Sacred cùng giúp nhau về nước

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi KnightMaster, 27/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

lúc chạy lại lấy con ngựa thì thằng đó bảo là:"ko đc lấy ngựa của tao">>>pó tay luôn T_________T
    tui nói rồi, cái đó là 1 cái bug của bản cũ thôi, lên UW nó fix rồi :D

2. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

to THE _unknown_89 :tui chỉ muốn file save WE lv2x-3x thui,cao quá chơi chán lăm,mới cả tui cũng chỉ định tìm hiểu các bộ set của nó thui ,chứ ko có ys định chơi nghiêm túc, con tui thích nhất la SERA cơ,lv90 rùi.
    to BLACKWAY :ko biết ông định ám chỉ ai chứ tui thấy ông hợm hĩnh quá. tại vì những người vào diễn đàn này chưa hẳn đã chơi SACRED thành thạo --> hỏi là chuyện đương nhiên ,ông đã ko trả lời thì thôi lại còn nói.XEM LẠI MÌNH ĐI X( X( X(

3. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

nói vậy tui ko có quyền lấy con ngựa bất tử đó à?chán thiệt,kiểu này chắc bỏ sacred wa chơi cái khác quá.
    à BM tuyệt chiu water có hỗ trợ gì cho water magic ko?hay là chỉ tàng hình ko thui

4. the_unknown_89

:)) ko lấy đc con ngựa là bỏ chơi luôn à :D
    tăng Water để tăng damage cho chiêu IceShard với tăng tốc độ ra phép water mà :D
    @emtraisieunhan: lv 90 rồi à :D ,tui chơi con WE mới đc lv 69 à, vừa mới mò qua UW :D

5. Angel_of_light

Angel_of_light Legend of Zelda

Mới vô coi lại con BM . Thì ra anh nhà ta lv 20 rùi chứ ko phải 17 :D :D . Lâu wá ko vô chơi mà lại đang down anime nên chả chơi được lâu >.< . Công nhận gần kiếm đủ set unique lần thứ 2 . Lần trước kiếm đủ cả set rùi tự nhiên đi cài UW vô làm mất save uổng thấy mồ >.< .
    @ unknown : UW có lợi hơn bản trước . Tại đồ xin bên UW nhiều hơn bản cũ :D . Con hổng biết còn con rồng nào trong sa mạc nữa ko hén . Tui luộc con rồng gần cái làng Orc cái 1 dễ ẹt . Toàn dùng FireBall ko :D tốc độ Fire Ball nhanh như gió , con rồng đập tui được có 2 cái là nó lăn ra chít queo ^^ .
    @ Temple : Water có chiêu Ghost Medown đóa . Heal cũng là water luôn Ring of Ice thì đương nhiên của Water . Có cả chiêu Ability gì nữa ( ở hàng trên cùng )
    @ emtraisieunhan : Xin đừng có chửi nhau nữa . Mắc công bị cc hay GOV lắm , và cũng rách việc ra nữa .
    P/s hồi trước tui có con WE lv 25 tự nhiên máy bị virut phải ghost lại mất hết uổng ghê >.<

6. the_unknown_89

giờ lên level 70 thì bắt đầu lê lết từng level T____T, sau này lên 100 chắc luyện chết luôn quá...
    vừa mới finish xong phần UW campaign, cái ending nhảm cực kì >_<
    @AngelOfLight: dùng fire ball giết rồng :o ,thế fire ball của u damage bao nhiêu mà kinh thế???,tui thấy rồng resistant với fire cao lắm mà, dùng fire ball là hơi bị thất sách đó :D ,con WE giết rồng là đơn giản nhất, cứ combo Multi shot+Penetration arrow+Penetration arrow+Penetration arrow >>>>chết ngắc

7. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

@U89: Ending của UW gây shock nhỉ ? :D - Được cái thằng boss đó phát nào cũng rơi Green & Brown.

8. Angel_of_light

Fire Ball tui dam có 450+ hà . Cao nhất trong các skill :p . Vừa đánh vừa xài Ice Ring cho con rồng chạy chậm chậm đấy mà . Với lại có đệ tử đi theo nó cũng phụ đỡ giùm cho 1 ít :p . Tui đánh có 3 phút là nó lăn ra chít queo ^^ . Máy lại bị khùng rùi >_< . Phải Ghost rùi cài lại Sacred từ đầu phê wá >_< . Nhưng ko sao mình có copy cái save chắc cũng xài được >_< .

