Sacred cùng giúp nhau về nước

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi KnightMaster, 27/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Light Knight

Light Knight The Warrior of Light

đây là Q của UW hả?
    cho tui hỏi luôn là ở bản classic thì làm sao để vô đấu trường đánh kiếm tiền được??
    PS: từ nay gọi tắt cho dễ nhé, ông unknown gọi là TU, azure gọi là AT, dark gọi là DS còn tui gọi là LK

2. AzuReTemple

AzuReTemple The Warrior of Light Lão Làng GVN

ặc,gọi gì mà chẳng được,ông cần gì xin phép.viết full tên thì có MP,viết tắt thì trừ mp,đơn giản thui!

hôm nay lại quay về với chị daemon,và thiệt là bất ngờ khi tui lượm được cây dao vàng + draw life 10%,critical strike 13% :D thêm với bộ đồ của tui thì là 26 % .con dao attack có 200-300 thui nhưng thêm cái infernal 50 lvl và cái strike thì hix hix,3 phát thì 1 phát critical 3000+. ko những thế dao đánh 1 lần 2 nhát mà nhanh nữa.nhìn nó lên cri phê lòi con mắt.
    càng bất ngờ hơn khi tui chơi wall of flame giết glorb hunter lên 100k-200k máu.(ko có nói láo đâu ) đã tay lắm.mai tui up hinh lên anh em xem đừng ... xỉu nhé

3. ChaosLegend

ChaosLegend Mario & Luigi

cảm ơn unknow , unknow có rảnh ko vậy , dupe runes giùm tôi được kô , dupe runes trong char daemon đó càng nhìu càng tốt rồi U gửi files lên đây cho Me

4. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

dupe thì hơi mệt à :-?
    mà tui thấy mấy cái rune đó đâu có quan trọng gì, mới vô chơi cần nhiều rune chẳng để làm gì cả vì mới vô mà skill level cao quá mà ko có đồ giảm delay thì cũng như ko, chơi chán lắm, cứ luyện từ từ lên thì thú vị hơn đấy, ít ra thì bạn cũng cảm nhận đc giá gtri5 của công sức mình bỏ ra chứ :D
    P/S: tui chơi cả chục lần rồi mà vẫn ko biết cái portal Field of Urkuk bên Sacred Classic ở đâu cả, ai biết thì chỉ dùm với :D

5. ChaosLegend

ai mở hết tất cả các portal thì up cái bản đồ cho mọi người tham khảo với , hic cái map arican lớn thậtt

6. AzuReTemple

tui cũng giống như unknown,chả bít cái portal đó nó nằm đâu,mà hình như trong các portal dẫn qua các nhiệm vụ chính trong sacred có 2 cái ko nằm trong đó là cái mà ông unknow nói với cái hedgeton á,chả bít nó nằm chỗ nào nữa?

@dupe rune thì chaos tự dupe đi,kêu anh em dupe giùm còn gì là hay?mà theo tui thì dupe chơi cho vui thui chứ nếu mà ông chơi con đó luôn thì cực nản vì delay cao,có khi đấm 1 cái fotG đến 5 phút sau mới quay xong=>chán :D

hình hôm qua tui nói với anh em nè,coi chơi cho bít nhé:

7. ChaosLegend

oh đẹp thật , mà nè daemon nên học runes gì vậy tôi học tùm lum hết rồi chán ko dupes được runes ko lẽ bây giờ chơi lại

8. Light Knight

nhìn damg dữ quá
    có tui đã mở hết portal nè
    cái portal Field of Urkur mà ông TU hỏi nằm ở khu giữa sa mạc nơi có thằng lính đòi uống nước đó
    cái hedgenton thì tui nói rồi mà
    ông TU hôm nào kiếm cho tui vài cái save nhé
    có gì ngày mai tui post ảnh vị trí portal cho

9. ChaosLegend

giờ post lun đi sao làm biếng wa' vậy , làm ơn đi mà nếu post tôi sẽ hậu tạ cái save mới down trên mạng về của WE , items cực xịn luôn wa đến phần gold rồi .
    unkonw ới U kiếm giùm tôi cái files save của daemon giùm đi , cái files mà U up lên tôi xem hết cả rồi yếu wa' .

