SA Korea chơi được và không lag

Thảo luận trong 'Sudden Attack' bắt đầu bởi percy1105, 26/7/11.

1. Đao Đế

Đao Đế Mr & Ms Pac-Man

thế thì tự sát đi :))

hình như mạng trong TP HCM vào dc dễ hơn hay sao đó :| mấy người chơi dc toàn ở trong đó :|

2. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

KO biết , mà hình như tui update cũng nhanh thì phải , ko bị 0kb/s hay 3kb/s như mấy ông kia nói . Thèm quá rồi

3. Đao Đế

Đao Đế Mr & Ms Pac-Man

vào dc chụp ảnh lên đây chỉ cách vào cho ace biết nữa nha \m/

4. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

Anh Vũ Hoàng gì đó cho nick xịn quá , tận 200k point

---------- Post added at 15:36 ---------- Previous post was at 14:52 ----------

Chán vãi bị dis 3 lần rồi @@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@@

---------- Post added at 15:37 ---------- Previous post was at 15:36 ----------

Mình bị giống bạn này , bạn ơi giải quyết đc chưa vây

5. LONGVUONG

LONGVUONG Youtube Master Race

nick đó tên gì thế có phải là HiCLass_MT ko hay tên gi vậy chjpkey. nếu là HiCLass_MT thì nick đó có người đang chơi đó

6. guille9x

guille9x Youtube Master Race

nhìn thèm quá đi mất :( TRG rẻ hơn vn 1 nửa =))

7. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

Hihi ngồi từ sáng đến giờ đã update xong , vào War cùng các anh 1 trận thì bọn Hàn nó bắn kinh phết , mình bị ping 4 nữa T__T . Đang kiếm tý point mua mấy khẩu súng mới xem sao hehe

8. vuhoang6677

vuhoang6677 Youtube Master Race

em dang choi acc nao vay .... HiCLass_MT hien nay anh dang choi acc nay la acc chinh cua anh 2 thang nay anh ko choi homnay choi lai

9. Đao Đế

Đao Đế Mr & Ms Pac-Man

=)) tên vuhoang này lập nhiều nick quá nên ko nhớ chính xác acc nào tên nv là gì =)) hôm qua share cho mềnh đúng cái acc úy 3 gạch mà còn tận 2k point lận 8-}

10. annhauvip

annhauvip Youtube Master Race

co' bac nao` reg dum ` 1 acc ko hay la cho xin 1 acc cùi cũng dc thèm SA quá chơi SASea nản ko có TRG . bác nào có lòng reg dùm 1 acc nha pm yahoo khonggi_cothethaytheem834 Thank

11. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

Anh ý 30 tuổi rồi đó , mà lag quá T__T , bắn như shit ấy , táng 4 viên DE vào đầu nó mà mình lăn ra chết , ping 3 T_____T

12. Brother_Crush

Brother_Crush ✣✣✣ Xiaolonista✣✣✣ Lão Làng GVN

^ chuyện thường ngày của gamer việt khi chơi sv nước ngoài:">

13. LONGVUONG

lão vũ ko phải ko nhớ 9 xác mà là những acc đó lúc trước đã có người chơi và cày lên đến cấp đó đấy, moi đây SA Korea nó có chương trình tặng quà cho game thủ nên những acc đó dc cây DE red + trg21 red (or m4a1 red or ak47 red) + 2 nhân vật (30 ngày) + thẻ point 200k. những acc mà lão vũ tặng sẽ có cấp từ úy trở lên (gà con là những acc mới reg thôi) toàn bộ nick đều tên là HiCLass .... và ở trong clan Hi_CLass (do tui cày point và tạo clan đấy) duy nhất trong clan Hi_CLass có 1 mình tui là tên khác thôi :)) (HoangGia28). tui thấy cày point cũng lẹ và dễ mà sao mọi người lại bảo là chậm nhỉ (giết 1 em dc 20point, die trừ 3point, hs nhanh trừ 50point, out room trừ 100point) mà tui toàn chơi ktt ko ah :)) chơi 10 ván (1 ván 5 vòng (bọn korea ko thik chơi 9 vòng như bên mình)) thì dc hơn 2k point để mua cây trg21 1 ngày rui =)). cầm cây trg21 1ngay bắn suốt 6h liền thì tui dc 12k point (mua dc cây trg 21 7ngay=))).

14. Đao Đế

Đao Đế Mr & Ms Pac-Man

^ vậy hả 8-}

nhưng hiện ở đây có mấy người chơi dc đâu :(

15. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

Ông cày point mấy acc đó hả , vậy cảm ơn nhé :D

Mà anh em ơi , tui Move cái SA sang ổ D , làm sao để đăng nhập game = web nó nhận ra là SA đang trong ổ D giờ , để ổ C nguy hiểm lắm ghost cái lại mất

16. k3nk0c95

k3nk0c95 Youtube Master Race

Có cách nào để giảm hết lag k anh , em bắn ping 1-4 k à , nói là ping 4 chứ cũng chẳng khác ping 1 là mấy , bán hs mà mình toàn chết :((

17. percy1105

percy1105 Youtube Master Race

bó tay, ngày nào cũng chơi nhưng lúc chiều không chơi và tối log in thì không còn vô được nữa... anh vũ này không biết lại đưa nhầm acc mà anh ta cho tôi, cho ai nữa rồi trời ơi....

tối qua và sáng nay tôi chơi được 5 và 4 ping đó. bắn rất tốt. kg có 3 hoặc 1 2 nữa. hy võng cứ thế thôi.

---------- Post added 14-08-2011 at 00:00 ---------- Previous post was 13-08-2011 at 23:57 ----------

acc vuhoang008 giờ vô hết được,
    acc 045 vô được nhưng bảo làm gì đó, mà thấy nhiều option quá chả biết bấm sao luôn....

18. LONGVUONG

nó bảo gì thì kệ nó cứ nhấn cái mũi tên ngược lại trên cùng là dc rồi

19. chjpkey113

chjpkey113 Mario & Luigi

Muốn 5 ping thì bắn từ đêm hoặc sáng sớm 4h 5h ý hehe đã thử rồi . Đến tầm 9h AM là lại ping 4 , chiều + tối là ping 3 + 2+1 =))

20. NXHien

NXHien Mr & Ms Pac-Man

Chơi bên cabal SEA thôi, chứ bắn kr mà ping 4 thôi là đủ ăn hành lòi mắt rồi, nói chi ping 3-2-1