[RTK 12] Thảo luận (Download #1)

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi _TVL_, 20/4/12.

1. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Dùng cái sách cầu hiền ấy, đặc biệt khi vừa diệt xong phe nào đấy, số tướng thu phục được sẽ khá hơn. Tiền chủ yếu dùng để tăng lương, nâng tech, xây nhà,... tăng độ trung thành cho tướng, hay tăng cường ngoại giao...

2. congtuhieu

congtuhieu Youtube Master Race

Mình down load ko phần không cần cài đặt mà không down đc phần 7 ai down rồi xem xet up lại cho mình down để cảm nhận với Hức
    Mong anh em Giúp đỡ Thèm quá

3. duongchau594

duongchau594 Youtube Master Race

Lạ nhỉ , lúc mình chơi thì có bao nhiêu slot trống xây nhà lính hết . Xong ngồi chờ event có GCL .
    1 lúc sau thì tự có event về Giang Hạ , Tân Dã biến thành của Tào Tháo . Event Xích Bích cũng thế .
    Hết event Xích Bích thì Tương Dương là của mình luôn , lúc đó thì dễ xử rồi ;))

4. BàngSĩNguyên

BàngSĩNguyên Mr & Ms Pac-Man

Đó là do chọn game theo cốt truyện lịch sử, còn tôi chọn không theo lịch sử nên chôn chân tại Tân Dã, tiến chưa nổi, thoái không được - xây hết nhà lính thì sao đủ lương thực đánh nhau nhỉ ???????????

5. LuffyKnox

LuffyKnox Youtube Master Race

http://forums.gamevn.com/showthread.php?925496-RTK-12-Huong-dan-so-bo Xây 2 nhà kĩ thuật lên rồi upgrade kĩ thuật binh khí (cột 1 dòng 4 cục xanh đầu tiên) up xong thì mới chế tạo xe phá thành đc. Chỉ có tướng có skill Binh Khí mới sử dụng đc xe thôi. P/s ai cho em hỏi làm sao phong chức cho tướng đc cái nút nhấn vào bản phong chức của em nó đen thui àh =..="

6. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Bạn chiếm được nhiều thành chưa ? Khi đạt được đến một số lượng thành nhất định thì ta sẽ được vào triều thăng chức. Xem lại các tướng bên mình, đã dùng hết các chức quan chưa ?

7. UnNothing

UnNothing Youtube Master Race

ai chỉ giùm mình cái liên minh cái, quan hệ đạt mốc 100 mà liên minh liên tục vẫn fail @_@

8. thebin

thebin Mario & Luigi

có từ 2 thành trở lên nên có mấy nhà giám sát thế mọi người, còn điều kiện để research các thẻ sách lược là gì (điều kiện chung thôi ko cần điều kiện riêng từng thẻ )

9. nobita91

nobita91 Youtube Master Race

có ai có patch 1.0.0.1 không cho em xin với update online nó báo lỗi

10. JudastheGreat

JudastheGreat Donkey Kong

các bác ơi em update online (vào game xong vào hình 2 thanh kiếm), nó chạy 1 lúc xong hết nó thoát ra ngoài win, bật firefox lên xong chả thấy gì nữa cả, quay lại game thì nó báo thế này:
    vậy làm sao hả các bác, giúp em với

11. thokeo1988

thokeo1988 Youtube Master Race

đánh lữ bố 1 bên tào tháo 1 bên viên thiệu bên dưới lưu bị, mình cứ chiếm được 1 thành là thành cũ bị 1 trong 3 thằng này (Chủ yếu thiệu tấn công tháo viện binh) chiếm mất thành cũ
    ở yên thì nó tăng quân từ từ kệ mình 1 góc, lâu lâu quay ra chọc 1 phát vui vui
    tiền ít lương ít tướng ít, nói chung thử các kiểu nhưng chưa tìm ra cách đỡ, chả lẽ cứ phải đúng lịch sử lubu bị diệt à
    ai tìm được cách đánh màn này chỉ dùm mình

PS: chơi lữ bố màn 251 có bọn nhật ấy, bọn nhật vừa đông vừa khỏe, chỉ số cứ đều tăm tắp chứ không lệch pha nhiều như mấy anh trung quốc :))

---------- Post added at 15:59 ---------- Previous post was at 15:44 ----------

tôi dồn điểm cho lữ bố lên cầm 26k quân atk 119 dùng skill với quân địch trên tường 1 đạo mất gần 2k mà dưới đất gần 5k :))

12. vietanh797

vietanh797 †A Faithful Knight† Moderator Lão Làng GVN

mục tiêu hiện nay là
    giúp mấy ông kia làm patch
    làm xong ta vác Jap vào thống nhất Tung cẩu:5cool_still_dreamin

13. thebin

thebin Mario & Luigi

có ai chỉ tôi xài xe bắn đá để tấn công thành ko sao máy bắn đá của tôi cho điển vi cầm chạy đến cổng bắn bị cả đám cung tụi nó bắn xối xả chạy ko kịp banh cổng thành đem quân vào đánh cũng bi nó bắn tối đen mặt mũi thua luôn 50k lính đánh 100k tui mất 50k nó mất 42k hic nản thật. mà trong RTK 12 này anh Vân Vũ Phi như phế vậy đánh đấm chả lại ai trừ khi buff nhưng gặp đối phương buff tuyệt kỷ thì mấy ảnh cũng như ko hic nản thật!

14. thebin

thebin Mario & Luigi

có ai biết cái thanh màu vàng trong menu nâng cấp kỹ thuật là nâng cấp cài gì ko ? :D

15. thqt1b

thqt1b Mr & Ms Pac-Man

Bro nào hỗ trợ mình cái hình menu RTK 12 cái. Muốn chỉnh cấu hình mà ko biết nó nằm ở đâu hết.

16. vuivuiday

vuivuiday Donkey Kong GameOver

cho em hỏi cách update với làm sao để up lên bản tiếp ai rảnh cho linkMF đi thank

17. T2_2112

T2_2112 The Warrior of Light Lão Làng GVN

KO đâu, tại tướng Lã Bố toàn thằng ngu (trừ Trương Liêu) nên không đủ yêu cầu đó thôi, và chú ý lượng tiền cần nữa. Bản này chiêu dụ tướng địch cứ như đùa ấy

18. T2_2112

Tớ cho Quách Gia cầm, bắn ngoài tầm cung địch luôn (có thể do địch chưa nâng cấp tầm bắn của cung), hơn nữa thiệt hại ko ở mức đó. Xem ở đây có cả hình

http://forums.gamevn.com/showpost.php?p=21141951

19. blind2

blind2 C O N T R A

cái màu vàng đó là khoa kỷ đặt biệt của từng clan đó ông. mỗi clan thì cái màu vàng đó công dụng lại khác. ví dụ như lubu thì chuyên kỵ. còn luubi thì nâng cái đó lên fame....

lâu lâu bị bọn máy nó thọc lén thốn vãi. chơi caocao nâng max bộ binh cho điền vi với hứa chử tiên phong bá đạo thiệt :) xe bắn đá thì tui nghĩ nên cho bọn sách lượt cầm hoặc bọn nào chuyên cung ấy sài sẽ tốt hơn. nâng xe đá mới hết bị bọn AI chơi trò max cung bắn mình. bọn nó cứ thấy xe đá mình bắn thành là thò đầu ra ngay :)

20. T2_2112

Bản này kỵ binh chỉ được nước chạy trốn cho nhanh hj hj, giáo vẫn bá đạo nhất, công thủ toàn diện, xài mình Vi trấn cổng thành fang mấy đội kỵ chạy vãi đất