Sacred: Underworld-Địa Ngục Hồi Sinh

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi quanbeodh, 13/7/07.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. hflufly

hflufly Donkey Kong

có thể cái này là do lỗi game ,đây lại la nv chinh nên có lẽ ban phải chơi lại rùi

2. im_find_guanyu

im_find_guanyu Donkey Kong

Mình mới chơi con Wood Elf level 14 rồi, Skill chấm vào:
    -Agility
    -Weapon lore (Max),
    -Ranged combat (Max),
    -Moon magic (cái này tăng cũng khá nhiều)
    -Constituition
    Ngoài ra mình tăng hết vào Dex ::( mình tăng như thế có chuẩn ko? chưa bao giờ mình chơi WE. Có phải nên tăng max Weapon lore, Moon magic (cái này hình như để giảm thời gian delay của combo), tiếp theo mình nên tăng vào Concentration (chạy nhanh) ko? Constituition mình tăng ít, mình nghĩ ranged ko cần trâu máu như melee ::( Chỉ mình tăng con WE này với nhé, cái gì nên tăng max, ngoài Dex ra nên tăng vào cái gì nữa, mình vừa tạo được con WE này tên nó có màu Yellow Gold nên đang thích chơi WE :p Thanks nhìu :x

3. longuy123

longuy123 Youtube Master Race

Bác nào biết link down UW ko ngại đi mua đĩa quá ....

4. lehoang15tuoi

lehoang15tuoi Fire in the hole!

5. odin_1412

odin_1412 Mr & Ms Pac-Man

moon magic là để giảm delay cho magic mà.bạn đã tăng WL va RC max rồi thì nên sử dụng skill cung chứ, tăng moon magic lam gì tăng Concentration ý. ko phải chạy nhanh đâu, giảm delay cho skill đó.

6. slientkid

slientkid Thành viên cấp 69

Chăm học này : http://forum.sacredeng.ascaron-net.com/showthread.php?t=23868

7. StarHeross

StarHeross T.E.T.Я.I.S

chời, lâu lắm rồi ko vào đây, cái topic này sống dai thế nhỉ

8. De_muoima

De_muoima Mr & Ms Pac-Man

topic này mới mở cách đây ko lâu mà
    nhưng ko ngờ vẫn còn nhiều người chơi trò này thế

9. im_find_guanyu

10. cuducthinh

cuducthinh Youtube Master Race

chơi BM thì tăng hết vô Metal Regenation hả???Thanks

11. odin_1412

Ai có cái đĩa Sacred Underwold cài ngon ngon thì share cho em chơi với. Mún chơi quá mà mua đĩa mấy lần rồi lần nào cũng lỗi , nản quá. đĩa lỗi nhiều đĩa lỗi ít , hix , làm sao chơi được đây hả trời. :cry::cry:

12. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

chơi battle mage thì mental regenaration là quan trọng nhưng ko ai tăng hết vô nó cả...tùy theo cách build của bạn thôi..ví dụ muốn xài lửa thì nhất thiết phải có +fire elemental...
    ..odin, ra tiệm mua đủ bộ 4 đĩa (cả gốc lẫn mở rộng) cài xong là chơi ngon..cần thiết thì tải patch mới nhất về..trường hợp đang cài mà có lỗi thì hoặc là do đĩa hoặc do ổ đĩa...thử cài lại xem sao....

13. odin_1412

Có gì nhầm lẫn ở đây không ta, mental regenaration là attributes còn fire elemental là skills. 2 cái này liên quan gì tới nhau đâu mà lấy ra làm ví dụ. Tăg attributes vào hết mental regenaration là đúng rồi. còn skills mới phải cân nhắc xem dùng CA hệ nào thì + skill hệ đó.lửa + lửa, đất + đất.......
    hiện giờ đang cài lại, vùa mới chạy ra hàng đổi đĩa, bị lỗi đĩa 2 , nó cứ bắt rút đĩa 2 ra cho đĩa 1 vào rồi lại tiếp tục như thế, nản.

14. im_find_guanyu

@ odin & all mem: bạn ở đâu vậy? mình cũng mua đến 2 bộ đĩa này rồi mà cùng một lỗi là cứ đến đĩa cuối của bản uw lại bị lỗi 3 file, bỏ qua thì vẫn chơi được, ko biết có di chứng nào ko nữa ::( Mình mua ở 2 nơi # nhau mà vẫn bị cái lỗi đó là Đội Cấn và Ngọc Khánh. Ai ở Hà Nội biết chỗ nào mua đĩa này ngon lành thì bảo dùm mình cái nhé, cài đĩa cứ bị lỗi lỗi bực mình quá. Thanks nhiều :-*:-*:-*

15. odin_1412

Tui ở Hà Nội, không những lỗi 3 file ma lỗi đến hang chục file luôn. cài còn khoảng 3,4 vạch nữa thì lỗi đến hết đĩa luôn. vẫn phải chơi Sacred plus. hix
    p/s: ông chơi WE lv nhiêu rồi, build ngon lành chứ hả. tui chơi Sacred plus tìm đồ ngon như mò kim đáy bể, muốn kiếm bộ set chắc đến tết quá.

16. im_find_guanyu

@ odin:È..con wood elf của tôi chán lắm, level 19 rồi mà mới kiếm được 2 cái đồ gold ::( damg thì rất khá, chán mỗi khoản đồ đạc. Mình có cảm giác chơi Daemon tìm đồ của nó rất dễ, level 10 thôi là đồ đạc nhìn đã kha khá rồi :D Đĩa tôi mua chỉ bị lỗi 3 file thôi: loadinguw00.bmp, questcode.bin.. cài đến hết rồi còn 3 file cuối lại lỗi. Cái file loadinguw00.bmp ko có nên lúc load vào game đen thui có mỗi cái vạch đỏ chạy, mình vào thư mục cài game copy luôn cái file loadinguw01.bmp sửa tên thành 00 thế là ngon =)), khổ cái là ra ngoài hàng bảo nó thử cài test lỗi chờ rõ lâu, cài gần hết nó mới lòi lỗi ra nghĩ cũng nản cho mấy cái thằng bán đĩa ::(

17. odin_1412

cái Sacred Underworld này ở đâu cũng vậy hay sao ý, đĩa 1 đã cài rõ lâu mà lỗi toàn ở cuối đĩa 2, pó tay, tui cài phải chục lần rồi, nản thí mồ, ông ở Hà Nội hay cho tôi mượn đĩa đi, cứ thế này chắc tui stress chết quá :D:D, thèm chơi Deamon quá, giờ đành ngồi cày WE = Plus vậy. ::( ::(
    À cả nhà cho hỏi muốn chơi cấp độ gold trong mutil thì phải lv nhiêu, tui 44 rồi mà hông vô được. chơi singe đek rơi ra đồ ngon, đã plus lại còn singe thì pó tay thật

18. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

ko nhầm lần đâu, hình như ko phải fire ele mà là fire master thì phải, tớ ko nhớ rõ nhưng cách build thì ko quên được, tuy nhiên trong tất cả các dòng nhân vật chả ai tăng vô 1 thứ cả....

19. im_find_guanyu

Ông xui quá, Tối qua tui vừa phải xuống tận cổng trường Việt Đức ở Lí Thường Kiệt cho một ông trong gamevn mượn cái Sacred UnderWorld xong :D chờ hắn cài xong tui cho ông mượn, chịu khó nha :D

20. odin_1412

yahoooooooooooooooooooooo cảm ơn đã có lòng tốt cho tui mượn. Nhưng tui cài được rồi không cần nữa đâu. Sau bao nhiêu thăng trầm giờ đã chơi được, sướng quá, không có bị 1 lỗi nào nhá, đĩa ngon ahahahaaha, chơi deamon thôi.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.