Sacred cùng giúp nhau về nước

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi KnightMaster, 27/4/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. kakapa

kakapa Mr & Ms Pac-Man

2. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

1. Nhân bản dễ ẹc, chỉ cần có 2 máy nối mạng thích nhân lên bao nhiêu chả được, chuyển đồ cũng vậy.

2. Attribute thì lúc đầu tăng thế nào chả được, cũng chả ý nghĩa mấy. Sau này sống nhờ đồ đạc là chủ yếu. Skill thì học cái gì mình thích, mage chỉ nên chọn nhiều nhất là 2 trong 4 loại phép thuật thôi - chọn cả 4 là thế nào cũng được 1 con ko giống ai cả.

3. Hack thì chơi làm cái gì cho mất hứng.

3. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

chỉ cần 1 máy vẫn nhân bản đc đồ như thường.....
    có ai tin ko?

4. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

Có cần dùng char editor không ?
    Nếu không thì show me how :D

5. the_unknown_89

ko cần luôn, thế mới chết chứ :'>
    lâu quá không làm với lại cũng ko còn đk để làm vì xóa Sacred rồi, ổ có 40GB muốn chơi nhiều game cũng ko đc.
    cách làm thì nhớ mang máng như sau: vô Multiplayer rồi chọn cái kiểu chơi mà chơi mạng nội bộ á rồi vô đó chọn con nào mà mình muốn đúp hay chuyển đồ cho con khác, vô game quăng món đồ đó ra rồi save lại và thoát ra, tiếp tục vô lại Multiplayer và load lại cái save đó nhưng vào bằng con khác>>>OMG mấy mon đồ đó nằm dưới đất và tha hồ lượm>>nhớ extract nhân vật sau khi lượm đồ đấy nhá, kẻo lại mất hết thì toi ^^
    àh, whocare chơi Sacred UnderGround chưa???chán wé chẳng biết ở Vn có chưa nữa???

6. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

- À chơi kiểu co-op multi phải không- chưa thử kiểu đó. - Mà thực ra sẵn có mấy chiếc nối mạng nên cho nhau kiểu thông thường nhanh hơn. :D
    - Underworld thì hiện chỉ có trên DVD, thấy bảo trên 557 NCT có DVD rồi - nhưng một lần tui lên - họ lại nói để ở nhà - từ đó đến giờ ngại chưa lên lần thứ 2. Chắc sớm nhất thì cũng phải 2 tháng nữa mới có bản crack trên CD.
    - Dạo này đang nghiện WOW nên tạm gác Sarced sang một bên rùi.

7. the_unknown_89

whocare cũng chơi WOW à???tui cũng mấy lần tính chơi nhưng down về thấy nặng wá nên ko dám down, mua đĩa thì lười T___T
    WOW chơi hay ko? trung bình 1 tiếng nuốt hết bao nhiêu MB down và receive vậy??
    whocare ở Hà Nội hay là TPHCM??
    nhà tui cũng có mấy cái máy nối mạng nội bộ nhưng toàn là máy cùi ko hà..T_____T

8. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

1. Ở Hànội
    2. WOW
    - Chơi wow free, phải chơi trên emu server , có nhiều thứ ko bằng chơi mất tiền, thỉnh thoảng mất trằng vì lỗi hoặc đổi bản emu mới. Có điều vẫn thấy hay, chơi đi chơi lại ko biết bao nhiêu lần roài :D
    - Cài tốn khoảng hơn 3G trên HDD
    - Chơi thử qua modem thấy 1 tiếng down về chừng hơn 1,3M. Còn tui toàn chơi tại chỗ làm ko cần lo lắng đến vấn đề thanh toán.
    - Hiện việtnam đang có server này http://serverwow-vn.myvnc.com, đã đăng ký nhưng chưa chơi. Trước Riku, IE, LightDevil và tui chơi ở chỗ này nhưng hay bị kick out quá nên tui giận tui bỏ.
    - Tui hiện thường chơi tại http://login.wow.degunino.net hoặc http://24.37.2.130

- Nếu có xiền đăng ký chính thức mà chơi - quá tuyệt !

9. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

có bác nào chỉ tui chỗ mua bản SACRED 1.8 hoặc hơn ở TPHCM không bản ở nhà tui chơi lổi tùm lum hết á

10. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

ê tui chơi SACRED bản plus 1.826 được rồi mà đây là bản tiếng anh hẳn hoi chúa hông phải từ bản tiếng nga chuyển qua nên cài đơn giản lắm để mai mốt tui đưa link cho

11. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

Ồ thế à !!!! Bao giờ có Sacred Underworld đưa link luôn nhé - ko có gì chơi puồn ghê vậy đó ! :D

12. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

sao mình ko thể nào vô multiplayer được, có ai chỉ ko, nhà ko có mạng nội bộ thì ko thể vào multiplayer được à
    Edit
    à mình xài XP, xài loop back nên dzô được rùi, mình đã thử cách dupe đồ như you kia nói nhưng ko được, ko biết bản khác làm sao chứ bản plus 1.8 hình như fix rùi, va`o multi cho.n cop gi` do', dzo choi
    cho 1 thằng dục ra, save lại chọn thằng khác load lại cái mới save thì sẽ ko thấy được đồ dục ra, còn chọn thằng mới dục load game thì trong nguo`i nó cũng sẽ ko có mấy món mới dục, nhung thay duoc ma^'y mo'n no' du.c tre^n dat
    nên ko dupe được,
    mà ko biết phải làm vậy ko nhỉ, hic
    đang cần rune để chơi lại con mage mà ko có, có cách nào dupe rune ko, chỉ tớ với

13. devine_dragoon

devine_dragoon Donkey Kong

Hic game này hay dễ sợ, mà mấy U có biết ở đâu có hướng dẫn hoàn chỉnh game này kô, nếu biết thì chỉ giúp với. Thanks

14. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

- Cái này tôi thử rồi - trên 1.826, cũng dupe được đồ - nhưng không hoàn toàn - có nghĩa là một số cái vứt ra sẽ biến mất. Lưu ý mức độ khó đã mở được của từng con.
    - You phải chơi multiplayer ở chế độ cooperative - thử thế này vứt đồ ra xong thì đừng save ngay mà chơi loanh quanh một lúc rồi hẵng ghi lại rồi quit, chơi con khác.
    - Nên lưu lại mấy file hero0x (nhất là con nào nhiều đồ) - sau khi cho xong thì lại copy đè vào chỗ cũ (chơi hoặc cho tiếp....) như thế thì con nào cũng có đồ tốt.

15. khoaiRPG

khoaiRPG T.E.T.Я.I.S

yahoooo!
    mi`nh dupe được rùi, thanks
    mà có cách nào mở chức năng tự động nhặt đồ trong multi mode ko nhi???????

16. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

bác nào chỉ tui lấy cây đao với cái mặt nạ gì đó ở DAKENE(hông biết tui viết đúng hông) tui đọc ở đâu đó trên diển đàn này lại chỗ DAKENE nói chuyện với thằng gì đó thì lấy được cây đao với cái mặt nạ mà sao tui kiếm hoài không có

17. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

Cái này chỉ có lợi cho Gladiator thôi vì nó có all skills + 7,9,12,17,36.... (tuỳ theo level khi tìm được) và cái mặt nạ hút máu nữa.
    Đến drakenden - Chỗ có con rồng hay nhờ vả - sục sạo ở khu rừng phía trong (sau mấy cái nhà, chuồng ngựa) - có một con đường ẩn dẫn vào. Khả năng tìm được là ngẫu nhiên nếu chơi Campaign- còn 100% nếu chơi multiplayer.
    Thử tìm xem nếu ko lục lại topic cũ. (Tìm theo chủ để Sarced cho dễ)

18. Light Knight

Light Knight The Warrior of Light

may huynh oi ngoai cach an ~ roi go wasser ra ko con cach nao de lay binh nuoc ha? de thich nhat choi con Sera nho may huynh giup do de nha

19. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

theo tui biết thì không vì đó là lỗi của game

20. heropain

heropain The Warrior of Light

dễ lém ra hàng đĩa mua bản plus về là xong. Nếu đang chơi bản bị lỗi bình nước thì tốt hơn nên đầu tư #>:)

~Sacred & UnderWorld~

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.