Sacred cùng giúp nhau về nước

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi KnightMaster, 27/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

out ra ngoai` thì có nhìu nguyên nhân lắm,nhưng lỗi phổ biến của trò này là directx chưa thích hợp(phải cài cái 9.0c,có sẵn trong dĩa cài đó)cài xong mà còn bị nữa thì tại cái độ phân giải chưa đúng,vào desptop chỉnh lại 1024x768 là ok.
    còn nếu.... bị nữa thì chắc chắn tại cái card màn hình sh1t rồi,trò này chơi card onboard được nhưng....gefore mx series thì ...cho kiếu.để biết cái nào thì vào thư mục cài game,đọc tập tin guild... để bít thêm thông tin.

ai nói cái ông trò fate là xxx hả,tui đâu có điên đâu mà tuyên truyền cái đó.fate tui nói là Fate,chỉ có 1 chữ thui,kiểu của nó thuộc hash and slash như DS vậy.cái tui thích nhất chính là free build,tức là ko thích làm war nữa thì có quyền làm mage,vui lắm.

link down nè:
    http://download.wildgames.com/wildgames/fate-broadband-drm3.exe
    còn này là crack:
    http://www.megaupload.com/?d=ZHB2YM30

anh em chơi xong cho ý kiến,trò này nhẹ hều có 100mb + à,khỏi lo

2. olala_mylove

olala_mylove Youtube Master Race

Nay` cac bac cho em hoi cai'
    thang ban tui no choi sacred version 1.2 [ban cu~]
    khi no choi het gold thi ko the sang platinum choi tiep duoc
    tra loi giup nha
    thanks!

3. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

cac bac cho em hoi cai, sau khi giet con trum cuoi em save luon quen ko export vi vay ko sang duoc titanium ,bay gio vao load lai thi no chi hien len dung doan phim roi thoat ra ngoai ko cho export nua,lam the nao bay gio ,chang le bo a,tiec lam.(thong cam VIETKEY nha em bi hong ko danh dau duoc)_

4. emtraisieunhan

ma chang hieu ban sacred nha em lam sao nua ma danh con trum cuoi ko roi ra do nao ca,quai

5. AzuReTemple

cha này đúng là "em trai siêu nhân" .chiên gia viết 2 bài 1 lúc,mỗi bài cách nhau 2 phút,hay thiêt chứ.
    còn cái vụ ko export được tại vì như ông nói,giờ chỉ còn cách là chơi lại cái save game trước đó.đi lại 1 tí còn đở hơn đi lại cả trò nữa.

trò fate của tui ai down chưa,chơi thử rồi cho ý kiến đi chứ.tui chơi tui tầng 21 rồi.

6. emtraisieunhan

to azure tempe:ko choi lai duoc,khi load no cho xem luon doan phim roi thoat ra ngoai ,____> bo tay.

7. emtraisieunhan

tro the fate choi chan bo xu,tha mang d2 ve choi con hon

8. heheduy

heheduy Mr & Ms Pac-Man

trò FATE đó tui chơi lâu rồi và cũng chán lâu rồi, hình như đi đến tầng 50 rồi thì phải :D

9. AzuReTemple

oài sao pác hay thế nhỉ?nhưng mà tui đang cày nó nè,thấy cũng hay hay(khoái nhứt là vừa là mage cũng có thễ làm warrior)
    cha em trai... đúng là hết thuốc chữa,tui góp ý vậy mà ông cũng ko chừa cái tật câu bài à?tui có 2 cc và nếu tui méc mode thì cc của tui sẽ chuyển qua cho ông đó

10. hadahi

hadahi Legend of Zelda

P4 2,3. P4 1,2....hix :o tui mới gặp thêm 2 loại P4 mới của intel thì phải :'>
    nếu văng ra win lúc đang chơi hay là chọn nhân vận load chơi rồi văng, nếu là chọn nhân vật xong load vào chơi mà bị vang là do chép crack xai đóa, phải chép đấy đủ các tập tin trong thư mục crack :'>

11. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

Có bạn nào chơi BattleMage rùi cho mình hỏi : con đó có chưởng gì mạnh và combo thế nào cho ngon? Làm thế nào để có nhiều chưởng nhanh. Mình chơi lâu lắm rùi mới có dc 1/2 bảng chưởng

