Rồng Việt Nam có chuyện muốn nói , xin vào đây

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi iDemon, 17/3/05.

1. xtaikunx

xtaikunx Youtube Master Race

có những lúc noob gặp pro thì noob kêu pro "hack" T_T tuy nhiên việc này...chẳng nhằm nhò gì! Theo tui thì cứ việc chơi hết sức mình....(đừng mượn sức của computer thêm) là đuợc! Tùy bản thân mình có thấy việc đó là đúng hay sai...có công bằng hay không là được....đôi lúc phải KS :p (hỏi shinichi là bít) hay DT ^^; điều đó thể hiện tính phối hợp giữa các nguời chơi trong cùng Team với nhau!!!! Chứ không đơn thuần 1:1 đâu! Nếu cần 1: 1 thì chỉ cần mở 1 room 1:1 là xong...2:2 - 3:3 - hay 4:4 thì phải hiểu rằng việc 2 vs 1 hay 3 vs 1 là việc bình thường :p điều quan trọng là...chiến thắng (ko xài hack) ^^"
    Vì 1 thế giới GBVN ko hack...Vì 1 thế giới GBVN ko hack..Vì 1 thế giới GBVN ko hack....Vì 1 thế giới GBVN ko hack..... :p

2. XuanHu*o*ng

XuanHu*o*ng Youtube Master Race

bắn GUNvn, híc phải công nhận là thật là chán,khắc hẳn khi mà mình sang GUNthế giới bắn, bên kia người ta lịch sự lắm àh,bắn trượt 1 cái y rằng chửi bậy, rổi chửi nhau tùm lum.....chỉ mấy bố máu gái thấy là tít nên.....bảo sao bên thế giới người ta ko cho vn đăng ký nữa hic hic hic =D>

3. syvil

syvil Liu Kang, Champion of Earthrealm

đang nghĩ xem có nên chuyển sang GBVN cày để lên rồng không :(
    rồng bạc ở Hà Nội à ? vậy biết anh babyalo không ?

4. Mèo Đông Lạnh

Mèo Đông Lạnh Mayor of SimCity

khè chưa gặp bao giờ nhưng chắc 1 vs 1 thì khỏi nói . nếu rảnh thì 1 vs 1 nhé .mà hải tặc địa chỉ quán game mỳ hay chơi là giề vậy

5. lon_ton_sai_vatx

lon_ton_sai_vatx Youtube Master Race

Đừng nghĩ rồng là phải pro. Nếu tự chơi lên thì ko nói còn fake lose thì khỏi luôn! Làm rồng cũng cực lắm, bị spam xin đồ, bị khiêu chiến, thắng thì ko sao còn thua thì bị chửi như là... làm rồng bạc lại còn lo giữ hạng, ko được nghỉ ngày nào, đâu phải silver dragon là sướng!

6. MeoConMummy

MeoConMummy Youtube Master Race

tui vô bắn GBVN thấy cô đơn quá. Có ai chơi add tui nha: Nick: KhanhHang.

7. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

Hic hic hu hu,babyalo ko được chơi giải clan venga nha ,alo alô ko được chơi chỉ được làm giám khảo thui ,kko thì ....... Em kêu mọi người đảo chính ko tham gia giải nữa đâu :D

Àh hôm trước qua clan venga mua 2 thẻ cash về nạp ko thấy ông bekiss T.T ,qua 2 lần đều ko gặp hết ha #>:)

8. rulerkhoa2004

rulerkhoa2004 Youtube Master Race

Mấy thằng Dragon này nôb mà còn phô nữa ...
    Nó chĩ chơi có mõi avatar on săn gà hay săn những ai ko có avta ...
    có vài truòng hợp tui qua Vn chơi thấy thằng yeuemnhieu17 nó cứ nói là ngưòi khác nôb mỗi khi tui bắn hụt vài cái X( nhưng đến lúc nó bắn hut. quá trời thì nó nói là mệt roài...Hôm nay chán...Đói bung.... (shet. thằng noob con này )
    Xin lỗi mọi người Trong Gamevn vì lời lẽ hơi tế nhị nhưng tôi rất bức xúc với mấy thằng ôn con này

9. Anothing_Life

Anothing_Life Youtube Master Race

Sao lại không . Chúng tôi biết đến nhau từ hồi mới chơi GB bên Inter . Anh Byz BeCry là người đầu tiên mang trò GB đến He Ha Net hồi đó còn ở Tôn Thất Tùng . Vậy là cả nhà thấy hay nên chơi . Có tôi nè , BeKiss ( Devil ) , Hải Kẹo , babyalo . Còn lạ gì nhau nữa . Toàn anh em 1 nhà !

10. fmc

fmc Mr & Ms Pac-Man

haha thiệt ko tui có 1 nick con gái mà dễ thöơng lắm đễ böã nào dụ khị coi ỗng nói gì
    :P

11. concakhoai

concakhoai Youtube Master Race

Ối trời ơi , GBVN làm giảm khả năng của Ice quá , bắn mà đối phương ko bị -Def , nhu này bắn đồng đội mà mình chọn Ice là thiệt hại lớn ! Phi bao công sức từ hồi bên GIS luyện Ice bắn team ! Giờ sang bên này ko biết bắn gì cả , đang tập bắn Aduka ! Hu hu hu , ai thương tui ko ???????

12. 7LGem

7LGem Youtube Master Race

Hix, Devil với ByZ ko đc chơi giải Venga à nha,devil với Byz lần trước kêu fải nộp tiền nên ko tham gia,nhưng devil bi giờ lại kêu vẫn bắn,hix.May mà anh Fích béo ko bắn hehe

13. areyouok88

areyouok88 Mr & Ms Pac-Man

gì mà ghê vậy ,tôi hình như thấy ông quen lém ,nhưng mà tui chả bao giờ chửi ai noob linh tinh đâu .Chỉ sợ là ông chửi tui noob trước nên tui ........ mới thế thui #>:) #>:)

Mà bộ tui hỏi ông bắn thắng tui ko mà nói ghê vậy :-s .Bữa nào đưa nick lên diễn đàn rồi post kết quả cho bà con coi hò hò #>:)

14. longkangta

longkangta Mario & Luigi Lão Làng GVN

Thay chữ kí với avatar đi dũng ơi !
    ^^ . mất chức roài mà :devil: