Rohan Privat Server : XorRohan - Closed

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi binhtaquang, 17/3/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. 110220

110220 Donkey Kong

Nhiều newbie nhỉ :))
    Các bạn đọc ở những post trước để biết ign của 1 số người vn nhé, mình ngại liệt kê :D

2. nmqpta

nmqpta Mr & Ms Pac-Man

đọc lại thì thấy ít người chơi quá...tiện thể cho em hỏi chơi DH thì nên theo đường nào là dễ chơi vậy..

3. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

theo Stre ấy dễ chơi, train solo ok hok cần tốn wa' nhiu vào đầu tư mà vẫn đánh tạm đc

4. VALove

VALove Donkey Kong

Híc chơi con HE mà thấy yếu quá. Build theo mấy đứa trên forum đánh yếu xìu chắc là do mình không có đồ nên vậy. Cứ lủi thủi chơi 1 mình chán quá không biết có ai không pt train chung cho vui

5. zenka123

zenka123 Youtube Master Race

chán thật ..... newbie rohan giờ vào game chẳng có ai chơi cùng .... vô guild rồi mà tối ngày thấy online 1/67 >"< nhiều nhất thấy 5/67 ... ko biết mọi người nghỉ chơi hết rồi hay là chơi sever khác xorRohan :( chơi 1 mình thế này buồn wa:8cool_cry::8cool_cry::8cool_cry:

6. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

vô thật ko đúng lúc cách đây mấy tuần bọn nó còn onl 20+, pt đánh nhau + train 12/24

7. zenka123

ko biết giờ playrohan còn nhiều VN chơi ko nữa chứ chơi sever xorRohan solo thế này buồn lắm >"<

8. zHeo

zHeo Youtube Master Race

Tình hình bên iRohan sv nào cũng có người chơi, nhưng mà bên Solace thì tản mác lắm, lúc nào cũng thấy người việt nhưng mà solo ko, rồi thì nằm vùng ở mấy G nước ngoài. Divine nghe nói nhìu hơn, có 1 Guild tập trung, số lượng bên ấy chắc 30 mem+ ( mình nghe đồn vậy ^^!)

9. zenka123

ai biết bên divinity có ai còn chơi thì cho em biết tên để em pm xin vào guild với đc ko ah

10. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

không nhớ nữa để có gì pm hỏi nick yahoo mấy ông đó xem thế nào

11. darkbloody

darkbloody Youtube Master Race

ai còn chơi sv Xor không vậy , hic mình vào chơi cũng bt không đông lắm nhưng toàn nc ngoài chẳng thấy ng` vn đâu cả .

12. KingJay168

KingJay168 Mr & Ms Pac-Man

còn ta đây :6cool_boss:
    mà dạo này toàn zo farm thôi , ko farm thì đi pk , chứ ngoài 2 cái đó ra ko bik làm ji` nữa :1cool_byebye:

---------- Post added at 10:02 ---------- Previous post was at 09:59 ----------

mà công nhận bọn indo lên đc đồ glacil láo thật , temp + def + ranger đi rpk hết từ r1 , r3 , r5 , spire , roha.... gần như gặp đâu gít đó @@

13. nmqpta

nmqpta Mr & Ms Pac-Man

nick trong game bạn là gì vậy...mình cũng chơi Xor..mới lv 35..không thấy ai người vn cả..

14. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

35 thì khó mà thấy mấy thằng cha đó lắm :)) bọn nó toan 100 + cả rồi toàn trốn trên mấy map 9x hay vô dung thui, khó gặp lắm

15. nmqpta

nmqpta Mr & Ms Pac-Man

đứng ở động 2x mà xin buf mà nản luôn..mình mới chơi...mình chơi dekan full str..có gì giúp đỡ mình nhen...

16. KingJay168

KingJay168 Mr & Ms Pac-Man

nick trong game tui là Xeko :2cool_misdoubt:
    hoặc pm wa nick yahoo king_jay168

---------- Post added at 19:13 ---------- Previous post was at 19:12 ----------

mà ông Lord nghỉ chơi rồi ak , sao ko thấy log zo nữa vậy ?

17. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

Con temp 100 hok log vô đc thì chơi làm gì nữa hok lẽ lại train lại tư` đầu @_@!

18. zenka123

có vẻ số lượng người chơi rohan giờ chỉ còn đếm trên đầu ngón tay ..... và hình như mọi người đã chuyển sang AION free hết rồi hay sao ấy .... chán wa

19. HellAngel2512

HellAngel2512 Youtube Master Race

Vẫn còn 2 pt 1xx bám trụ dưới r5 đây. Target 1 tuan nua up 111. 104 roài, kaka. Gaurdian của ta chua buff str 1100 này. Choảng nhau vô tư. Lord noob vào đây nào. Eh ta còn 1 con templar 99 nè chơi ko ta cho ;))

20. Mr.Lord

Mr.Lord Mario & Luigi

Chẹp acc lv thì chả tiết gì đâu chủ yếu ko có đồ thôi >"< cái đấy mới quan trọng

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.