Request For TsClient

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi Dragon St.Knight, 2/3/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. samla

samla Youtube Master Race

Bot SOng Long là bảng mới nằm bên khu Tất cả về TSclient do Yunioh lập ra đóa !

cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với cho tui tí Mp với

2. XxlongthầnxX

XxlongthầnxX Mega Man ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

bác nào chĩ em cách bot thành tuyết(song long) với= tsclietn
    mà dùng 2 gà chạy ấy
    agi bao nhiêu vậy và làm sau dệ bot

3. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia

theo tui chắc cứ lấy agi ở Cự Lộc làm cơ sở mà bot , thực ra để agi 15 cũng được vì bọn này lv thấp .

4. samla

samla Youtube Master Race

ọc
    agi 15
    đúng rồi
    để agi 15 Bot đi để rồi đi làm gà đào tẩu nhìu tập
    =))=))

5. HACLONG94

HACLONG94 Youtube Master Race

bác nào co' bãn TSC moi' có tui 1 bãn với kiếm hoài ma` hỗng thấy gi` hết chan'!!!!!!!!!!!

6. 111111-x

111111-x Donkey Kong

cho hoi mạng vnn với mega vnn xài hay dis lắm fai3 ko vậy bác knight

7. chimcu

chimcu Youtube Master Race

ọc làm sao tsclinet của chúng ta chạy tốc độ bằng tb thấy mọi người bot bằng tb up lv vù vù mà mình vẫn lè tè up bản mới đi up bản mới đi up bản mới đi

8. angelnight46

angelnight46 Mr & Ms Pac-Man

Botgate thì ở đâu cũng tạo được hết. Và bạn cũng không cần quan tâm tới khi đánh BOTgate mà có nói chuyện, cái này không có ảnh hưởng gì hết.Và biết dùng WPE để lấy Packet không nếu biết thì bạn dùng nó bắt packet chạy wa chạy lại chỗ đó sau đó bạn save packet lại và gửi wa mail tsclient_help@yahoo.com cho mình( sorry vì mình không có acc để lấy vì hiện giờ đang treo hết không về lấy được)

9. HACLONG94

HACLONG94 Youtube Master Race

cac' bác ơi cho tui xin bãn TSC mơi' đi

10. hiphopunif

hiphopunif Youtube Master Race

chẹp sao mà làm đúng như trong ảnh hướng dẫn mà ko vào đc vậy cà anh Dr-St mai ra D4 chỉ em với ( toàn thấy ông anh ngồi đó ,mà hôm nọ mới biết là Mod :D )

11. deconkeu

deconkeu T.E.T.Я.I.S

ban TSclient này hình như là ko bot cự lộc đc phai ko vậy nếu đc thi xin chỉ giáo cảm ơn trước

12. Dragon St.Knight

Dragon St.Knight Guest

Sorry all, ngày CN bận đi event quá nên ko trả lời đc
    Về bot gate , mình đã nói rồi , TSC có thể bot mọi gate chỉ là chưa ổn định và hơi chậm thôi ! Chưa ổn định là thỉnh thoảng vẫn dis nhảm và đôi khi chủ pt còn về điểm kỉ lục >.<

Muốn bot gate nào chỉ việc ấn vào cái tự động di chuyển ( của chủ pt ) rùi chọn gate ... xong ! Bot cự lộc cũng okie mà bot lư long cũng okie

Mình nhắc lại là đay là nơi hỏi về TSC ko phải nơi cố vấn giúp các bạn chỉnh agi khi bot gate ! Mình chỉ hướng dẫn 1 lần thui đóa :
    Với Lư Long khẩu : gà agi 24 trở lên , đánh lót agi dưới 24 ! Tốt nhất là con nào bắn cùng gà ở turn 1 thì turn 2 def rùi để con khác đánh lót nốt !

Về Cự Lộc thì gà agi 22 trở lên , đánh lót dưới 22 !
    Cách tốt nhất cho cự lộc là : Con bắn hàng dưới agi cao hơn gà ! Turn 2 nó def !
    Con bắn hàng trên agi < 22 và turn 2 đánh lót !

Tốc độ của TSC là bt` cho người treo máy và hơi chậm so với bot gate của các loại bot khác

Mình có máy ở nha nhưng đôi khi cúp cua vẫn ra Đạt game ngồi , ai thích thì cứ ra mình sẽ chỉ !

13. drongcan

drongcan Youtube Master Race

Hi mọi người :

Hiện mình đang phân vân kô biết nên up bản update lên hay để hoàn thành bản mới rồi up lên luôn . Theo các bạn thì thế nào ? Bản update mới cải tiến phần tốc độ đánh (chậm hơn truebot khoang 0.5 trận trong 1 phút ) .Sửa 1 số lỗi và chưa có bot NPC có thể cống hiến đồ cho quân đoàn.

drongcan.

14. MonKey.D.Luffy

MonKey.D.Luffy Mr & Ms Pac-Man

Tạm thời up trước đi pác quan trọng là cái cải thiện tốc độ để cho ai cấm chộut thì cấm ai bot mấy gate kia thì bot .....Đợi pác lâu lắm gùi đóa

15. hiphopunif

hiphopunif Youtube Master Race

chẹp anh ra D6 ngồi nha DR St chỉ em cái làm mãi mà ko dc ;;)
    mấy hôm thấy anh rùi :D

16. kotaro001

kotaro001 Youtube Master Race

anh up truoc di,co ban nay toc do. xai do hon la dc roi,ma chung nao thi co bot NPC vay anh drongcan.

17. kotaro001

kotaro001 Youtube Master Race

lam sao chon vi tri' danh duoc vay.Chi voi,sao chon vi tri' nao cung ko dc het vay cac anh

18. roymap

roymap Youtube Master Race

sao ma xai cai tsclient chay cham ri` ca` nhac' ca` nhac' chan om` ah` may dai k

19. Mip

Mip Donkey Kong

^_^ Drongcan, a share với em đi. Em test giùm cho anh. Cứ treo 3 loại cũng 1 lúc thì biết thôi muh. Em đang farm ngọc nên test dễ thôi.

20. roymap

roymap Youtube Master Race

ts client sao ma toc do di chuyen cham ri vay may pac huong dan cho em cai may dai k oi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.