Return of Warrior hay RYL Return !!!

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi pntk, 12/6/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Manhunter

Manhunter Donkey Kong Lão Làng GVN

con skeleton lord mà yếu :(, 3 con đệ nó hit tui nhát gần chết :(, ai làm nv 30 kill con goblin boss ko pt tui với, làm cho vui tui solo ko được nó, nó đông con mage đệ quá :(

2. quysuthoinay

quysuthoinay Youtube Master Race

Tui đã từng chơi RYL của DEC rồi, nhưng lúc đó không có thời gian lắm với máy ở nhà bèo quá nên chơi chút xíu là bỏ rồi. Rất ấn tượng với lối điều khiển bằng WASD của nó. Nay nghe tin trò này remark lại, đăng ký 1 acc để chơi với mọi người. Sau này mong mọi người giúp đỡ. Cám ơn nhiều.

3. Manhunter

Manhunter Donkey Kong Lão Làng GVN

ừ, nick tui là VTV2, có gì vào chat, train :D, tui cũng mới chơi thui, lev 36 warr

4. quysuthoinay

quysuthoinay Youtube Master Race

Vậy là ông chơi bên Human hả? Hix, lỡ chọn bên Ak'kan rồi. Làm sao giờ???

5. Kazuma-san

Kazuma-san Persian Prince

tôi thấy anh em có vẻ thích RYL như vậy nhưng sever này các anh em có vẻ vẫn than phiền về nhiều cái ................vậy sao không tìm 1 sever khác hợp với mình hơn ?? nếu thích các anh em có thể vào đây kiếm vài sever chơi http://xtremetop100.com/risk-your-life có gì tôi cũng sẽ tham gia cho vui :D

6. ryanskotw

ryanskotw The Warrior of Light

sever lậu thì hợp hơn ah :o ?

Khó khăn thì khó khăn nhưng càng ngày càng tốt hơn đó thôi, đụng cái khó là bỏ sao..

Sẵn tiện mọi người bấm dùm cái link
    http://s1.bitefight.vn/c.php?uid=16382

Ko phải virus j đâu, cái link của web game, ai bấm vô thì tui dc tiền. Bấm cho nó load lên kêu mài đã bị cắn mất xxx lít máu thì tắt hôm sau click tiếp. Làm văn phòng 8 tiếng chán quá nên kiếm chuyện dẹo dẹo chơi, ráng giúp đỡ nge :hug:

7. hanglomwa

hanglomwa Persian Prince

vấn đề là ko nên solo boss dưới mọi hình thức:D:D:
    Tôi đã thấy 1 team của G gì đó ko nhớ của thằng sorlac và con tesla nó kill skelatal lỏđ. Đầu tiên con cung nó lôi con boss ra cái đám đệ. Rồi 1 mình con tesla nó vào tank! Đánh toàn 30 máu nhưng mà khoảng 2 phút là nó chết!
    Tôi đứng cạnh con boss nghía nghía vào bị dính cái dam 1700 với def có 372!
    Do vậy nếu có đủ pri với en, 1 def đủ khùng ( def cỡ 700 chưa buff) thì khả năng chém nó như là nhặt đồ trong túi! Tôi cle buff cỡ gần 1k7! Chắc chả dễ chết! ( đó là skill heal còn cái first aid cũng làm cỡ gần 300 máu, thêm cái hồi toàn pt nữa )
    Chưa đủ fame làm Q gì đó, do vậy chả làm bất cứ cái Q nào ! Khổ thế cơ chứ.
    Đánh con barrick ( chắc ý cậu là thế ??) boss cũng phải lu nó ra. Chứ còn tank ko nổi đâu ( dam nó còn to hơn con lord đấy)
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    à còn vấn đề này nữa:
    Đây là ser chính thức do vậy theo tôi nó hợp lý hơn các ser lậu. Mà đã lậu thì vào ser chuối cho nó mạng ngon, đi đâu mệt!
    Mọi người nên chơi human, vì Vn bên này nhiều lắm. Đỉnh điểm G Risk có hơn chục mạng on 1 lúc. Cái bọn nước ngoài nó ko chịu nhục quen nên bỏ human sang akkan rồi, giờ human yếu cần những người mới !
    Chơi game quốc tế thấy trong cái khối asian thấy mấy cái thằng malay với inđo toàn thằng thiểu năng trí tuệ! Mình hỏi mày có biết VN ở đâu ko?? nó bảo ko?? mình hòi lại Viet nam! Nó bảo where ít is. Nhìn cái tên mình có chữ VN to đùng nó còn hỏi mình là người indonesia à ???( hỏi lúc trước khi mình bảo là người VN -- do vậy khẳng định nó ngu thật)

