Sacred cùng giúp nhau về nước

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi KnightMaster, 27/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

Ủa có 6000 1 đĩa à. Rẻ quá xá mua ở đâu vậy cho mìng địa chỉ đi.
    Không phải đội nón gì đâu. Con nào cũng bị có 1 cái tai thỏ to đùng ở trên đầu. Chả hiểu tại sao lại vậy?

2. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

ủa chỗ nào vậy huynh ?cho tui địa chỉ luôn đi,chỗ bán 6000 1 cd thì tui chỉ bít ngay chỗ tiệm góc bùi thị xuân-cống quỳnh(gần ngã ba có siêu thì coop mard)thui à?còn nguyễn thái bình thì công ty mama ở đó mà sao ko bít vậy cà?

3. emtraisieunhan

emtraisieunhan Mario & Luigi

ong cu cai sacred:UW thi no se hien ra 2 nhan vat moi la Daemon( qui) va drawf( nguoi lun) .trong do,Daemon vua danh can duoc vua dung phep thuat duoc,(tui choi theo ca hai huong,hay lam),phep thuat cua con nay rat dac biet,khi nao ong cai thi tui se chi cho. con Drawf thi manh ve danh can ( dung axe) va sung( shot gun) ,nhung sung cua con nay yeu lam,vi vay moi nguoi hay choi axe hon. con drawf ko di duoc nguoi,vi vay chay cham lam,neu choi ong nen tim do nao tang speed y, va lai may COMBO cua no ko co hieu qua nen rat it nguoi du kien nhan de choi con nay,rieng tui choi len lv 40 thi chiu

4. emtraisieunhan

he he he, nham nhot ti, Drawf khong cuoi duoc NGUA..........

5. hadahi

hadahi Legend of Zelda

bán đĩa 6k 1cd xem ra còn mắt lắm hĩ. chổ tui 5k 1cd mua 4cd tăng thêm 1cd nửa :D

6. flame of recca

flame of recca Mr & Ms Pac-Man

cái này do bác lúc chơi có chỉnh cheat phải không, bác ăn gian nên lúc nhân vật của bác import ra nó có đeo tai thỏ đó....
    --bác nào cho tui hỏi sao tui cài bản sacred Underworld vào tui down bằng torrent về ý mà, nó ko có file crack nên tui phải down cái crack no cd ở megagames về nhưng lúc vào chơi chỉ cần nói chuyện hay sử dụng tuyệt chiêu là nó bị bể hình hà... màn hình bể tùm lum không chơi đựoc gì cả bác nào chơi đuợc rồi thì chỉ giúp tui với đi............

7. Angel_of_light

Angel_of_light Legend of Zelda

Tốt nhất cứ đi mua 2 cái đĩa về . Chỗ tui bán bản của Anh . Trên mạng nó nói bản của Anh là ko có bị lỗi thôi . Nên tui ko phải down patch ^^ . Nhưng nó hơi nặng ( vì có 2 đĩa nên đĩa 1 nhiều file wá >_< ) nên cài ít nhứt cũng phải tới 1 tiếng .
    @ hadani : sướng thế chỗ tui cũng 5 cd đc tặng 1 đĩa ^^ . Nhưng chỗ tui chỉ là copy của 1 tiệm khác thôi . Tiệm gốc của nó tên là THÙY VY COMPUTER 8k 1 đĩa . Nhưng game nào nó cũng có :D từ PS 1 tới PC ^^ . Nên ra game mới là tui cứ ra đó 100% nó có sớm nhứt ^^ .
    @ sieunhan : Con dwaft tui xài riu đầu cũng mạnh . Có điều nó đi như vịt :p chạy vòng vòng chán chít >_< . Tui chưa có chơi Deamon nên nó mới có 29 còn con Dwaft lên đc 30 tui chán bỏ sang chơi BM với WE cho nó sướng tay ^^ .

@ ALL : Tiếng Việt có dấu . Đánh chữ trên diễn đàn đâu cần phải có Vietkey hay Unikey đâu lol . Nhớ đánh có dấu ko lại bị cc hay GOV thì khốn >_<.

8. AzuReTemple

chưa ai trả lời câu hỏi của tui vậy?địa chỉ chỗ bán đĩa 6k /cd gần nguyễn thái bình là ở chính xác đâu?chỉ tui với.còn chỗ 5k là chỗ nào nữa vậy bác hadachi?tui ở quận 8 tp hcm mong huynh cho địa chỉ chính xác để mà xài cho rẻ

9. Angel_of_light

>_< Ai mà nhớ nổi . Chỗ tui tới 3 tiệm làm sao nhớ hết đc >_< . Ông cứ đi đường Hoàng Văn Thụ . Tới chỗ quẹo ra sau Triễn lãm . Đi thẳng thay vì quẹo trái để ra đường CMT8 . Đi thẳng xong quẹo phải . Có 2 tiệm lận , tốt nhứt mua tiệm bên phải vì nó cho cái bao đĩa xịn lắm đóa :D ( bao đĩa của mấy tiệm đĩa phim cho thuê đĩa DVD đó ) 6k/1 disc ^^

