Sacred 2 Ice And Blood-RELOADED

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 3/11/09.

1. nguyenhoanh

nguyenhoanh Mario & Luigi

cài lộn patch rồi pác ơi,dow lại patch khác,bản ngoài tiệm thì chắc là của reloaded nên dow patch uk ấy

2. tanvinh1984

tanvinh1984 Mario & Luigi

bảng này update lên làm sao nhỉ với 3DVD củ và 1 bảng này nữa , cài làm sao đây nè ?

3. tanvinh1984

tanvinh1984 Mario & Luigi

cho hỏi tui update lên ICE AND BLOOD rùi và đã crack nhưng mà tại sao khi vào game chơi được rùi , khi nhấn nhân vật mình vào 1 nhân vật khác mua đồ chơi hay 1 hòm đồ thì bị văng ra nó báo gì đó Internet gì đó thì phải ? Cho hỏi khắc phục làm sao ?

4. Ninja

Ninja C O N T R A

Mình đang down trò này bằng torrent, bản 20gb của Reload, mình cài win 7, đọc qua thì thấy trò này cần phải nâng cấp nhiều, mình có cần phải nâng cấp phiên bản và crack nhiều ko?nhất thiết phải theo thứ tự không? nghe bảo trò này chơi trên win7 ko tốt lắm?:D

5. KT_Baby

KT_Baby Donkey Kong

cho hỏi qua ..
    bản 2 này có 2 phiên bản à :|
    mình trước nhìn thấy bản 2 này có bản tên là The Fallen of Angel mà :|

6. New_version

New_version Youtube Master Race

chơi ngon trên win7 nhưng có cái là nhanh hỏng máy;)). vì khi chơi nhiêt độ cpu sẽ bị đẩy lên rất cao.máy mình cả 4 core đều trên 50 độ;)) ai có cách nào giảm dc temp của cpu thi post lên với

7. Tiger-tank

Tiger-tank シェンムー Ryo Hazuki

ice & blood là tên bản mở rộng , fallen angel là tên bản gốc :D game này up patch khùng luôn , down 800 MB patch up lên 2.40 , cài ice & blood vô , up tiếp lên 2.61.1 , chép crack vào và chơi . game này nặng lắm à nha . muốn giảm nhiệt cpu thì mua thùng máy to , nhiều quạt là ổn thôi ;))

8. Ninja

Ninja C O N T R A

Hix, coi như mình chưa biết gì đi, đang down bản 20gb của reload, giờ down xong, mình phải làm gì nữa vậy? sao mình thấy có cả 1 bản mở rộng gì nữa kìa. Sao game gì mà lắm path lằng nhằng thế này, down ở đâu giờ, các bạn giúp cho chót đi:(

9. Tiger-tank

lên trang chủ mà down , patch uk ý , down cái patch 800 MB up 1 phát lên 2.40 , rùi down thêm ice & blood , cài , up 1 patch uk tiếp , chép crack rùi chơi . lục lại mấy trang trước có link và crack cho bản mở rộng :D

10. Ninja

Ninja C O N T R A

Thế bản 20gb là bản hoàn chỉnh tất cả à bạn? mình down được 85% rồi, bộ 3dvd. Mình vào trang chủ, chỗ update nó thế này này, bạn hướng dẫn hộ mình với:

Chỉnh sửa cuối: 4/10/10
  11. New_version

New_version Youtube Master Race

bản 20g là ban Fallen Angel + elite patch cho đồ họa đẹp hơn
    Fallen Angel patch mới nhất là 2.43(theo mình biết)
    Cái bản của bạn thì có lẽ là chỉ có đến patch 2.12 thôi. lên down lần lượt về cho đến 2.43
    Còn muốn chơi bản mở rộng là Ice and Blood thì fai down thêm 4g nữa
    Cài Fallen Angel lên patch 2.40 thì cài Ice and Blood- sau đó down patch 2.65.1 về rồi up lên là chiến.
    Hết

Chỉnh sửa cuối: 4/10/10
  12. Ninja

Ninja C O N T R A

Thế tức là mình ko cần phải down bản fall angel 2.43 đúng ko bạn, chỉ cần bản 2.40 rồi mình cài bản mở rộng, rồi lại up tiếp lên 2.65.1, up tiếp 2.65.2 ?. Lằng nhằng ghê nhỉ:D

13. Tiger-tank

up lên 2.65.2 coi chừng ko có crack ngon nha , crack ngon mình chơi là của 2.65.1 :D có gì rắc rối đâu , game nào chả vậy , up patch rùi cài bản mở rộng ( nếu thích ) . chỉ cái là game này patch nặng khủng khiếp ;))
    bạn down về cài thử xem đang là version gì thì down patch up tiếp

Chỉnh sửa cuối: 5/10/10
  14. Ninja

Ninja C O N T R A

TỨc là khi mình đã down hết về, up path đủ cả rồi mới crack bản 2.65.1 đúng ko, crack 1 lần là đủ đúng ko bạn? Bạn cho mình link down cái crack của bạn đi?:D

15. Tiger-tank

ừ , up lên 2.40 , cài ice & blood , up tiếp lên 2.65.1 , chép crack và enjoy :D crack mình down trên topic này , bạn chịu khó lục lại các trang trước xem :D

16. Ninja

Ninja C O N T R A

Hix, cái trò này nó bắt phải cài vào ổ C, ổ hệ thống hay sao ấy. Lúc mà bật cái file update nó bảo là ko thấy Sacred2 trong ổ C. Có cách nào ko?

17. Tiger-tank

tui cài ổ F nè , chắc bác chép crack nên nó bảo ko thấy , hoặc down sai patch :D

18. Ninja

Ninja C O N T R A

Mình cái mà chưa crack gì mà. Có nhất thiết phải trống ổ C 20gb ko nhỉ? mà cái dvd 3 là cái đĩa elite là tăng đồ họa đúng ko? nên cài vào lúc nào? Mình down bản UK tên nó là: Sacred2-UK-2_40_0_0. Mình cái rồi up thẳng lên luôn, nó vẫn bị lỗi này:

Uploaded with ImageShack.us
    Có nhất thiết phải cài lên bản 2.40 ko, hay cài luôn bản mở rộng cũng dc?
    Lên mạng tìm hiểu những cũng ko thấy phương án nào cả, chúng nó bảo chay file Sacred2Updater.dat cũgn đuowcj, mà mình tìm mãi có thấy cái file này nó ở chỗ nào đâu?

Chỉnh sửa cuối: 8/10/10
  19. *Dinh_Bang*

*Dinh_Bang* Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Cái Patch đó nó có ghi là up từ ver nào lên không? Thông báo vậy là không tìm được game rồi, có khi down nhầm bản US down patch UK không nhận được, cài lại game xem có bị thiếu registry không :-? Muốn cài cái Ice & Blood này thì bắt buộc phải up lên.

20. Tiger-tank

mình mua 3 dvd ngoài tiệm , cài vào ổ F , tớ cài win xp và vista , up patch 2.40 UK ở xp thì báo lỗi , restart máy qua vista thì được :))