Resident evil 6 - awwww yeah \m/

Thảo luận trong 'Resident Evil Fans Club' bắt đầu bởi leonken56, 20/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. conanran12

conanran12 Dragon Quest

Maxpayne 3 cấu hình lừa người dùng . Maxpayne 3 Card geforce 9800 cũng đủ 60 fps ở 1280 x 720 rồi . Lên ign và gamespot ngày phát hành re 6 của pc vẫn tba . Bác nào biết trả lời giùm mình có phải re 6 ra ngày 25-11 như bác leon nói kô ?

- - - Updated - - -

pc đợi lâu 1 tí nhưng bù lại hình ảnh đồ họa tốt hơn console nhá . Pc Đợi lâu hơn nhưng chơi khi chơi sẽ thích hơn

Chỉnh sửa cuối: 11/10/12
  2. cunway

cunway Youtube Master Race

Vừa check cái tuổi em Helena, má ơi 89 mà cái mặt cứ già đanh vậy nè lúc đầu cứ tưởng cỡ 30 rồi chứ mẹ ơi té ra mới 23 thôi ặc ặc chả bù cho thím Wầng trẻ trung chán :))

Em Jake mặt cũng già nhưng thôi vậy mới xứng để bảo vệ cho Sherry để còn chuẩn bị làm pilot nữa :6cool_boss:

3. Kurtis

Kurtis Mr & Ms Pac-Man

Đã Unlock&max gần hết skill+chơi hết 20 chap với hệ pro=))+farm bluemedal+carla trong the mer đúng 2 tuần liền rồi,chờ khoảng ''vài tháng'' nữa ra re 6 PC Nhớ lại giống hệt hồi bản 5,cày cái đĩa nát bét k còn cái gì thì chờ hơi bị lâu =)) mới có bản re 5 trên pc còn cái 25/11 thì capcom đã confirm đâu ma hy với vọng,cũng tới tết là ra thôi :)),bản pc chắc dc đồ họa nhỉnh hơn 1 tý tẹo + vài bộ đồ mới
    Vẫn là chúc dân chờ PC dc thưởng thức games với đồ họa đẹp và camera dc fix nhưng chịu khó chờ nhé,có lẽ là trước tết =))

4. Ada + Leon

Ada + Leon Fire in the hole!

Bạn Kurtis khiêm tốn và nhã nhặn 1 chút đi để người khác không thấy khó chịu bạn ơi. ;))

5. tecmo

tecmo Mega Man Lão Làng GVN

Ôi đùa, đã bảo từ trc là chưa có ngày phát hành từ Cap thì đừng có tin mà, sao bh có mấy người ko chịu tìm hiểu với suy nghĩ nt này.

- - - Updated - - -

Khoe cấu hình à? Thích thì ra chỗ khác mà khoe nhé. Trẻ trâu toàn lên mạng cóp py cấu hình về khoe máy mà cũng chém gió như ai.

6. vuabanhmi11

vuabanhmi11 C O N T R A

=)) Hy vọng RE 7 sẽ làm cho máy PS4 sắp tới, lúc đó thì mình sẽ tậu một con.

7. quangkhung_012

quangkhung_012 Space Marine Doomguy GameOver

Chắc chắn console mới sẽ có RE 7 với DMC 6 cho nóng rồi anh em lên kế hoạch mua console mới đi rồi chúng ta hẹn nhau coop :)) Ko bít nên mua con 720 hay ps4 đây nóng lòng đợi 2 thằng nó quá

8. kenzicoca567

kenzicoca567 Mr & Ms Pac-Man

Khoe cấu hình à? Thích thì ra chỗ khác mà khoe nhé. Trẻ trâu toàn lên mạng cóp py cấu hình về khoe máy mà cũng chém gió như ai.[/QUOTE]
    mình không có hơi đâu mà đi nói xạo với bạn làm gì thích thì mình cho địa chỉ qua nhà mình xem cái máy của mình đang xài thích thì qua nhà mình đi lúc đó bạn mới tin thực tế ra mấy cái game resident evil 6 này đồ hoạ không là cái đinh gì đâu bạn

9. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

Cấu hình thế này để thằng Cạp cơm cạp đất mà ăn à 8-}
    Game thủ nước ngoài ít ai có máy khủng mà cũng vừa vừa để chơi game thôi.
    Mà tôi nghĩ tối đa là 9800GT với Core 2 Duo 4GB Ram là chạy ngon lành rồi.
    Cỡ này thà mua console chơi cho nó lành.

10. KILLADA

KILLADA Samus Aran the Bounty Hunter ⚜ Duel Master ⚜ Lão Làng GVN

bác nào chơi được RE 5 thì chiến tốt RE 6 thôi,không có gì phải lo lắng cả.

100% là không có đâu .

