Return of Warrior hay RYL Return !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi pntk, 12/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. shark410

shark410 Legend of Zelda

Giỡn gì.Rìu 1 tay thế là dam to lắm rồi.Tụi nó bán toàn 400 500k =((

2. trantriduc

trantriduc Youtube Master Race

Mấy anh,mấy bác ơi,em đang update tự nhiên nó hiện bảng báo lỗi:Invalid zip file:C:\Program Files\Youxiland\ROW\20080425_2237_004.zip là sao.Mong mấy bác,mấy anh giúp đỡ em.Em xin chân thành cảm ơn

3. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

bác down cái patch của nó về rồi cài đặt là xong, chạy update nó đang bị lỗi ^ ^

4. *ROn*

*ROn* Youtube Master Race

em mới chơi lev 12...nick:RoN_vina....class fighter-warrior...sao cái cột lev up của bảng skill nó lâu lên we..đánh tới lev 12 roài mờ cái hit hard ko nhích được chút nào hết á...mong các đàn anh đi trước dẫn bước cho đàn em đi sau nhá.:D

5. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

ac ac phải mua sách ở Adventure trainer với warrior trainer để học thì nó mới lên, chứ không phải đánh là nó lên đâu

6. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

có cách nào chạy 2 acc trò này ko vậy mọi người

7. trantriduc

trantriduc Youtube Master Race

Yeah,chơi được rồi,cảm ơn mấy bác nhé,mà nè,cái nhiệm vụ lv10 của fighter để lên warrior hay defender đó.Nhiệm vụ nó kiu mình giết con Wild boar để lấy được cái Wild boar fang gì gì đó,khó quá con wild boar mạnh quá,nó táp mấy phat là die.Bác nào có cách giết con đó không???Chỉ giúp em,một lần nữa,em xin chân thành cảm ơn

8. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

thì cứ đâm nó rồi chạy, rồi ăn máu quay lai đánh tiếp :D, nhanh thì 2 lần, ko thì 3 lần là nó đi, đen là con đó ko rơi ra đồ nv, lai bem con khác :D, trước lúc mới chơi, mất bao lâu mới lấy được cái đó vì đánh con thứ 6 mới rơi ra :D, mất bao nhiêu máu :D

9. !!Demon!!

!!Demon!! Mr & Ms Pac-Man

Muốn chơi 2 acc cũng được, ko khó lắm, đòi hỏi kỹ năng chút vì một mình phải điều khiển 2 máy.

10. Se7eN91

Se7eN91 Youtube Master Race

War lúc 2h sang như mông akkan bọn nó đông như kiến chẳng hiểu bọn nó ăn ji mà đông thế
    tức hok chịu đc >"""""""<X(X(X(X(X(X(

11. !!Demon!!

!!Demon!! Mr & Ms Pac-Man

Ankan đông thì chịu thôi, nhưng bù lại trân war lúc 8h tối Human cũng đông như kiến còn Ankan thì chỉ vài mạng mãi đến cuối cùng ankan mới đông lên nhưng chiến thắng vẫn thuộc về Human.

12. syvil

đêm, sáng akkan đông hơn
    chiều, tối human đông hơn
    sao mấy game có war bao giờ cũng chia rõ ràng thật

13. Emdivedau

Emdivedau T.E.T.Я.I.S

chơi 2 acc trên 1 máy mà, bật thêm cái nữa thì nó báo đã chạy rồi, còn chạy 2 acc ở trên 2 acccount window thì chịu vì buff dam được có tí, train phải buff liên tục chứ alt tab là được rồi chứ switch thì lâu chết :(, nhưng nếu còn cách nào thì bác bảo với :D ko thì cũng đành chịu :D, buff dam đuợc hơn 4 phút thì phải vì tui ko để tí, thời gian log đi log lại acc window với máy tui thì khoảng 15s+ vào rồi buff thì mất cứ cho khoảng 30 giây :D, nhưng train nhanh gấp mấy lần và ko cần pt với thằng nào cả hê hê

14. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

biết tin trễ quá, để down về thử, đồ của sorcerer kì này là DEX Based hay là INT Based vậy ???
    à quên hỏi luôn server này có Free 2 Play hông ???? :D

15. syvil

đồ không yêu cầu chỉ số bạn ạ :|
    lv 1 mặc giáp 150 def cũng ok

16. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

K bik bao giờ thì sẽ update mấy cái bản đồ của RYL2 vô, đang thắc mắc cái map4 của RYL2, k bik nó như thế nào? Ai có hình thì post lên cho mọi người xem.

17. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

chỉ chờ con pet nó update thêm vào thôi, cố gắng kiếm 1 con cưỡi cho sướng :D, mà ngoài pet ra nó còn update gì nữa không nhỉ. Hôm trước đi war ức chế human chiếm đc cái tháp giữa và phải rồi, win rồi, đúng lúc hết giờ war thì mình chết, lag phát dek nhận đc phần thưởng :(( :(( :((

18. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Nó phải nhanh update nhanh thôi, max lv 60 mà giờ 5x wá trời rồi, skill thì cũng max lv4 k đc (cái RYL1 hình như skill tới lv5 lận). tụi này làm ăn lề mề wa', game j`Q đến lv 28 là hết Q, thông tin thì mờ mờ ảo ảo, trang chủ cũng chẳng có thông tin j`.X(

19. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

tớ ko cần Q cũng ko cần skill, tớ chỉ cần con pet để cưỡi thôi :">, thời RYL việt có được cưỡi con Pet nào đâu cơ chứ, mà map 3 bây h thời RYL việt lại là map cho 2 bên human akkan sống chung và ko có chiên tranh, còn cái map chiến tranh chắc tụi nó để là map 4 quá :-?, nhưng map 3 chưa update hết quái vì tui chạy xuống vùng hồi trước là đầm lầy có mấy con dơi chỗ đằng sau 1 con boss thì ko có con quái nào hết T.T, spot đó train công nhận dễ die nhưng party mà ngon thì lên nhanh phải biết :D

20. pntk

pntk Mario & Luigi

càng ngày càng chán :lvl lâu,ko có event,nhiều bug,ko có Q,ko có war G,ko có pet,G VN chán trầm trọng,vào game kiếm pri,cle lòi con mắt có vài thằng online,đi kill boss thì lại rớt đồ A,chán vãi,chắc qua sv Chuối chơi luôn thậm chí cái forum bàn luận cũng chả có,giờ vào game chỉ biết mỗi train lvl,war thì HM chả có ai đi,100 thằng AK đập 50 thằng HM,đã thế còn lag nữa,hic

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.