8. 1001

1001 Mayor of SimCity Lão Làng GVN

Nói chung anh em chơi ROW thì k thik chơi server lậu cho lắm vì nhiều lí do.
    Thằng Ryan post cái link j` thế ha?X(

9. ryanskotw

Hix làm gameloft 8 tiếng chán wá chơi đại cái web game, mỗi ngày bấm 1 phát giúp đỡ anh em đi :hug::hug:

10. Kazuma-san

chả hiểu sao login vô tạo nv xong start game là nhân vật mình cứ chạy như điên không sao dừng lại được có ai giải thích dùm không ??? dù đã thử các nút nhưng không ăn thua

11. ryanskotw

R key..........(này thì 30 char)

12. games&games

games&games C O N T R A

cho mình hỏi cái hiện vn chơi nhìu bên nào human hay akkan vậy có clan chưa vậy lâu wa ko chơi lại game này thấy nhớ wa

13. Kazuma-san

tôi đã nói là đã thử tất cả các nút mà không đựơc còn gì ::( , R key không ăn thua

14. hanglomwa

hanglomwa Persian Prince

đập bàn phím . Nếu khong được thì quẳng từ tầng 3 xuống, xong đi ra hàng mua cái bàn phím mitsumi
    Nếu ko được thì down lại bản full, nửa tiếng thôi mà( công nhận host bọn này quá ngon-- chưa bao giờ thấy 1 game thế giới nó cho down tới gần 400k/s!)
    HUman nhiều người VN hơi, chí ít cho đến lúc này. Bên akkan bọn taiwan nó gần như là chủ đạo, bọn ngoài rất ít

15. Kazuma-san

chả hiều sao cùng 1 bản cilent tớ down về cài ở nhà thì khùng khùng , đến chỗ làm cài thì chơi ngon ơ mỗi tội nhiều lúc đang chơi thì có việc cuối cùng toàn để quái cắn chết nhục vẫi ::(

16. 1001

Hiện tại VN chơi bên HM nhiều, akkan thì có vài đứa loe ngoe như Fatcat và thàng Micky, còn lại đều nghĩ wa server Chuối hết. Thật ra thì chơi akkan hay hơn ( cái này mọi người tự tìm hiểu nhé) nhưng vẫn thik HM hơn.:hug:

17. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

lạ nước lạ cái,mới vô trò này,đó chưa có chơi nên ko có kinh nghiệm , anh em ai có xin chỉ giáo với;;);;) vai kinh nghiệm cho newbie ấy

hỏi cái : server này exp rate với drop rate nó nhanh ko hay là 1x :|

18. 1001

Rate thấp như chưa từng được thấp. Newbie thì wa bên diễn đàn gamethu đọc hướng dẫn nhé, đó là hướng dẫn của RYL2 trong ROW thì có 1 vài thay đổi, đọc để có chút ý niệm về cách build nhân vật thôi

19. games&games

games&games C O N T R A

đúng là có hơi thay đổi khi tách human akkan ra làm 2 bên tại sao RYL VN ko mở nữa nhỉ làm mình hồi đó luyện mới len 8x war đc 3 lần đóng cửa mà hình nhưng thấy ROW có đồ họa xấu hơn RYL nhỉ dù đã chỉnh max

20. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

cho tớ cái link đến chỗ diễn đàn game thủ đi. mới lv5 nhưng hình như chết hoài,nghèo rớt mông tơi.dự định chơi defender . anh em nào bên human thì làm ơn cho tớ vài xu với T_T

mà trong làng mới vào có nhìu thằng bán sách quá trong khi slot chỉ co 6,nào là sách hardhit v.v .... rồi chưa kể sách cho class nữa :-/

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.