11. blackstarlet

blackstarlet Dragon Quest

thứ nhất chú chẳng phải là người gì nổi tiếng mà cứ phải hét lên cho địa chỉ nhà rồi "không tin thì qua nhà" chả ai rảnh tìm nhà chú làm gì, trừ khi chú là minh tinh điện ảnh thế giới

thứ hai chả có người nào mong cấu hình game cao ngất để làm gì, còn chú thì nói "kì này nó mà fix lại bản PC cầu trời chỉnh lại cấu hình intel core i7 3930k ram 16GB VGA GTX 680 như thằng max payne 3", thể hiện rõ là con người ích kỷ

thứ ba game chưa ra trên pc mà chú cũng chẳng phải là người lập trình game, nên cái chú nói chỉ là cảm tính chứ không có cơ sở, chú làm ở capcom hay sao mà biết là đồ họa không là cái đinh gì ?

và cuối cùng tôi thấy chú như mấy đứa con nít mới lớn lúc nào cũng bô bô về cấu hình máy của mình, mà nghi nhiều khi nói với bố mẹ là nâng cấp máy để học rồi làm đồ họa gì đó, chứ được mấy chú dám mở miệng ra nói nâng cấp máy hay mua máy xịn để chơi game cho đã :2cool_misdoubt:

12. xinxin123

xinxin123 Youtube Master Race

Dù sao cũng hy vọng nó ra lẹ lẹ để mà còn chiến, coi tụi nước ngoài chơi nhiều khi thấy tụi nó mắc những lỗi không chấp nhận được, gặp dân việt nam mình chơi chắc còn hay hơn, cơ mà có bác nào bên VN mình quay clip chơi game rồi tung lên youtube cho tụi nước ngoài biết chơi chứ nhỉ.

13. Thedevilxn

Thedevilxn Mayor of SimCity

-Thế máy có dát vàng lên luôn ko =)) , ngồi nhà khấn cho capcom nó nâng cấu hình lên cho nó ăn cám hả =)) , bơm tiền vô desktop nhiều nên bị teo não chăng :)) , coi vài post thấy bệnh teo não hơi bị nặng đó, nên uống thuốc sớm đi. Đồ họa RE 6 như vậy ổn rồi, ko hiểu nghĩ gì mà phán ko ra cái đinh gì =)) , mà ko biết đã chơi RE 6 trên console chưa nữa =)) , chắc sắp có post kêu lại nhà coi xbox 360 slim với ps3 =))
    -Dạo này xuất hiện nhiều thành phần thích bị ném shet = cách chứng minh trí thông minh vô số đối =))

14. Darklighter

Darklighter Chrono Trigger/Cross

Sắp có DLC free (on disc)

- Mở chế độ khó nhất No Hope Left
    - Thêm một nhân vật nữa để chơi co-op trong campain của Ada và phần chơi của Ada mở ngay từ đầu không cần phải hoàn thành 3 campain của Chris, Jake, Leon.

15. monk_da

monk_da C O N T R A

Ngày 14/10 này Capcom sẽ có EVENT đầu tiên cho cộng đồng residentevil.net để giành phần thưởng, đó là

Hai event tiếp theo trong tháng 10 sẽ là:

Nhìn bản đồ người dùng trên residentevil.net thấy khu vực VN đìu hiu quá, căng mắt ra nhìn thì thấy một chút xíu màu hồng ở khu vực Hà nội, và TPHCM (nghĩa là cũng có vài bạn đăng ký).

Đang trong thời gian ra mắt nên CAPCOM có tặng điểm RE Point cho ai đăng ký account trên residentevil.net

Trên forum của RE cũng có úp mở về FREE DLC sắp tung ra, cụ thể là
    Cái vụ FREE này có lẽ do sức ép từ cộng đồng fan sau khi họ phát hiện CAPCOM đã đặt sẵn các phần DLC này trong đĩa RE (khiến khái niệm Downloadble Content bị biến thành Disc Locked Content), và phía CAPCOM phải chống chế rằng họ sẽ FREE DLC này, nhằm xóa tan nghi ngờ CAPCOM cố ý ăn tiền người dùng nếu muốn mua DLC.

P/S: Thông tin dành cho người dùng PS3 gốc có tài khoản PSN PLUS trên EU Store, từ ngày 10/10, các tài khoản PSN PLUS EU được FREE game Resident Evil 5. Đây chính là nguyên nhân mà các fan trên PSN US chửi admin ỏm tỏi vì ghen tị khi người dùng PSN PLUS châu Âu toàn được FREE game xịn, trong khi danh sách game FREE của PSN PLUS US quá "hẻo".

16. Blue Magic

Blue Magic Samus Aran the Bounty Hunter Lão Làng GVN

@blackstarlet, Thedevilxn: don't feed the troll :)

17. Kurtis

Kurtis Mr & Ms Pac-Man

màn ada toàn đu dây ,thêm đồng đội vào thì thằng agent bsaa đó đứng ngó à ;))

18. hoangtunha

hoangtunha T.E.T.Я.I.S

Cái này lại chả không mang tính chất khoe hàng à , đúng là trẻ trâu . Xin lỗi bạn nhé , trong box này không hoan nghênh trẻ trâu lắm của , thừa hơi đi vào topic thảo luận của người ta rồi khoe này khoe nọ . Ai chả biết nhà bạn giàu , máy nhà bạn khỏe nên RE 6 chả là cái đinh gì đối với bạn và bạn nói bạn không thừa hơi nhưng mình thấy hơi bạn chém gió thì rất nhiều rồi đấy . Vì vậy tốt nhất bạn mang cái máy của bạn về nhà 1 mình tự kỉ đi nhé , ở đây chả ai thừa hơi nói chuyện với trẻ trâu đâu , chúng nó quá đông và cực kì nguy hiểm =))

19. huavancuong098

huavancuong098 Youtube Master Race

mà bản pC ấn định ngày phát hành chưa các bác!

20. blackstarlet

blackstarlet Dragon Quest

à chưa bạn ơi, chắc khoảng cuối năm nay mà chính xác nhất có lẽ là mùa mua sắm cuối năm ở mỹ hoặc tệ lắm là đầu năm 2013

nếu jill lại để tóc ngắn ở Re 7 hay DLC Re 6 thì sao mọi người nhỉ
    [spoil][​IMG][/spoil]

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.