Rohan chính thức chạy CB FREE

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi dakake, 4/3/08.

1. KingKicker

KingKicker T.E.T.Я.I.S

hà ra OB thì rs là cái chắc nhưng CB2 thì chả vấn đề gì nó đã thông báo rõ ràng rồi là ko rs CB2 nên ai muốn test lên 50 cứ thoải mái nhưng cũng chỉ CB2 trong 1 tuần thôi tranh thủ từng ít một mơi được :D

2. Đại Cường

Đại Cường Mr & Ms Pac-Man

CB2 chắc chắn ko xóa nhân vật vì trên diễn đàn đã thông báo là ko wipe mà.

3. gachienxu

gachienxu C O N T R A

CB 2 ko xóa Char của CB1 thôi bác ạ. Nó dùng char của CB1 test tiếp CB2
    sau khi test xong CB2 thì toàn bộ ID lên dĩa

4. Gấu Mập

Gấu Mập Youtube Master Race

CB2 cố gắng test skill tiếp vầy.
    (Sao nhìn bài các bạn ko thấy hình cái cân đâu nhỉ. Muốn cảm ơn mấy bạn giúp đỡ mình mà ko thấy. Chỉ mình với nha.)

5. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

có ai đã test build dkan full vit chưa , theo trên diễn đàn thì thằng này là đường build để pvp của dkan với chiêu forefootwing thần thánh , tuy nhiên tui lại ngại lúc đi full vit thì train lvl có được ko , vì tui đi 3 str 1 vit train phải nói là cực kì nhàn rỗi ( mob trên 6-7 lvl vẫn train và tank ngon ) nhưng đi kiểu này thì solo boss ko được , đúng là được cái này thì mất cái kia
    p/s: sau khi test thằng rohan 1 thời gian + kinh nghiệm thu thập từ diễn đàn thì kiến thức về pvp , các class khắc nhau của tui cũng kha khá , anh em nào có câu hỏi cứ nêu ra , nếu biết tui sẽ trả lời còn ko thì để chúng ta thảo luận

6. WhiteKnightVN

WhiteKnightVN Youtube Master Race

theo ý tôi thì dekan full vit ban đầu train thì chấp nhận làm healer và dựa vào pt để lên lv.Chỉ cần pt 4 chú dekan 1 full vit làm heal,3 chú 3 str 1vit làm dd và sub heal thì train quá ngon rồi.Dekan nó có cái skill đổi máu thật sự là imba(10% đổi dc 40%:devil::devil:)

7. [S]hang[S]hang

[S]hang[S]hang Dragon Quest

Vậy thử làm ngược lại 3 vit 1 str đi :)) Thông cảm nếu nói sai vì chưa chơi bao h :))

8. MYXU

MYXU C O N T R A

Cho mình hỏi 1 câu nhe!hơi noob tí, nghe nói clas DHAN ko pt làm nv được hả? có đúng vậy ko pà kon?

9. trieulinh3007

trieulinh3007 Youtube Master Race

đổi về trắng trong thành ấy rồi bay qua làng khác mà party(lv1 đến lv 30). cố tìm hỉu đi ha :hug:

10. Gấu Mập

Gấu Mập Youtube Master Race

Mình thấy Dhan đổi mode rùi là pt được bình thường mà.

11. Tresure Hunter

Tresure Hunter Dragon Quest

thường là những thằng dkan di 3 strength 1 vit chẳng ai thèm party cả , thể loại này là solo với mob hơn 5+ level + làm quest kiếm đồ thì ngon hơn là party vào dungeon , còn dkan đi full vit ở lvl thấp thì thường ko được trọng dụng cho lắm vì tụi nó vẫn thích human fighter tank hơn là dkan full vit tank

12. SertaKudo's

SertaKudo's Mayor of SimCity

DK mà full vit chả khác gì bịch cát =)) ai liều mình test thử DK full vit đi :D

13. Kaisen

Kaisen Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi half elf - xài cung, mình build theo hướng dex và agi, thì về sau có mạnh trong PVP kô ?

14. gachienxu

gachienxu C O N T R A

có bác nào tét con Knight full dex chưa?
    tôi tính dùng invoke + Full dex, nghe nói cũng "đầu gấu" lắm, PVP đếch sợ thằng nào ( damage khủng, không miss ). Chỉ tội cái phải mua set đồ + Crt và hp hơi cùi -.-"

15. [Rest In Peace] Panzerklein

[Rest In Peace] Panzerklein 16 July 2021

Full để thì đám ranger bắn tên và phép cho cùi luôn à :D, đã miss không tốt, máu không trâu thì đứng xa mà bắn 8-}.

16. Numa

Numa Donkey Kong

Đã test rồi. Level 13 đánh level 9 được 67 dame, nhưng crit thì 400+. Cách build dành cho pvp. Định build full dex từ đầu là ko ổn chút nào. Cách build này sẽ chú trọng vào 2 cây weapon óp +crit chance (max 7% mỗi cây), mà +crit chance thì nên óp cho weapon cuối. Chẳng lẽ đi óp crit chance cho cây ancient 22:-s. Hơn nữa, lên lv30, tụi nó pk, ko có weapon xịn, không lẽ đứng để cho tụi nó kill hoài. Không ổn, cứ build Str Guardian trước, sau khi chuẩn bị xong hết thì reset skill, stat.

17. iMonster

iMonster T.E.T.Я.I.S

cho hỏi tí,hình như cả dex lẫn agi đều ko tăng tỉ lệ crit , đúng ko ạ

18. legiabao2912

legiabao2912 The Warrior of Light Lão Làng GVN

ai cho mình xin cái link download game với , tìm hoài ko thấy @@ , lên trang chủ down lâu wa @@

19. ImmortalQueen

ImmortalQueen C O N T R A

- Tăng, không rõ Rohan có Critical Damage hay không, nhưng hình như AGI là tăng Critical Rate, còn DEX tăng Crit Damage, thử build rồi xem trong bảng stat thì biết ngay.
    - Sẵn đây hỏi luôn, cái Atk Speed trong game hình như hơi lạ, không rõ là chỉ số cao hay thấp mới là đánh nhau. Còn nữa, cái atk speed của mấy món vũ khí phép hình như không ảnh hưởng đến tốc độ đánh phép thì phải.
    - Bạn nào có nhiều kinh nghiệm chia sẻ tí thông tin đi ^^"

20. Numa

Numa Donkey Kong

- Tớ chỉ có cảm giác là một sự cân bằng nào đó về stat sẽ làm tăng tỉ lệ crit. Ví dụ sự cân bằng giữa Str, Vit và Dex sẽ gia tăng tỉ lệ crit của Knight?:-/
    - Chỉ số Attack Speed: Càng thấp đánh càng nhanh. Vũ khí phép tớ chưa thử :D
    - Download: Page 12, link của Walk. alone http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=417556&page=12