Return of Warrior hay RYL Return !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi pntk, 12/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. George264

George264 T.E.T.Я.I.S

@pntk : tui tìm mãi mà chả down đc cái font đấy ông có thì up lên cho tui cái :x

2. *Nanh_Bạc*

*Nanh_Bạc* Dragon Quest

tui từ sáng vẫn vào chơi bình thường có bị làm sao đâu nhỉ:-??

3. pntk

pntk Mario & Luigi

má kì thật,chiều hôm qua tới giờ ko vào được,cả 2 máy,kiểu này chắc là có liên quan đến IP,mình có làm gì đâu mà ban ip mình cà ?:-??.Khỉ thật,ngay cả trang chủ cũng vào ko được
    p/s gmfont của ông đây :x,chép đè vào thư mục game

Các file đính kèm:

4. pntk

pntk Mario & Luigi

càng ngày càng rõ,vào returnofwarrior.com ko được nhưng fake ip lại vào được

5. anh_quoc1

anh_quoc1 Mario & Luigi

cho hỏi có chỗ nào xem Q và monster ko thế
    trò này làm sao kiếm tiền , thấy tụi nó bán đồ toàn mấy M >"< chơi 4 5 ngày rùi mà mới đc 200k
    ah làm sao để chọn chỗ hs, mỗi lần chết là lại về cái làng đầu tiên chạy lên bở hơi tai
    thank

6. pntk

pntk Mario & Luigi

Q và monster hiện giờ chưa thấy chắc có lẽ cũng chưa có
    kiếm tiền thì cấp thấp kiếm ít là đúng rồi,chủ yếu là đập quái kiếm vũ khí đem bán thôi
    về việc chọn chỗ hs thì ko có,chết về làng đầu thì dùng scroll mà biến qua làng khác

7. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

thử uninstall rồi cài lại chưa, pntk ????

8. pntk

pntk Mario & Luigi

thử rồi,2 máy luôn,chán chết quá,2 hôm ko vào game
    mới install lại cũng có update được đâu mà,vào là cứ failed to connect sv,web game vào ko đc nhưng fake ip lại vào được

9. tarrega

tarrega C O N T R A Lão Làng GVN

hôm nay ra wán cafe ngồi chơi thì được nhưng về tới nhà lại chơi không được, chắc tự nhiên mạng Vietel ko chơi được rồi, chắc bỏ chơi thui, kiếm private server chơi vậy (toàn là high rate, chưa thấy cái nào mid/low rate hết -__-!)

10. pntk

pntk Mario & Luigi

tớ cũng mạng vịt teo nè,bạn gặp trường hợp giống ở trên hả :(

11. whitek9

whitek9 Donkey Kong

Công nhận là game hay, đồ họa có chút xíu lỗi nhưng mà ko sao, quen dc mấy bác ở malasia , hong kong mà cũng ngu tiếng anh như mình, thế mà nói dc đủ thứ chuyện trên đời, vừa nói vừa luận.Mà sang map 3 lò dò bứơc vài bước là có mấy thằng ankan chết tiệt nó phang nhiệt tình, trừ hết cả fame.Cái fame này mất hết có sao ko???Ngoài ra các bác chỉ em cách build 1 con sin so lo dễ 1 chút ( ưu tiên eva với block ).Tập trung tăng hết vào eva với block ko bít quái đánh trúng có nhiều ko nhỉ.Chơi sin thì thế nào là tiện nhất bởi vì em thấy dagger vừa dam thấp vừa khó kiếm.Em mới chơi dc 5 ngày (nick chauyeubacho ) lên dc lv 35 ,đồ đạc cũng tàm tạm (do chịu khó buôn bán ) thấy ra cũng hơn dc nhìu người chơi lâu hơn mình.Mà ở server này các guild vn có mấy cái nhỉ, cho em vào với chứ ....

12. pntk

pntk Mario & Luigi

kotrungten nè,sin solo thì chơi 1 dagger cho mạnh rồi tăng evasion cao là ngon thôi,evasion chỉ dùng cho train,pk ko né skill được
    chơi sin tiện nhất là chơi 1 con dao,ko học skill dual wield với tăng vài skill khác,chơi 2 dao mà 1 dao yếu 1 dao mạnh damage nó chênh lệch,yếu xìu :(,dagger tuy rằng dam yếu nhưng lợi thế là đánh rất nhanh,nhanh nhất cái vũ khí,đừng thấy warrior damage to mà ham,sin đánh vừa lẹ skill vừa mạnh
    vấn đề G thì hiện tại có mỗi 1 G tên là WickedSick của VN,nhưng giờ vào G ko sôi nổi lắm,tại mem ít onl,sắp tới lập G mới,chắt lọc thành viên nào tích cực và hay onl mới vào được

13. George264

George264 T.E.T.Я.I.S

2 ông sao chứ nhà tui xài viettel vẫn log vào train ầm ầm...:D, các game khác có chơi đc ko????
    @whitek9: ôh hóa ra là cái cậu sin mình gặp hôm qua:)),lên lvl nhanh thế nhớ con sorc George duel với ông mấy lần ko:D,lão NgaMy sắp lập G mới rồi cố train lên cao 1 tí rồi xin vào, còn cái fame có trừ hết cũng chả sao:)) nó là điểm danh vọng của mình ấy mà,fame càng cao--> chứng tỏ đẳng cấp cao, hình như >500k là đế vương hay sao ấy nhể??

14. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

pntk thử pm hỏi GM xem sao ? tình hình này ko ổn, NgaMy đang làm guild mới rồi

15. pntk

pntk Mario & Luigi

huhu pm cách nào đây,anh NgaMy còn vài k fame nữa mới 25k mới lập,syvil hỏi giùm với,trình tiếng Anh còi ngại hỏi lắm :(

16. tarrega

dòm mấy cái gạch ở bên phải nick á, fame càng cao thì gạch càng nhiều (tối đa 3 gạch), bị đối phương kill thì mất vài fame, hết fame hết gạch, lv thấp kill lv cao thì được nhiều fame hơn là ngược lại, ở RYL I thì điểm medal có thể xài để mua đồ (hình như là mấy bình tunic với hồi MP) trong statue war

17. tarrega

Ức chế quá, vẫn không vào chơi được, hông lẽ chia tay sớm vậy sao, vừa mới bắt đầu chơi được 2 ngày, down cái client về đã đủ điên rồi, giờ còn bị như vầy hổng lẽ ngày nào cũng mò ra wán cafe ngồi thiền

18. [Rock0eM]

[Rock0eM] Dragon Quest

Làm gì có chiện Tối Đa ở đây pa! RYL là không có giới hạn, không có điểm đừng!
    Về F thì chỉ khi nào bên địch hok còn thằng nào có F thì mình mới hết khả năng len7 F thoai!^^
    Thix mỗi cái này hà!:)

19. tarrega

cái ROW này y như RYL2 thêm vào mấy cái bản đồ của RYL1, fame thì lúc nào cũng lên, ý tui nói là cái biểu tượng kìa (1-2-3 gạch rồi gì gì đó), ở RYL 1 mà kill đứa nào liên tục nhiều wá thì ko lên fame nữa thôi, RYL2 thì ko có chơi (chơi được 1 chút lúc nâng cấp từ RYL 1 ~~> RYL 2 bên RYL Malay rồi ngán quá del char nghỉ luôn) nên ko biết nó ra sao, bữa giờ làm mấy cái Q ở map 1 thì thấy cốt truyện mấy thằng NPC kể y chang RYL1, thấy loạn quá @_@
    Kệ, vẫn ráng chờ để chơi tiếp coi còn có gì hấp dẫn ko? À sẵn tiện ai trị dùm cái font chữ, cùng 1 cái client nhưng bên desktop thì chữ nhỏ còn bên latop thì chữ mập ú, hổng lẽ là tại VGA card :-/

20. whitek9

whitek9 Donkey Kong

100 % là tại phông chữ, còn tại thế nào thì em cũng ko rõ.Em bị 1 lần del sạch phông chữ đi rùi cài lại là hết
    @george :
    Em chào bác ,em thấy bác pk bắt nạt trẻ em dưới tuổi vị thành niên ở đấy bao lâu rùi chứ có phải mỗi hum wa đâu :p .Em tập trung cày lv nên có lên hơi nhanh.Mà lv tầm 35 như em có lẽ solo vẫn tốt nhất.PT vào rùi mà exp chẳng hơn dc solo, đã vậy đánh quái toàn con khủng nên lâu lắm.Em nhớ hồi ryl 2 ở việt nam ,lv 35 đi pt đánh đã toàn 5-7 k exp rùi , có lẽ server này rate exp ít hoen thì phải
    Còn về sin em thấy cầm 2 dao đánh manh hơn 1 chút, em cày lv nên em tăng hết , bỏ 2 chiêu quan trọng nhất của sin là back stab với lại tàng hình rùi tăng full vào eva (em học đến quyển 3 cấp 3 rùi ) cầm thêm đồ block nên trâu lắm, train solo hay pt đều ko sợ, vào pt em là tank chính lun, cũng vì có equip cũng trâu sẵn rùi ( áo 124 def -115 hp , mũ 82 def 110 hp , tay 77 def 100 hp, chân 71 def 80 hp) mỗi tội dagger ko dc vip lắm.
    Mà các bác có thể chỉ cho em cách biến 1 món đồ từ C - A 1 cách nhanh nhất ko ạ
    Em cám ơn trước !!!!

Mà còn bác nào có quen với con sin ChauYeuBacHo của em ko thê'!!!!!!!!!!!!!:'> RA cho em nhận người wen nào

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.