[RPG-2012] Kingdoms of Amalur : Reckoning

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Clockwerd, 5/2/12.

1. lizack

lizack Youtube Master Race

máp mới này rớt đồ tier lv mấy thế nhỉ các bác

2. Gin.eK

Gin.eK Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

chắc tùy vào lv mà bác sang đó

3. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Đã có hàng Skidrow. >:)
    Đang hóng link down đc.

P.S.: chỉ có 872MB. Bản THETA tới 1.4GB. Có vẻ rất là ... huyền bí.

Chỉnh sửa cuối: 21/3/12
  4. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

hix, ai chỉ mình với , làm tn để biết mình đang chơi là bản version mấy , mình down bộ clone về , dùng crack của skid nhưng có mỗi cái duy nhất , bản mà 1.0.0.2 là của theta chứ nhỉ , skid cũng có thì ai share mình với đc k
    edit : đã search đc và đang down :)
    mà ai cho mình hỏi , bản DLC muốn chơi đc phải yêu cầu là gì thế , hoàn thành game ở phần cũ đã à , mình mới lvl 20 có thể chơi DLC luôn k ?

Chỉnh sửa cuối: 21/3/12
  5. kiler9989

kiler9989 Donkey Kong

Bản DCL nè có cả nuôi pet :D mỗi loại pet lại tăng máu hay mana dam cho mình cũng hay phết

6. slientkid

slientkid Thành viên cấp 69

Sao chênh nhau lớn quá vậy, có vấn đề gì ko ta :-s đang cài ở nhà bản skidrow nên cũng đang hóng skidrow để update

7. mazhzil

mazhzil Mayor of SimCity Lão Làng GVN

trước mình kéo bản clone về , rồi chép hàng của skid vào , vậy có đc tính là đang dùng bản của skid hok nhỉ , căn bản nếu như DLC của theta và skid chênh nhau dung lượng vậy nên nghĩ cũng ít nhiều sẽ liên quan đến bản cũ '=.=

8. bluedragon0307

bluedragon0307 Legend of Zelda

Chả biết khác gì ko, mình đang dùng crack Skid up DLC của Theta chỉ chuyển file save lại là xong, chơi ngon lành :) Có điều Achivement mất hết, phải lấy lại từ đầu, còn lại chả mất gì :)

---------- Post added at 23:27 ---------- Previous post was at 23:25 ----------

À quên, check bên VOZ thấy có mem bảo đang dùng crack skid up DLC mới ko cần cop file exe vẫn chơi dc, tức là dùng crack Skid 1.0.0.2 vẫn chơi dc DLC này

9. slientkid

Đợi đầy đủ rồi chơi lại từ đầu luôn, để hard đánh ko craft luôn cho nó phê. Chứ bản kia lỡ craft đồ đánh chán quá

10. bluedragon0307

Đã test, cr Skid 1.0.0.2 chơi ngon lành DLC của Theta

11. slientkid

Tức là giờ mình đang có bản 1.0.0.2 của skr, mình update bản DLC của Theta vào rồi dùng crack của Skr vẫn chơi ngon bt phải ko :-/

12. emanhlong

emanhlong Donkey Kong

Bác nào test thử cái DLC của skidrow với theta khác gì nhau mà 2 cái chênh lệch dung lượng ghê thế :-SS

13. slientkid

Mình vừa download cái torrent của Theta về, giải nén ra rồi copy đè lên bản cũ luôn chứ ko cài đặt, rồi vào game chơi luôn cũng chả crack gì lại cả :-??
    Mà vào game nó vẫn để hình nền bản Reckoning cũ và báo là "có bản DLC rồi, bạn update đi". Vậy là sao :|

Chỉnh sửa cuối: 22/3/12
  14. bluedragon0307

Bạn vào trong game xem xuất hiện Main Q mới chưa? Vào xem có Main Q mới và có Special delivery mới tức là OK rồi đấy

Đã xong Main Q và 1 lượng kha khá Side Q của DLC này. DLC này làm thế là ngon rồi, nhất là khoản nuôi Pet và nhiều đồ khủng, tỷ lệ rớt đồ tăng cao kinh khủng :1cool_byebye:

Kiếm dc 1 cái nhẫn và 1 cái vòng + 30% dam =)) đeo vào dam crit ảo vô đối =))

15. slientkid

Tại mình tạo char mới chơi nên ko biết :D Mà mở Map lên thấy bản đồ update rồi, ok chiến thôi :D

16. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Tỷ lệ rớt đồ tăng à.
    Thế lại càng có động lực chơi lại từ đầu.
    Lần trước chơi xong chán con Tirnoch quá xóa sạch cả game lẫn save ko do dự:)).

17. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

18. infiltrator

infiltrator Youtube Master Race

CHo tớ hỏi , tớ down bản SKID về chơi tới khúc làm Q breaking the seige là bị crash , bực mình đi mua đĩa về cài , chơi tới Q đó vẫn bị crash , chả biết tại sao nữa .
    Máy tớ win XP , pentium D 2.8GHz , ram 2gb , VGA Geforce 9400 GT . Thấp hơn requipment nhưng vẫn chơi khúc đầu ngon lành mà , ko hiểu sao cứ tới đó là bị crash .

19. bluedragon0307

Mình quên nói là tăng bên map mới thôi, còn map cũ chưa test nhé :D Ở map mới này móc túi dc 2 con Dagger mới, chém mấy con quái vớ vỉn cũng rơi ra đồ unique với set, rồi đến em bán hàng trong nhà mới của mình bên này cũng bán đồ set 8-} Mình chưa farm đồ xem ntn nhưng đồ trong túi hiện giờ cũng nhiều quá rồi, bán cả đống thứ lấy chỗ rồi :(

P/S: Mới nhặt dc cây cung + 15% chance to crit :4cool_beauty: Phê đừng hỏi :4cool_beauty:

Đến lúc bạn phải cài lại Win rồi đấy :)

20. squall-leonheart

squall-leonheart The Warrior of Light Lão Làng GVN

phải chi có updata nào cho kết nối 2 Player chém nhau, chém quái hoài chán quá :@.........