class 1 á ; chắc vì thế bạn coi thường người khác ko ra gì ; mình ko thể tưởng tưởng nổi nếu bạn là người lãnh đạo thì sẽ như thế nào ; bạn là mem cũ thì hướng dẫn người khác chứ ; bạn hướng dẫn với những giọng cười như ... thì người ta sẽ hiểu nhiều hơn chắc ; chẳng những thế mình thấy nhiều bài viết rất hay như bài Đào tạo Wonderkid bạn ko những ủng hô công sức người ta viết bài mà còn ý kiến dở thế này thế nọ
    thôi nói vậy cũng đủ hiểu rồi ; có 1 câu nói rất hay ;Biết nguời biết ta "
    ko biết bạn biết ko ?? " chắc bạn ko biết đâu

mình có cái này muốn hỏi add manager có thể 1 thằng ghi 7 trái trong 1 trận vậy ko http://img.villagephotos.com/p/2004-8/810325/13-0.JPG
    còn có thể 25 giây đầu ghi bàn được ko
    Mình định chia sẻ với tất cả các bạn 1 đội hình mà mình kết hợp giữa cái Diablo và scamjer gì đó và những kết quả đạt được như thế này
    http://us.f2.yahoofs.com/bc/413db011_c1b6/bc/thang+nhieu....jpg?bf0dqVBB2KzMYwbC
    chắc có lẽ nếu mình post lên lại nói là mắm tôm ; mắm tép gì đó ; bởi vậy ko dám đắc tội ...dù sao cũng cảm ơn bạn 7 july chỉ mình biết E và $
    Byeeeeee