Request For TsClient

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Dragon St.Knight, 2/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. samla

samla Youtube Master Race

pác angel ơi
    em là mr.jackie tối hum wa CHAT với pác đây
    em đã tét thử 1 vài quán và thấy lạ 1 điều
    các quán có cài EasyCafe thì ko thể login đc ( các quán ko cài các chương trình tính tiền thì xài tốt )
    nó sẽ hiện lỗi mà chúng ta hay gặp ( Thread Eror : The handle is invalid (6) )
    em đã tắt fire wall lun rồi
    theo em nghĩ có thể là do xung đột với các chương trình tính tiền ở 1 số quán NET hiện nay hay ko ?
    mong anh trả lời sớm
    1 phút 5 trận làm tụi em thèm quá anh ơi :(

2. angelnight46

angelnight46 Mr & Ms Pac-Man

À mình xin làm phiền các bạn nữa. bây giờ bạn nào không vào được bản TSC mới các bạn có thể cho mình Xin cấu hình máy của các bạn được không . Vui lòng cho thông tin chính xác đặng cố gắng tìm ra nguyên nhân sớm nhất.

3. Ninokyox

Ninokyox Mr & Ms Pac-Man

cai TSC moi na`y cai thien dc het toc do ru`i :D chay ngon va` gan nhu la` = voi xcab nhung co' 1 so' van de` la` cai cho~ map ko bit voi la itoa do. de? bot gate . Neu ai bit thi` xin pót len giu`m ^^ . Va` cam on angelnight46 da~ chi~ minh :D.

4. river0607

river0607 Donkey Kong

Mình cũng bị lỗi Thread Eror : The handle is invalid (6)
    Máy xài Win XP 2002
    Pentium(R) 4 CPU 2.40GHz
    2.41 GHz
    512 MB RAM
    Mình chơi ở nhà và ko hề cài firewal nào hết ,vì nó cứ thắc mắc mỗi khi có gì lạ,mết wa,ko cài lun ,cũng ko cài firewall ở Win

Cho hỏi khi down bản mới về ,paste vào như thế nào? Chép đè lên hết lun à,có giữ cái cũ nào lại ko?

5. angelnight46

Bạn cân BOT ở chỗ nào . Bạn nói như vậy thì bó tay rồi. Nói vậy không ai giúp được hết.
    Và bạn nào không login được Tsclient bản mới Update thì xin post cấu hình máy mà bạn đang sài lên và cả Win gì lun

6. angelnight46

Bản mới không cần bản cũ sài riêng mình nó đừng chép đè lên.Chép đè lên sẽ dễ xảy ra lỗi

7. angelnight46

Cám ơn bạn góp ý đang tìm nguyên nhân chính xác để khắc trong bản Update sau đây. Mong bạn tiếp tục góp ý để có thể tìm ra nguyên nhân lối nhanh hơn

8. vuongkimhuy

vuongkimhuy Youtube Master Race

mình test thấy các gate đều chạy ổn hết nhưng có cái cổng thứ 2 bên hung nô (nhà quan sơn động) thì ko bot được có ai bi vậy ko ai có gate chạy được cổng đó share cho tôi với.

9. angelnight46

File đó dành cho BOT cổng 1 còn cổng 2 chưa có làm :D . Nếu ko có gì mai mình sẽ làm cổng 2 Nha Quan và cổng 1 Long Lư Khẩu

10. Allgreen

Allgreen Mr & Ms Pac-Man

Bạn có thể cho mình hỏi mình set chiến thuật bot gate cự lộc rất ok rồi nhưng mà bị kẹt 1 cái là mỗi lần bấm thi hành là nó bay vào đập luôn không cần biết là đã pt bao nhiêu con...Làm sao cho nó pt full rồi mới đánh được không; rồi mem dis là nó cũng tự dí và auto login lại được không..cám ơn nhiều

11. Allgreen

Allgreen Mr & Ms Pac-Man

Oh sory tại mình điền ID vào ô mem nên nó không pt ai hết mà vào đánh luôn...Đã fix được cám ơn nhiều ^^

12. Allgreen

Allgreen Mr & Ms Pac-Man

Có vấn đề với chiến thuật đánh cự lộc rồi đây Angel ơi...Nếu đang trong trận đánh mà 1 mem dis thì pt đó vẫn đánh bình thường đến hết trận và vào trong hang đứng yên đó; còn mem sau khi dis tự login vào và đứng ngoài hang chờ đợi >.< ... Có cách nào mem dis là chủ pt dis liền không Angel; còn vấn đề chủ pt dis co auto login không thi chưa set được...Trước mắt thấy tốc độ đánh và % gặp BTQ khá lắm đó...Mong bạn fix lỗi này dùm mình sớm ... Cám ơn nhiều

13. NhimBaby

NhimBaby Youtube Master Race

mặc dù đã tắt Fire wall và anti virut nhưng vẫn kô login đc :(( thế là hết dùng TSC

14. supersieu

supersieu Youtube Master Race

pac oi dow bang tscline 18-2 ve` chua vay pac ,sao em tim hoai` ko thay vay

15. Ninokyox

Ninokyox Mr & Ms Pac-Man

Anh drongcan ui gia' nhu ma` co auto login sao khi dis va` auto dí vo patry lai. la` cai' wa' tuyet. voi lun :))

16. supersieu

supersieu Youtube Master Race

pac dro oi bang tscline 21.3.06 cung chay ko dc
    no cu bao' : Thread Eror The handle í invalid (6) ko a` nhap id & pacc vao ko dc
    chan wa a` , pac xem lai di

17. angelnight46

Cái này có mà chủ PT tự Auto login lại sau khi dis nhưng nó hơi reconnect lại chậm trong một số trường hợp mong bạn test lại dùm
    Bạn vào kịch bản tấn công của chủ party bạn tìm hàng này đây:
    Bạn đánh check vào . Khi đó có 1 MEM dis là chủ party chạy chứ không đánh hay dis.

18. Phong_Phuong

Phong_Phuong Youtube Master Race

bo tay roi, ko login dc
    ghet qua...hix................ xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp xin it mp...................hihihi

19. river0607

river0607 Donkey Kong

Xóa hết TSC, down bản mới về ,giải nén rùi chạy, vẫn ko được .Vẫn lỗi Thread Eror : The handle is invalid (6) hoặc nhìu lúc tắt hẳn,ko thông báo gì hết

20. drongcan

drongcan Youtube Master Race

Hi Mọi người :

Bạn nào bị lỗi Thread Eror The handle í invalid xin mail cho minh theo dia chi suongnhu@yahoo.com. Minh se goi cho cac ban nick chat cua minh . Mình cần các bạn để cùng mình tìm ra lỗi này . Mong các bạn hợp tác nha. Càng sớm càng tốt vì mình kô có nhiều thời gian.

drongcan

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.