10. the_unknown_89

@ChaosLegend: rất tiếc là tui kiếm ko thấy có save của Daemon đâu cả, tốt nhất là tự luyện thôi :D
    @LightKnight: cám ơn đã chỉ giúp cái portal đó :D

11. ChaosLegend

có thể post cái portal đó lên ko tìm hoài ko thấy tìm đến portal thứ 6 rồi còn thứ 4 ko thấy ở đâu cả , U know post hình lên đi .
    Hix hix .. tin khủng mấy pác ơi , con daemon tôi lvl 25 mà đanh ko lại con dragon fun lửa , ach ach nó fun 1 nhác là dính 10 nhác lìn

12. Light Knight

hàng về, ảnh 1 số portal đây
    xem đi rồi chịu khó tìm nha
    ở đây chỉ là vài cái mọi người kêu khó tìm, còn cái portal nào ko bít cứ nói tui sẽ up ảnh cho

Các file đính kèm:

13. the_unknown_89

đánh rồng mà giáp lá cà thì phải đứng sát chân của nó mà đánh thì mới ko bị nó phun lửa trúng, còn đứng từ xa tỉa thì phải canh lúc nó phun lửa mà né, chứ đứng đó mà dính là chết chắc

14. AzuReTemple

hehe,ổng chơi daemon là trùm chịu lửa mà còn bị phun 1 cái die thì chắc ông build sai rồi,chứ như tui 25 là dư xăng giết con rồng ghẻ rồi chứ

@cú chém con glorb hunter tui post chắc có lẽ đủ trấn áp thằng cha nào quăng TNT hôm bữa rồi nhỉ?chẳng thấy vô nổ nữa :D

@daemon save thì tui ko share đâu nhưng nếu muốn build đúng chuẩn thì lên sacred-game coi,có chỉ build daemon ngay đầu topic á

15. ChaosLegend

keke tui lvl 21 deamon săn rồng trong vòng 1 phút , ai mạnh bằng tôi ko

16. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Oài lv ko quan trọng vì ông dupe rune lên thì con nào chịu cho thấu,vi dụ như Sera nâng Lightning Bolt lên 80 rồi combo 4 cái này lại thì 2 phát là vĩnh biệt bé rồng(dù lv chỉ 1)

17. AzuReTemple

nè ai nói con daemon tui dupe rune?tui chỉ dupe chơi mấy thằng gla ... cho vui thui,chứ delay cao quá thì chịu gì cho thấu?còn nhát chém 100k+ dmg của tui trang trước là hoàn toàn thực tế:ko dupe,ko hack,ko ... photoshop :D

@có ai rành về các soft cho psp thì PM Y! chỉ tui chút xíu

18. dark_slayer_83

dark_slayer_83 Long Phụng Hòa Minh Moderator Lão Làng GVN

Oài tui đâu có nói ông đâu chời,tui nói chaos kìa,Lv21 mà tán con rồng 1' thì đúng là.....

19. ChaosLegend

ai nói dupe pa , tôi nói thật mà tôi chơi ko hack luôn , tự mình đanh nó luôn , lúc đâu tôi cứ chạy xa xa nên bị phun lửa , giờ tôi nghĩ ra cách đánh nó rồi , lúc đầu bom skill wall of fire & bơm skill có hình cây kiếm đó , bay vô kèn nó rồi chơi skill wall of fire nữa wang8 cục lửa ra rồi cứ thế mà lập đi lập lại là ok à . ko tin thì thôi .
    to dark : hình như hôm bữa U wa nhà Hashu à , bữa đó tôi cũng ở đó thấy 1 anh chàng đầu đinh mặc áo 3 lỗ màu trắng đô con lắm ko biết phải anh ko .

20. Light Knight

có gì mà kêu, con WE của tui lev 25 MH lev 8 delay 2s bắn rồng vài phát nó cũng nằm (máu nó 12k mà damg tui gần 3k)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.