[RTK 11] Thảo luận - hỏi đáp

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi xtophertran, 19/3/06.

1. I_M_TOMMY

I_M_TOMMY Mega Man Lão Làng GVN

Thanks, không phải là em không biết nhưng vì đang ở trong boarding trong comlab không vào được gamecopyworld với gameburnworld =.='

2. Manchester Red

Manchester Red Liu Kang, Champion of Earthrealm Lão Làng GVN

link MU với RS mà còn chê, các bác thật là...Mình thì chỉ mong có link RS hoặc MU mà down thôi :D.

3. minh_thang_pham

minh_thang_pham The Warrior of Light

Ai có acc thì sướng , hoặc chuyên down .. còn người bình thường nhìn MU hoặc RS là vã mồ hôi rồi :|

4. nguyenhuuan

nguyenhuuan Mario & Luigi

Giờ thấy down free MU với RS cũng khá dễ chịu mà, chỉ đợi 45s, đến khi nó gen link xong là chộp down ngay, hầu như là ngon mà.

5. truonghuuviet88

truonghuuviet88 Mr & Ms Pac-Man

2 cái này dow hơi vướng tí vì phải chờ. Nếu dow nhiều thì công nhận nản. Còn chỉ có mấy link thì chịu khó tí bạn à, may mà có người up lên cho bạn rùi còn gì;)
    Mình thấy chơi trò này, bản PK, không hề dễ chút nào. Nếu mà chơi lúc vị thế của mình đã mạnh, ít phải tranh chấp thì chắc dễ thở hơn, vì ít ra máy ko thể khôn bằng mình được :D . Nhưng lúc mình chơi quân yếu, máy phát triển cực nhanh, và toàn có xu hướng liên minh lại diệt hơn quân nhỏ trước, nên đánh khổ thiệt :(...quân chưa kịp train đã phải mang ra hết để def, hic :(. Đang cố đợi Pangtong là ổn, cùng Zhangbao mới chuyển từ thủ sang công được
    Trong mấy hình tactic, Machao đẹp nhất nhỉ :D, Lubu cũng oai. còn sao Zhaoyun nhìn rụt cổ quá vậy, mất hết hình tượng :|=((
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Để kiếm duel thì chỉ có ngựa tactic, hoặc là duel trực tiếp. Mình thấy Trương Phi hổ báo nhất, duel lần nào cũng okie (vậy mới thu phục được 3 thằng Lưu Quan Trương chứ:D).. duel được thì rất lợi, hoặc là bắt được tướng địch, ko thì cũng ko tốn quân mà diệt cả một đạo của nó ;)

6. Manchester Red

Tactic triệu vân nhìn cũng đẹp mà, thư sinh đúng chất triệu vân. Mỗi tội về già thì nó có thêm bộ râu nữa trông khác hẳn chứ ko như mấy chú kia, về già khác mỗi tí :)).

7. lanceangel

lanceangel Donkey Kong

Tactic của GanNinh là đẹp trai nhất bạn à, kể khi có râu nhìn vẫn còn oai phong lẫm liệt...Và đặc biệt nhất là thằng con của Bàng Đức...Mèn ơi 16t mà già + xấu hơn bố thiệt là vãi lại không có skill nữa
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    Ai tốt bụng cho xin cái link hướng dẫn unlock skill ẩn nào....Mình đang cần quá...

8. Manchester Red

í bạn là unlock skill ẩn cho tướng tạo hay unlock mấy cái skill trong quá trình học skill ở bản PUK?

9. truonghuuviet88

Bàng Đức và Chu Thái là 2 tên mình thấy có ava phong cách nhất :X:X... còn Ganning mà đẹp à :(, mất hình tượng thì có , trông thư sinh và ái ái kiểu gì =((. Zhao yun thì tactic ko hét lớn, cứ "mỉm cười" mà đánh, trông hơi khó chịu, dù ava rất cool (thua mỗi Machao)
    Mình mới tìm được thằng Sun Qian cũng có skill cầu hòa thì phải, sao dùng không thấy hiệu quả gì lắm :(... Liên minh không được, ngừng bắn ko xong, kiểu này thê thảm rùi. Thằng Đổng Trác thì không dám phá liên minh với mình chỉ đơn giản là..nó quá yếu :|

10. samsonsakata

samsonsakata Youtube Master Race

Làm sao cho tướng cưới vợ nhỉ...có ai chỉ dùm với

11. truonghuuviet88

Bạn vào ruler > Witness sẽ có 2 lựa chọn Oath hoặc Marry, tức là kết nghĩa anh em và cưới vợ ;)

12. minh_thang_pham

Cho tớ hỏi là làm sao đẻ unlock đc các skill cuối cùng , như God Command , Flying General thé ...
    Nhìn ở đâu đó nói là hoàn thành 1 màn dưới 10 năm , cũng làm đc rồi , nhưng không unlock đc ?

13. ~Pawn~

~Pawn~ Donkey Kong

Đối vối bản RTK 11 English cần 2 điều kiện:
    1/"Về nước" ít nhất 1 lần.
    2/Unlock được 30 event stills.

Với bản PUK: tớ đếch biết vì ko chơi:(

14. minh_thang_pham

Thaniks , quả thật là phải view đc trên 30 events mới đúng , mình xem phải cái faqs nó ghi sai , rõ khổ ..
    Thì tớ cũng mới chơi , chơi bản RTK 11 English thôi mà , có chơi PUK đâu .

15. ShanShine

ShanShine Legend of Zelda

cần gì tìm cái bản đã unlock hết pet của pác hay bác dầu bỏ vô là xong khỏi phải win cho mệt=))=))
    p/s: bản eng với puk thì đa unlock xong rồi chịu khó tìm lại đi

16. thehiep2102

thehiep2102 Mr & Ms Pac-Man

Đề nghị bác nào chưa chơi PUK thì chơi đi nhé. Chơi bảng E chỉ thích vì mình hiểu nghĩa chính xác thôi. Ko chơi PUK thì kể như chưa chơi RTK 11 nhé. Nhân tiện cho tôi hỏi thèng Quan Sách (Guan Suo) chít năm nào dzay?

17. Game là nhất

Game là nhất Nam Việt Đại tướng quân

Vào đọc bio xem nó chết năm nào, trong RTK có đủ hết mà!!!

18. ShanShine

mother cái thằng, sở thích mỗi người mà nó ra lệnh cứ như bố thiên hạ:-w:-w. Máy cùi hem chơi được PUk chứ chơi được thì cần gì pa phải ra lệnh thế:-w:-w:-w

19. EarthKing

EarthKing T.E.T.Я.I.S

=)) chắc là sài 3x lắm vào nên chơi không được chứ gì, sắm cái laptop đê :-w

20. ShanShine

em chỉ có cái card cùi 16mb rời, giờ lại hẻm muốn nâng cấp vì máy ráp mà:-w:-w thôi chơi bản Eng cũng tốt chán