Sacred 2 Ice And Blood-RELOADED

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 3/11/09.

1. babyboom04

babyboom04 Youtube Master Race

Thanks các bác, nhưng có lẽ là mình sẽ chơi game này mà ko patch lên Ice&Blood vậy!:)

2. darkknight1984

darkknight1984 Donkey Kong

Chuẩn, đó là phép thần của bên Dark, gặp boss khó nhai quá thì gọi nó ra cùng đánh boss.Khi mình summon con boss đó ra, nó theo mình một lúc, sau thì bạ đâu nó cắn đó.Chiêu này khá hữu hiệu khi gặp boss, nếu tăng skill cho phép thần, thời gian nó xuất hiện, và thời gian nó theo mình sẽ lâu hơn :)
    Còn thiếu cái bản đồ các hang động này nữa là đủ bộ map, vì có vài con boss nằm dưới mặt đất :P, link: http://www.maplib.net/fullmap.php?id=5563&lat=-53.2&lng=35.45&z=9

Chỉnh sửa cuối: 9/3/10
  3. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

Có ai vẫn đang chơi ko?
    cho mình xin đồ của hight Elf với.
    Hay bộ ring có op để tăng tỷ lệ drop thì càng tốt. đi farm đồ cho vui :D

4. luxun03

luxun03 C O N T R A

Đang chơi nè nhưng toàn level thấp chả có đồ gì xịn cả ;;) .Ko bik cái này chơi qua mấy chương trình Lan ảo được ko nhỉ :-? .

5. warcraft5

warcraft5 Mr & Ms Pac-Man

cho em hỏi patch 2.65.2 có crack chưa vậy? và cái patch này có j mới ko? anh nào biết chỉ giáo. Hiện em đang xài patch 2.65.1. Cám ơn mọi người.

6. luxun03

luxun03 C O N T R A

Theo mình bik thì hiện tại chỉ mới có crack 2.65.1 thôi ,bản 2.65.2 chắc cũng chỉ fix 1 vài lỗi vặt thôi bạn ah` :) .

7. Sir_ACP

Sir_ACP Mario & Luigi

chắc choi đc qua wipien đó.
    U có cái đồ nào ko? Hôm nay vừa nhặt đc cái áo Hight Elf lv 26,156 def nhưng time vẫn -4% 2 slost.
    Ra chỗ thợ rèn add thêm hơn -12% nữa tinh tổng là -18% mặc vào time hồi phép ít hẳn đi :D

Chỉnh sửa cuối: 13/3/10
  8. wangliz

wangliz T.E.T.Я.I.S

Ai bị cái lỗi này rồi chỉ em giúp với.
    Hôm trước cài Sacred2 Fallen Angel xong vào chơi bình thường
    Nhưng ko hiểu sao đến hôm sau mở lại ..lúc đợi nó load option bên ngoài đến khâu connect to localsever thì đợi mãi rồi nó báo timeout...sau đó exitsting

Ai giúp em với Chỉnh nhiều cách rồi mà không được

9. callofdutytn

callofdutytn Youtube Master Race

các bác giúp em với
    em cài scared 2 khi vào chay thì bị lỗi sau:
    A required security module cannot be activated.
    This program cannot be executed (6000).

Please have a look at http://www.securom.com/message.asp?m=module&c=6000 for further, more detailed information.
    trươc dây cài chơi vẫn ngon mà bây giờ cài lại ko dc

10. darkknight1984

Bạn chơi hết thời gian miễn phí rồi.Cài lại game thôi, xong up lên patch 2.34 uk, down crack chuẩn về chơi, ngon lành.! (Nhớ down patch ngôn ngữ uk nhé, mà cài game xong ko coppy crack hay active key zi` cả, up patch xong rồi mới chép đè crack của patch đó nhé)

Èo, cái game này bảo mật dữ lắm, cài game sai 1 cái là nó chặn người chơi luôn, bạn remove game đi cài lại và làm như hướng dẫn trên.!

