[RTK13PK] English Patch

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi Navi's.Child, 2/7/17.

1. cm kha

cm kha Youtube Master Race

Bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình cách chơi thương nhân với sát thủ đc ko bạn? Với lại cưới vợ về rồi thì làm sao cho nó đẻ được đây? Có hình ảnh càng tốt.:-)/\:-)

2. kyuwan88

kyuwan88 Fire in the hole! Lão Làng GVN

crack nó báo virus ko cho chạy ...

3. Star-Fire

Star-Fire Mr & Ms Pac-Man

Có bác nào biết edit hay mod amination mấy con hero mình tạo ra không? Lúc chơi Điêu Thuyèn, Lữ Bố, Cam Ning ... thấy hình Duel hay Debat đều đẹp nên mình muốn edit Hero của mình như thế.

4. Star-Fire

Oạch, bác nào giúp với. Vì ổ cứng hạn hẹp nên phải xóa file DATA1.S13 (bản thường) đi mới dùng "San13pictool1.70" edit được, làm xong down lại file DATA1.S13 của bản thường vào chơi thì bị crash, chạy thử file "MSGPatch-RTK13PKv1.exe" thì nó báo "Processing patch 2 Done success!". Không biết có phải do mình xoá file cũ không hay do mình edit file DATA1.S13 mà nó bị vậy (trước khi edit thì vẫn chơi được). Còn một điều lạ là sao mình cứ thay hình hero mới vào gallery 8 thì file DATA1.S13 cứ tăng dung lượng dần lên vậy? mình tưởng nó chỉ thay thế file BMP??

5. Star-Fire

Ouch!! Toi công rồi, chẳng hiểu cái "San13pictool1.70" hoạt động kiẻu gì nữa, mỗi khi ađ thêm ảnh thì file DATA1.S13 lại tăng thêm dung lượng, vào chơi thì lỗi game ra dùng "San13pictool1.70" thì không lên gì, có vẻ như file DATA0.S13 bị lỗi. Lấy backup DATA0.S13 thì "San13pictool1.70" vào được nhưng hình ảnh lại quay chở về mặc định, kiểm tra thông tin ngày tháng của DATA1.S13 thì gần như là nó cứ thay đổi mỗi khi ta vào game hay dùng "San13pictool1.70" thì nó đều cập nhật thông tin ngày tháng mặc dù ta không save bất cứ thông tin nào ... Ai biết giải ngố giúp tôi phát, hiện file DATA1.S13 có dung lượng lớn bằng 3/2 file gốc ban đầu >_< nhưng ảnh đã add vào thì ko thấy đâu, thành quả 2 ngày chọn lọc chỉnh sửa còn chưa được thưởng thức thì công toi '+_+. Cảm giác HDD của mình sắp hy sinh@-)