[RTK 11] Thảo luận - hỏi đáp

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi xtophertran, 19/3/06.

1. mimi21

mimi21 Mario & Luigi

Tui add 32 thằng tướng lịch sử làm force riêng chơi màn ROH, bọn nó đánh nhanh và mạnh kinh khủng. May mà nó ở Bắc còn tui ở Nam, ko thì chết sớm với lũ chúng nó. Tào Tháo thì có đáng gì.

2. win123vn

win123vn Donkey Kong

hôm qua vừa mất cả Gia cát lẫn Quan Vũ mới đau chứ, còn Tào tháo và Tôn quyền, mỗi thằng còn 4 thành thôi, mà Khương Duy có vẻ cũng ngu, plot hay miss lắm. Mà hình như là chết của nv trong game là radom thì phải, vì 1 lần mình thấy Từ thứ chết, chơi lại file cũ, đến giờ nó vẫn nhăn răng, chẳng chết gì, trong khi KM lại toi trước hic hic

3. squallphu

squallphu The Warrior of Light

có thể chết là hên xui. nhưng còn plot miss là do bạn plot vào tướng int khá cao của tụi nó (>75). plot mấy thằng tướng ngu ngu thôi.
    mà bạn đánh màn nào mà đến nổi Gia Cát Lượng chết vậy? gã này sống dai lắm mà.

4. proton2310

proton2310 Donkey Kong

bth tớ chơi Quan Vũ bao h cũng là người chết đầu tiên , rồi tới Trương , Lưu , GCl ... Từ Thứ sống zai nhất ... Tướng bị chỉ mặt điểm tên lúk đầu năm chắc chắn 1-2 năm sau sẽ chết ( thường là trong 1 năm thôi) tớ cũng chẳng quan tâm tới ai chết ai sống vì lần nào chơi cũng ngót nghét 200 thằng tướng , chết ông này còn ông khác ...

5. EarthKing

EarthKing T.E.T.Я.I.S

Hix, dạo này cứ chơi RTK_PUK 1 tí là bị uot hoài chán quá, có ai biết cách khắc phục không ::(

6. ShanShine

ShanShine Legend of Zelda

trả lời mấy topic rui: do pác chơi tướng tự tạo em đã thử rùi, chơi tướng lịch sử ko add tướng tự tạo vào khả năng bi dis= 0

7. Diesel Industry

Diesel Industry Nam Việt Đại tướng quân

Có lẽ là thế thật, bởi mình đã từng chơi bản E ko dùng tướng tự tạo nhưng cũng ko thấy xảy ra hiện tượng dis hay đơ gì cả.

8. ShanShine

đúng là thế đó pác, trước kia em chơi tướng tụ tạo dí liên miên. tưc quá del luôn.
    1 tuần trở lại đây chơi ko xài tướng tự tạo thì ko bao giờ dis

9. win123vn

win123vn Donkey Kong

Thì mình đánh màn Tân Dã mà, đang đi trên sông thì lăn ra chết, để lại Ma Su, mà cái thằng Masu này ngu thật, có mỗi tác dụng 1 will, mình cũng có 1 thằng khác ko nhớ tên, cũng 1 will, đâm ra ghét gã này. Cũng may có file save trước, đánh lại để xem KM có toi ko, chứ thống nhất trung nguyên mà KM ko dc nhìn thấy thì phí cả 1 đời theo hầu
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Mà hình như là tướng mà để ko sử dụng chết nhanh hơn đấy, Lưu Bị và Bàng thống mình ít dùng chết sớm lắm

10. squallphu

squallphu The Warrior of Light

MaSu có int cơ bản hình như là 86 hay 89 gì đó, ko nhớ. nhưng đối với mình, như vậy là vẫn cao đó bạn. plot mấy thằng tướng ngu ngu int <50 xác xuất vẫn hơn 80%.
    bạn chơi màn Tân Dã, hy vọng bạn đừng dùng Masu plot Trương Liếu hay Từ Hoảng, để rồi chê anh này. tội nghiệp anh ta.

hehe. tui ko biết, có thể câu này cũng đúng hoặc cũng sai. hehehe. nghe thì có lý thôi, chứ đúng hay ko thì chắc phải xem lại.

11. EarthKing

EarthKing T.E.T.Я.I.S

RTK_PUK mà em ::(, chơi tướng tự tạo bao giờ đâu trời, anh chơi có 1 tí là uot, chắc cài lại thử quá :'>
    @Shan linhvuong thanh phụ của em xây cùi quá, không có tướng chiến thì xây nhà lính làm gì =)) :p

12. võ thánh

võ thánh Mr & Ms Pac-Man

mình chơi phe lưu bị màn 194 ,đến năm 208 rùi mà sao vẫn không thấy GCL đâu vậy ,search được có HNA ,PT thôi :-/

13. ShanShine

đã check rùi, chơi tướng unlocjk cũng bị dis vô tội vạ. đừng add tướng unlock vào là ko sao nhá.
    bản PUk đã thử rùi . còn bản Eng thì do ko add cái file unlock tướng nên ko add được tướng unlock vào chắc add vào thì nó cũng dis như PUK
    khi sáng edit thằng kiên và gia tộc nó về phe mình mà mới chinh 1 chút dis luôn:whew::whew:. thôi chán quá quyết định ko chơi edit nữa:D

14. ShanShine

ai cho em hỏi cái thằng zhangren chỉ số war 84 thì phải ở trong đât thục sao thu phục ko được nhỉ, xài lưu bị mà nó ko chịu theo ức quá

15. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

Trương Nhiệm, thằng bắn chết Bàng thống đó, KOEI làm nó giống lịch sử, thà chết 0 hàng Thục. 1 bậc anh hùng.
    Liu Chuong có 4 thằng tướng đỉnh đứng đầu là Trương Nhiệm, Li Yan, wangping, yanyan 3 thằnng sau đều hàng Thục còn thằng kia Thục là tử thù

16. ShanShine

chém luôn, để chật đất thả nó chạy mấy thằng district thu phục ròi nó xúi làm phản lại nữa thì khổ. anhhung màk o biết thời thế thì cho lên bàn thờ hết:devil::devil::devil:

17. Diesel Industry

wangping hình như là Vương Bình, tướng Ngụy đầu hàng Thục mà.

18. xtophertran

xtophertran 100% Oranje Lão Làng GVN

phải, vương pình, tôi nhớ là tướng của Chương, chắc chơi RTK riết toàn thấy nó ở với chương nên nhớ lầm:'>:'> chỉ nhớ mang máng có 1 đứa wa thục chung với fazheng, 0 phải li yan nên tưởng wangping

19. bach_misi

bach_misi Youtube Master Race

Mình mún hỏi là khi đánh thành xong nếu là thành cuối cùng của 1 nc' thi` những thàng tướng đang ở ngoài thành đó biến mất. Vậy nó đi đâu???

20. Diesel Industry

Nó thành thằng free chứ sao :D. Kể cả những thằng đi search hoặc làm nhiệm vụ gì đó mà phải đi xa thì cũng thành free chứ ko chỉ là những đạo quân ở ngoài.