Rohan Online JP Edition ai còn muốn chơi thì vào đây

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi Bergelmir, 21/7/07.

1. ChauLovely

ChauLovely Youtube Master Race

Hix thử run thẳng file fairyclient mà ko đc, mình có để ý khi run file loader thì nó có bật một IE nhưng ko có cửa sổ, nơi mà mình nghĩ đó là trang chủ của rohan JP, khi mình bật bằng fairyclient ko có IE nào đc bật, cho nên nó sẽ báo là invalid http address !
    Có ai có cách khắc phục để run trực tiếp mà mình ko pải update lại patch E ko ??
    Mình còn một thắc mắc nữa là sao rohan nhà mình bấm vào start pải 5' sau mới bật màn hình main của nó lên ! ai giúp mình khắc phục với !

2. sharky

sharky Youtube Master Race

Chào các bạn

Mình đang chơi Rohan Japan và tăng lộn điểm rùi, xin hỏi có cách nào reset điểm ko? (Reset skills and stats) làm ơn chỉ dùm , cảm ơn.

3. binhtaquang

binhtaquang »

Mua item bằng tiền thật rùi mới reset được, hoặc mua bằng tiền game từ người chơi khác, Status reset stone thì phải
    :'>

4. invisible08

invisible08 Youtube Master Race

trò này phải chạy loader mới vào được .còn lỗi dont download list chắc là do mạng chậm

5. FinalBabyF2

FinalBabyF2 Mr & Ms Pac-Man

Lag thì phải biết ... về chơi HY của AS cho nó lành :D

6. longjp

longjp Youtube Master Race

7. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

Ai biết ROHAN bản Japan ko? Ai có kinh nghiệm reg +down thử bản rohan japan về test cái class gaint dc ko? Bản japan có gaint roài đúng hem???... Biết người biết ta trăm trận 99 trận hòa 1 trận bị hủy:P... Biết dc class mới như thế nào để có ra version mới chơi lại hay là h tà tà đợi gaint nhỉ^^

8. betodaubu

betodaubu Youtube Master Race

hehe tui cũng mong chờ cái class ấy ra lắm lắm . Mà mới thấy bác nào đó trong forum chụp vài tấm về class ấy đóa . Hầu như thấy toàn là buff lên người ko hà , chưa rõ cớ sự ra sao . Bác Kei1989 nếu rãnh chụp lại toàn bộ bảng skill của class giant về để mọi ng dịch nghĩa ra nhá

Topic của bác ấy đây :

http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=525630

:D:D:D:D