Rồng là Pro hay Noob ?

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi khongkhongbiet, 18/6/05.

1. Hanh_1990_14

Hanh_1990_14 Legend of Zelda

Hiroama thì tui chưa gặp nhưng WhiteFang thì gặp rồi.Thấy nó bắn cũng kinh.Bắn Trico phát nào phát nấy dính 3 quả.

2. zikzak_000

zikzak_000 C O N T R A

sao em gặp thằng whitefang thấy nó ko bắn trico mà bắn boomer cũng chỉ ngang trình gậy thoai?

3. FxFantasyMaxx

FxFantasyMaxx Youtube Master Race

Tất cả hãy lắng nghe rồng và trượng ko phải lúc nào cũng bắn trúng mà tuy theo hoàn cảnh lúc vui thì bắn có hứng ,tuỳ theo tâm lý àm bắn ko phải lcú nào bạn thắng nó là nói nó noob ko phải thế phải có thắng có thua chẳng lẽ lúc nào cũng phải thắng ư nên các bạn hãy hiểu giùm về các cấp cao ko phải ai cũng phải thắng đâu đa số bây giờ cấp thấp cậy đồ đẩng cấp thì nói lên mạnh gì đâu đa số mặc đồ xịn là bắn bắn hay la được nhưng rồng và gậy ko phải lúc nào cũng phải thắng nên topic này đề tài quá ngu xuẩn ,tuỳ theo tâm lý người chơi thôi

4. zikzak_000

zikzak_000 C O N T R A

ờ công nhận là cũng phải tuỳ theo tâm lý nhưng em nói thật là em đã tưng gặp những con rồng noob hẳn hoi á.

5. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Chứ sao,có mấy thằng vào trận nó mặc full set chọn BF,thấy nó bắn gần 3-4 phát mới dính cho mình được một trăm,tức nhất là nó còn nói:sợ tao chưa? =))

6. chimcanhcuthuydiet

chimcanhcuthuydiet Dragon Quest

Ủa nói vậy là mấy con rồng ,là người ta toàn là bot kô hả ,chứ ko phải là tự bán hả ,thế lên được con rồng thì sức bắn có mạnh hơn không ,hay là cũng thế

7. nhungtuan7

nhungtuan7 Donkey Kong

Lên được rồng được các pro khiêu chiến, được có mặt trong topten, được các noob kính nể và được xài tiền "đúng cách" =)).

8. ZhenQing

ZhenQing Youtube Master Race

Đã lên được rồng nghĩa là bén cũng khá rùi, trừ khi aimbot all the way hay là mua acc ^^. Có nhìu đứa chơi gb khoãng 1-2 tuần mà bén cũng ok gòi, huống chi là lên tới rồng. Rồng hay gà gì cũng là cái cấp bề ngoài thoai, wan trọng là mình bén ra sao, items mang ra sao...vì có nhìu pro cũng làm acc gà để kím thêm xìn mà. Vậy rồng là pro và noob lẫn lộn à? lolzzz

9. FxFantasyMaxx

FxFantasyMaxx Youtube Master Race

Nói thiệt nhé ai lập topic này này sao nhảm chết làm như rồng là thần mà còn phân biệt pro hay noob nhãm quá bộ rồng ko hpải al2 người hả ,bắn th2i tuỳ theo tâm lý mà ,bộ muiốn trúng là trúng hả bắn một hpát trúng một hpát hả cũng phải có luc miss chứ nói như mấy ông thì chắc rồng lúc nào cũng phải bắn trúng quá kiểu này ai mà chơi nói lun trượng ,topic nhảm quá xá