[RPG-2012] Kingdoms of Amalur : Reckoning

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Clockwerd, 5/2/12.

1. bossmen

bossmen Youtube Master Race

hôm qua em update bản 1.0.0.2. của SKID sau đó update DLC của THETA , em dùng cách copy file save của SKID dùng cho THETA, hôm qua chơi ngon nhưng hôm nay vào load game nó hiện ra bảng gì gì ấy , và yêu cầu dowload content thì phải.Không load game đc nữa ,thế là sao các bác ơi ???? :5cool_beat_plaster:

---------- Post added at 19:42 ---------- Previous post was at 19:37 ----------

thêm nữa, có bác nào cao thủ mở đc cái keystone brazier ở Forbidden Hall không . Cái rương màu tím ở giữa 8 cài cột ấy, em ức chế với nó quá, mãi không mở đc..:9cool_canny::9cool_canny:

2. slientkid

slientkid Thành viên cấp 69

Đúng rồi đấy, hôm nay mình cũng gặp lỗi này. Up 1.0.0.2 của skid, sau đó up DLC của Theta thì chơi bt, sáng hôm sau báo lỗi ko chơi đc nữa. Giờ phải lấy bản DLC của Skid install lại thì mới chơi bt đc, mỗi tội đúng là cảm giác ít lượm đc đồ hơn :(

3. bluedragon0307

bluedragon0307 Legend of Zelda

Thành thật khuyên bạn ko nên mở vì mở xong đảm bảo bạn sẽ thấy nóng mặt với thứ bên trong rương :( Cách mở thì làm cho cả 8 cái cột sáng hết là dc, cứ làm từng cái cột rồi xem quy luật của nó là ra thôi

4. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

Tóm lại là làm sao vừa có bonus item vừa xài crack Skr đây các bác =.=
    Nghe nói crack Skr rớt toàn đồ lởm, vậy h nên xài crack của Theta ah :|
    Bác nào hd kĩ từng bc chút =.=

Chỉnh sửa cuối: 22/3/12
  5. StJohn-TheEagle

StJohn-TheEagle Persian Prince GameOver

Chắc đợi vài bữa có fix của Skidrow.
    Chờ hàng Skidrow bao nhiêu lâu, chưa kịp test vào đây đọc cmt xong thất vọng tràn trề. -_-

6. bluedragon0307

Muốn chuyển từ Skidrow sang Theta thì down nguyên bộ DLC mới của Theta rồi làm như sau:

+ Giải nén ra rồi cop đè thẳng vào nơi cài game.

+ Vào game tạo 1 profile có tên giống như profile của save cũ.

+ Vào lấy save của Skidrow (C:\Users\***\AppData\Local\SKIDROW\102500\Storage) ra rồi cop đè vào nơi lưu save của Theta (C:\Users\****\Documents\My Games\Reckoning)

---------- Post added at 22:32 ---------- Previous post was at 22:30 ----------

Bạn mình bảo Skid cố tình làm thế để game khó hơn 8-} Cái này đúng hay ko chắc chỉ có team Skid biết thôi 8-}

Chỉnh sửa cuối: 22/3/12
  7. StJohn-TheEagle

Muốn soi cái Special Delivery mới thôi.
    Game ko nặng về farm nên vụ tỷ lệ drop đồ ko quan tâm lắm.

8. bluedragon0307

Nhưng mà Skid ko có SD mới đâu 8-} Phải Theta mới có :)

9. StJohn-TheEagle

Bởi thế mới thất vọng tràn trề.
    Tốn công đợi & down bao nhiêu lâu.
    Tụt cảm hứng -_-

P.S.: đặt gạch kỷ niệm bài viết số gánh, bài #909 của topic & bài #3553 của nick >:)

10. bossmen

trong rương có gì thế bác, em bỏ đi làm quet khác rùi.còn về lỗi update thì khỏi lo. gặp lỗi ấy thì dùng crack 1.0.0.2. của SKID crack lại, rồi chép file save của THETA sang SKID là chơi đc luôn, koi như crack DLC của SKID luôn vậy. đây mới là đỉnh cao của râu ông no. cắm gót chân bà kia..:1cool_byebye::1cool_byebye:

11. bluedragon0307

@bossmen:

[spoil]có mỗi cái chìa để mở cửa trong phòng đấy thôi, mà cửa đấy mở bằng lockpick dc :|[/spoil]

12. bossmen

em fam 1 con niskaru tyrant mà ra toàn đồ tím với vàng, hãi thía..

---------- Post added at 01:26 ---------- Previous post was at 01:23 ----------

keystone brazier ở Forbidden Hall mà anh, nó bắt thắp sáng cả 8 cái cột lửa mà, để mở 1 cái rương ở giữa. đâu có cho disspell hay lockpick đâu ta..:1cool_byebye:

---------- Post added at 01:28 ---------- Previous post was at 01:26 ----------

keystone brazier ở Forbidden Hall mà anh, nó bắt thắp sáng cả 8 cái cột lửa mà, để mở 1 cái rương ở giữa. đâu có cho disspell hay lockpick đâu ta..:1cool_byebye:
    mà anh có biết cách nào để có thêm rương để đồ hay thêm slot trong rương không , có 155 slot, chài..

---------- Post added at 01:33 ---------- Previous post was at 01:28 ----------

cái búa hearth of ember đẹp nhỉ. mỗi tội em theo FINESE chịu ngắm..

13. bluedragon0307

^ [spoil]Chính nó đấy, mình bảo là mở cửa chứ ko phải mở hòm. Hòm thì bắt buộc phải thắp đủ 8 cái đuốc rồi, trong hòm là chìa để mở 1 cái cửa trong phòng đấy mà cửa đấy mở bằng lockpick dc -> chìa vô dụng -> mở hòm chả để làm gì, tốn time[/spoil]

Dùng trainer thì muốn nhiêu slot cũng có :-"

14. bossmen

thì ra có mỗi cái chìa khóa, hên mà em chưa mở ra đc, không thì tức chết .:8cool_matrix:

---------- Post added at 03:12 ---------- Previous post was at 02:55 ----------

Dùng trainer thì muốn nhiêu slot cũng có <<< em không hiểu cái này trainer ở chỗ nào anh :D

15. squall-leonheart

squall-leonheart The Warrior of Light Lão Làng GVN

-vào google seach "Reckoning trainer", mình chuộng web gameburnworld hay gamecopyworld nhất :))

16. Gin.eK

Gin.eK Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

đồ mới có bộ shepard đẹp gì đâu, đem rã ra craft lại thì nó ra cái gì đâu ko ="=

17. athanh8807 .

athanh8807 . Già Làng GVN Lão Làng GVN

Đệt, mình làm y như vậy, vào load game nó đòi phải có DLC, vãi 8-}

18. bossmen

chỉ em cách sài đi, dow về rồi nhưng không biết làm thế nào :4cool_confuse:

---------- Post added at 17:41 ---------- Previous post was at 17:32 ----------

chỉ em cách sài đi, dow về rồi nhưng không biết làm thế nào :4cool_confuse: ấn f1 nó bảo là trainer fall not gì gì đấy, đại loại là không dùng đc, là sao hở các bác ....................

19. Gin.eK

Gin.eK Space Marine Doomguy Lão Làng GVN

có thể do trainer dành cho bản cũ, bạn update nên nó ko hđ dc

20. bossmen

ờm, để em cài lại bản cũ xem đc không ???