Chỉnh sửa cuối: 14/3/10
  11. wangliz

wangliz T.E.T.Я.I.S

Mới chơi đước có 1 hôm mà đã hết h rồi ạ :(( ...mà crack rồi mà vẫn tính h ạ @_@
    HIz bắt buộc phải cài lại ạ??? Mà cho em mấy cái link bản update theo thứ tự dc ko ạ với cả crack nữa em trước mới update đến bản 2.12 thì phải

12. wangliz

wangliz T.E.T.Я.I.S

Update em kiếm được rồi cho em xin cái crack của bản 2.34 UK nhé thanks.mà bắt buộc phải cài lại game ạ :(

13. darkknight1984

Uh, game cài từ đĩa thì bản cài có từ tháng 9 năm 2008 rồi, mà mỗi lần bị hết time lại phải click vào cái file fah gì đó để làm mới lại key, mệt lắm.Mà bản 2.12 vẫn lỗi tùm lum bro ạ.! Bản 2.34 chuẩn nhất Fallen Angel, crack rất tốt!
    Link down từ trang wed ausgamers.com nè bạn: http://www.ausgamers.com/files/details/html/42806 (patch INT to 2.34 uk, tốc độ 200k/s bây giờ thui nhé :D, dung lượng 955 Mb)

14. wangliz

wangliz T.E.T.Я.I.S

thanks anh down về trong đó có crack luôn ạ. hày là phải tìm crack ạ

15. darkknight1984

Crack đây: http://www.mediafire.com/?nmjgmnqhmgi (8.48 Mb).Khi bạn chép đè crack thì setup cái Fah rồi mới vào chơi nhé, cái này nó sẽ reset thời gian cho bạn liên tục mỗi khi vào chơi.

- Bạn phải remove game rồi cài lại thôi.Khi remove game xong, thì nên kiểm tra trong regedit của pc còn thừa thư mục nào của Sacred 2 thì xóa luôn cho chắc ăn.

- Cài game xong thì setup luôn patch (khi cài xong game, nếu nó hiện cái bảng active key,tuyệt đối ko active key, ko thì phải remove game đi cài lại lần nữa đó -_-')

Oh là la, xong rồi, đi up ảnh thôi :D

16. wangliz

wangliz T.E.T.Я.I.S

Anh DarkKnight ơi em hỏi tí lúc em cài patch nó cài vào ổ C ...bây h remove game đi làm thế nào để remove cả cái pacth vậy anh tìm hoài chả thấy nó ở đâu cả... mà ở C còn có 1,7Gb :( không đủ để cài 2.31 với 2.34

17. darkknight1984

Cái patch cài ra cũng bị remove luôn khi mình remove game rồi, 1,7Gb chắc ko đủ rồi, mỗi ổ nên để thừa 1Gb để máy xử lý dữ liệu cho tốt, nhất là ổ cài win, bạn cài game ra ổ khác thôi.Cái game này cài đầy đủ lên bản Ice & Blood hình như tốn 20Gb, lên 2.34 thì mất khoảng 17 hay 20 Gb gì đó, mình cũng ko nhớ rõ :)

18. yoyo_kut3_lovely

yoyo_kut3_lovely Mr & Ms Pac-Man

làm xong xuôi hết gòy ... vô chơi mới tới cái màn hình menu là nó đứng lun ...
    phải reset máy .. vô lại cũng vậy :(( ... mih làm sai gì a`h

19. darkknight1984

Trong thư mục crack của 2.65 có cái file FAH, bác setup cái file FAH đó ra rồi vào chơi thử xem.Hay chắc do card màn hình ko tải nổi cái game này :)Tui vừa cài thử lại game xong, vào chơi ngon lành mà.
    Cấu hình máy của tui nè (card cùi onboard nhưng win cài đầy đủ nên setup game nào cũng ok ^^):

Microsoft Window XP Professional (5.1 Buid 2600)
    Chip: AMD Athlon (tm) 64 X2 Dual Core Processor 5400+, MMX, 3SNow (2CPUs)
    Ram: 2 thanh DDR 2 KingMax 1Gb bus 800
    Graphics: ATI Radegon HD 3200 onboard -__-'
    DirectX 9.0c (4.09.0000.0904)

Cấu hình cùi mía này, cài game lần nào cũng ngon ơ hết, bác nên up cái win xp lên service pack 3 cho nó đầy đủ các thứ hỗ trợ cài đặt game.DirectX 9 bản cuối, up cái DirectX 10 luôn chơi game cho đẹp :)

20. yoyo_kut3_lovely

yoyo_kut3_lovely Mr & Ms Pac-Man

oh cài lại thì vô game được ru`i ..... nhưng sao chơi 10 , 15 phút là out ra .... lúc bị lúc ko bị... điên thật :-w