10. AzuReTemple

hùm vậy mai mốt ông rành thì đi ngay đi,ghi lại địa chỉ cho tui,nếu có sơ đồ thì càng tốt.
    hôm nay vào sacred lại lang thang và tui theo 1 con đường mòn dọc sông bên trái bảng đồ lớn thì gặp 1 em rồng và cái này nè:

hoho các pác coi xong cho cảm nghĩ nhé

11. emtraisieunhan

troi ,con rong do ma cung khoe ,tui con tim duoc them 5 con rong nua do( ko tinh con rong o nhiem vu the camp of undead),ma nhat la o cho ice elf co tan 2 con, tha ho ma chan !!!!!!!!!!!!!!!(muon biet cho may con rong nua hong haha)

12. Hunter_legend

Hunter_legend Mr & Ms Pac-Man

Thảo nào lúc đầu tui có chơi mã bất tử. Nhưng sau chán quá ko dùng nữa Thảo nào mà có tai thỏ. HIHIHIHI

13. flame of recca

flame of recca Mr & Ms Pac-Man

Ặc ặc nếu mua đĩa về cài thì nói làm gì, game tui toàn down trên mạng về thui, sacred U tui down về gồm 4cd, 2cd là bản cũ 2cd là bản expansion Underworld bản cũ chơi vô tư nhưng bản mới thì bị lỗi như vậy đó, ai có cái file cracknocd nào chạy tốt thì send cho tui với đi hihihi ko lẽ tui ngồi chơi bản cũ hoài vậy.............. :x :cool:

14. AzuReTemple

oài bây giờ tui đã có bảng sacred cũ,muốn nâng lên bảng underworld thì có cần thêm mấy dĩa nữa vậy các pác?

ai bít chỗ mấy con rồng trên bảng đồ thì chỉ tui đi,tui khoái mấy thằng này lắm rồi đó

15. Angelshade

Angelshade Guest

hic!!chả hiếu sao cái máy tui nó không cài game RPG đc(hầu như loại nào cũng khong đc hết)
    máy tính xách tay loại compaq
    Ram: 512M
    Card: 64
    có thể là do ổ đĩa cũ quá rùi hay sao í mỗi lần cài sacred (cả 2 bản ) rùi thử cả divine divinity nữa nhưng nó toàn bị lỗi:"could not open ....." hoặc treo máy!!chán :(

16. Angel_of_light

Nâng cấp lên UnderWorld thì yêu cầu ít nhứt là 2 đĩa . Theo chỗ tui thì là vậy . Cao nhất là 4 đĩa :-" . Nhưng chỉ có bản UnderWorld của Mỹ là ko có lỗi . Còn các bản khác đều đầy lỗi ....
    Lối này tui chưa từng gặp . Trước giờ tui toàn chơi bằng máy để bàn thui . Chắc máy xách tay của ông thiếu cái gì đó . Vd : DirectX chẳng hạn .

17. Angelshade

Angelshade Guest

trùi!!nếu thiêu direct thì khi cài máy đâu cần báo đâu T_T,vô chơi nó mới báo mà
    đằng nào cài trò nào dạng RPG thì nó bị lỗi vầy hoài
    tui cài the sims 2 + 2 bản expension mà cũng đâu có sao đâu :(

18. Angel_of_light

Hihi . Mắc cười wá =)) =)) =)) . Tui với ông trái ngược nhau thiệt . Tui thì cài The Sim 2 tới 3 lần mà ko chơi đc . Lần đầu thì ko xây đc nhà . Lần thứ 2 thì đĩa bị hư . Lần thứ 3 thì mới sáng hôm nay đi kiếm đĩa cài lại thì người ta đóng của >_< . Cái lỗi này mới thiệt nha . Có ai biết ko giải quyết dùm ổng đi . Tui thấy ổng tội nghiệp wá . Trong khi tụi mình chơi ngon bản UnderWorld còn ổng chơi ko đc . Nghĩ cũng tội ....

19. Angelshade

Angelshade Guest

trùi !!muốn the sím 2 xây nhà thì cũng đơn giản,có 2 điều kiện :
    -phải cài đủ 3 bản Exspansion (vì bản mới ra Nightlife có deamon tool chương trình giúp xây nhà trong game).Ngoài ra thì trong topic the sims 2 cũng có thread hướng dẫn down phần mềm này về ông vô đó tham khảo đi!!
    -zo topic của the sims 2 để bít cách mount file trong deamon tool (ko bít cách mount file thì có deamon tool cũng vậy à :D)

P/s : huhuhuhhu!!!!ở ngoài Quán nhìn họ thử mà thấy phát thèm :((
    nhưng mà không bít điên diên khùng khùng sao tối qua tui cài đc sacred bản đầu =))
    mừng quýnh chơi đến 2h00 sáng mới ngủ đến nổi sang nay đi học mà cúp lun nà =)) Z(lâu gòi hông chơi lại sacred thấy đã thiệt :D)

20. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

Các bác cho em góp ý cái chứ hình như là ở đây hơi lạc chủ đề rồi,ở ngoài đề rõ ràng là Sacred thì trong nè fải thảo luận về Sacred chứ,sao lại có Sim rồi cả bàn về Software như daemon tool dzậy,hix hix,Bàn lại về Sacred đi chứ mọi người,hồi trước iem cũng chơi Sacred 1 lần thấy cũng tạm tạm mà vô đây thấy các bác toàn bàn đâu đâu thấy vọng wa' .IEm góp ý thế thôi các bác đừng đánh tội nghiệp thằng nhỏ ::(

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.