12. AzuReTemple

oài mai mốt làm ơn nghiên cứu kĩ cái topic này nhe ông thần.
    BM thì có nhìu chiu mạnh nhưng ko được đẹp lắm.
    các chiu mà mọi người ở đây xài phổ biến là: ice sharp,ring of ice,vòng lửa,ghost medow.
    combo thì tui khuyện ông nên xài vầy nè:ring of ice,vòng lửa,ice sharp,ghost medow.vầy là ko sợ con gì hết á.
    lure bọn quái xong chơi RoI và vòng lửa,ở trong tỉa ice sharp or fire ball ra là ngỏm hết :D ;;)

13. olala_mylove

olala_mylove Youtube Master Race

chai` tui hoi tu hom no ma chang ai tra loi gium`
    thang em tu choi ban sacred version 1.2, khi no' choi het GOLD thi khong thay' hien ra platunum de choi nua~!!!!
    vay la sao! mong cac bac nam moi tra loi giup em nha!!!!

14. emtraisieunhan

cac bac oi ,choi DAEMON di hay lam,em vua phat hien o con nay nhieu don hay lam,ai muon biet thi len dien dan hoi em chia se cho( tat nhien nhung ai biet roi thi thoi)hi hi

15. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

bác nào có link down load sacred thì post lên cho em được không,đang cần gấp,link down torrent hay link thường cũng được.Số mình khổ thế không biết,down Sacred.Under về thì nó required Sarced bản đầu,thế là lại lọ mọ đi tìm link down cái kia.Tìm được link torrent rồi thì hix hix ,nửa seed cũng không có,còn tìm được link down thường =file nén thì CD 1 104 files,CD2 136 files. Down được 10 cái đầu của đĩa 1 đến file thứ 11 thì link die,pó tay!!Em không ra hàng mua đĩa được thứ nhất là không có tiền thứ 2 là kô ở VN nữa,có bác nào làm phước giúp em :hug:

16. AzuReTemple

muốn cho link thì chịu khó qua box thư viện,vào topic download game pc á,xong rồi xin mấy cha ở trong đó.mấy ổng rành dữ lắm,khỏi lo nhìu.
    còn cái vụ từ gold ko qua được platium thì chịu thui,chơi bảng sacred thường lỗi tùm lum à,nản lắm,nhưng còn may là thằng trùm cuối còn chịu xuất hiện nếu ko thì....

nè em trai,con daemon hình dạng nó ra làm sao vậy?tui chơi bảng thường nên ko bít gì hết á,cho tui vài cái screen shot xem chơi coi

17. Angel_of_light

Angel_of_light Legend of Zelda

Ủa ? Thế Temple chưa chơi bản Sacred Underworld à . Bản UnderWorld ít lỗi hơn bản thường . Mặc dù nó hơi nặng lúc cài mấy cái pak >_< . Tui cài tới 1 tiếng hơn đó >_<
    Chân dung chị Deamon gốc . Cài UnderWorld dô là có thêm 1 bé lùn với chị Deamon nhà ta . Deamon khỏi cần đi ngựa bay lẹ hơn ngựa luôn ( đương nhiên trừ con ngựa bất tử của cha kia nhưng UnderWorld ko có đc nó đâu con ngực đó chỉ là lỗi trong bản 1 thôi ^^ .

18. Hunter_legend

Bản UnderWorld tới 3 đĩa lận. Em mãi chưa tiết kiệm dc tiền mua. Có thêm 2 con mới a`? Đẹp nhỉ. nhân đây cho em hỏi: làm thế nào để có nhìu chưởng chứ cứ đi ăn thì bao giờ chưởng mới lên lcv cao?

19. Hunter_legend

Tại sao con của em lúc import lại có tai thỏ. Ai bít chỉ cho em với

20. Angel_of_light

Angel_of_light Legend of Zelda

.... Bản UnderWorld tui mua có 2 đĩa . Nhưng đĩa 1 nặng kinh hồn >_< cài mấy cái pak ko thôi mà tới 1 tiếng . Đĩa 2 có 20 phút .... Chỗ ông mua 3 đĩa chắc là do nó tách bớt ra để cài cho nhẹ đỡ nặng . Tui mua 2 đĩa có 12 ngàn :-" :-" . Nhà tui ngay sau lưng triễn lãm đi bộ ra Nguyễn Thái Bình toàn 6 ngàn 1 đĩa . Sướng bỏ xừ .
    Chụp hình nó lúc trong game gửi lên xem nào . Chắc nó đội cái nón gì đó trong game . Lúc import nó làm rõ lên thôi ..... Hoặc là nó bị lỗi ấy mà .

P/s chỗ tui bán bản UnderWorld U.S khỏi phải down patch lỗi nó fix hết rồi . Sướng dễ sợ :)) :)) :)) :))

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.