9. >VoDich<

>VoDich< Legend of Zelda

{@: hình như chỉ có DE mới có thể lấy con ngựa đó, ^^ :@}

10. the_unknown_89

hóa ra là xài thêm Ice Ring à???tưởng u xài 1 chiêu fire ball mà giết đc rồng mới ghê chứ :D, đệ tử thì làm đc cái gì đâu, bị em rồng đớp mất phát là nghẻo, chỉ làm bị thịt đỡ đòn đc thôi :D

11. emtraisieunhan

To all : các bác biết vị trí của mấy con rồng trong bản sacred 1.8.2.6( tên là UW ý) ko chỉ cho tui với , tui kiếm mãi cũng chỉ được 6 con mà nghe nói là có 8 con.
    to The_unknown_89 : gửi cho tui file save con WE của ông đi.

12. AzuReTemple

hình như đúng như các pác nói,chỉ có con de là cưỡi được.save của tui có 3 con sera,BM,DE thì chỉ duy nhấn nó có lệnh steal lúc nói chiên thui.
    đúng là buff tùm lum à.

13. the_unknown_89

gửi file save của con tui để làm gì?? ;;)

14. Angel_of_light

@ unknown : Uh thì đệ tử đi theo để phụ đỡ đòn giùm mờ ^^ . Nó cũng ngang ngang lv tui chứ ít à . Lúc tui luộc con rồng Ice Ring có lv 2 >_< yếu xìu . Gần như xài Fire Ball ko >_< chẳng kịp chuyển skill để xài Ice Ring nữa >_< . Gần như Fire Ball là chính tới 90% . Đương nhiên phải xài Ghost Metdown tăng cho nó lẹ chứ lỵ :D .
    @ emtrai..... : Có 1 con rồng trong sa mạc chỗ cái làng Orc . Nói chiện với con Orc canh cửa . Nó kêu đi làm nhiệm vụ luộc rồng thì nó mới cho vô ^^ . ( trong làng có 1 cái telephone )

15. emtraisieunhan

mấy con rồng đó thì nói làm gì tui tìm được 6 con rùi ,nhuưng nghe nói trò này có 8 con nên mới hỏi.
    to the unknown 89 : ko gửi thì thôi ,tui tự chơi cũng được.

16. the_unknown_89

còn 2 con nữa ở chỗ tụi Ice Elf
    save đây, chẳng biết là cái nào, cứ up lên hết, import vô lại mà chơi :D

Các file đính kèm:

• save.rar
      Kích thước:
      144.7 KB
      Đọc:
      238
  17. AzuReTemple

oh tui giết 1 con là đã oải rồi,còn những 7 con chờ tui à?tui chơi BM mới vô gặp rồnng là chơi ring of ice xong chạy như vịt luôn,nó "phà"tui 2 cái là về thành dưỡng sức rồi còn gì?

à trong này có ai chơi trò fate ko zay?là 1 dạng rpg hash and slash,giải trí rất tốt
    đia chỉ down nè www.wildgame.com

lâu lâu bỏ sacred qua đây cũng vui

18. >VoDich<

>VoDich< Legend of Zelda

{@: cho luôn link trực tiếp đi bạn, mà trò đó tên "fate" hay "the fate", nếu the fate thì rỏm lắm :@}

19. hadahi

hadahi Legend of Zelda

tui dùng thằng mập gla lấy củng được mà, hình như là lấy ở chap1 thôi, qua chap2 ko cho lấy đâu, với lại ngựa đó củng ko gì ghê gớm lắm nhưng hình như trong game này con ngựa đó là xịn nhất rồi. mà game sacred này kết thúc chuối, đánh trùm cuối củng chuối nốt chẳng bù đánh với thằng trùm cuối ở ds2 tí nào, đánh phê vãi lèo luôn

20. Angel_of_light

Cho em hỏi giùm thằng bạn câu này . Máy nó P4 2,3 , ram 256 ( mấy cái kia em ko nhớ :p ) . Nói chung là máy nó mạnh hơn máy em tại máy em P4 1,2 , ram 256 . Nhưng khi 2 đứa cùng cái Sacred để chơi thi coi ai ngon hơn , thì khi cài đều ko báo lỗi gì cả vẫn cài bản 1 bình thường . Nhưng khi chơi thì chỉ mình em chơi đc mà tại sao nó lại bị quăng ra Window ? Có phải do nó ko cài DirectX ko ? Hay là do lỗi khác . Lúc giăng ra Window nó nói là ko có hiện bảng lỗi gì cả . Mong các anh giải thích hộ nó giùm cái >.< . Tại em bất tài dốt mấy cái phần mềm phần cứng chỉ biết chơi thui :p .
    @ temple : fate nào vậy ? fate/stay night hả ? cái đó là game .... mờ . Cho link lên coi chừng GOV đóa >_< . Tui ko có chơi máy trò đó >_<

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.