Sacred Underworld! Oh my god!

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Maya4VR, 26/7/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. buiducduong

buiducduong Mr & Ms Pac-Man

cám ơn bác whocare,em làm xong quét đó rồi,vào được cái làng của tụi người lùn Globin nó nhờ làm quét đi tùm lum ,giết con Bos là con người rắn hình như là được 13000Exp thì fải,em có nghe nói là con Daemon chơi Dual được,mà sao em kiếm có thấy gì đâu.Portalne sử dụng sao hả bác?sao em không tạo portal được

2. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

- Dual được - khi học Skill dual wielding (lv 35 rồi thì đợi đến 50 mới được học skill cuối cùng :P)
    - Có Portal Rune thì loanh quanh tìm cổng ngay gần đó mà active nó lên. ... đúng chỗ thì hễ lại gần tự dưng mọc ra cái cổng thôi.

3. heropain

heropain The Warrior of Light

chài máy tui ở nhà kô chơi multi được nên bó tay chịu trói X( mò co-operate làm kỉu gì vậy ông

Àh mà nữa cái UW này cưỡi ngựa khoái lém thử thì bít :P ngựa tui lv 30 rùi đúng là cảnh ăn trên ngồi chốc đã wé

4. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

Vậy hử - vậy đánh qua một vòng đi rồi export ra - quăng lên đây (nếu muốn share cho mọi người) hoặc nếu ko muốn share thì lúc đó pm cho tui để lấy địa chỉ email...

Có 8 skill thôi - học riding thì phí wé... ::( - Nhưng mà map mới rộng kinh hoàng - chạy bộ quá phê... tuy vậy tui vẫn mần lại campaign cũ trước một cách từ từ vì nghe nói có vài thay đổi trong campaign cũ... và nói chung không có nhiều thời gian để chơi :((

5. Clark Ken

Clark Ken Mario & Luigi

SC:Under world này có cái rất hay là alt tab được nên có thể cheat được ^^, ko như SC cũ, giã lv lâu vãi mãi mới được lv50. Mà trong SC sao tui thấy có mấy thứ vũ khí như dở hơi, công 70-90 mà nó đòi minimum lv 231, vãi khiếp.

6. heropain

@whocare cha ơi là cha !! Cha kím con ngựa speed 220 mà cần riding 0 trên cái castle chỗ swam đó NGỰA Ở ĐÂY CÓ THỂ LÊN LV ĐƯỢC = cưỡi nó đi luyện lv

7. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

... ra vậy từ từ để xem - quá ớn cái vụ cươĩ nghẽo từ bản trước nên cũng chưa thèm ngó qua... :D - ngựa lên level - rồi cũng chết thui - ko hồi phục thì tiếc lém !

8. heropain

Riding Battle Deamon 50/47 đây mại dô :o

9. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

Sau khi nỗ lực tìm được một con ngựa thích hợp - cái Sacred Underworld nói với tui rằng Drawf không thể cưỡi ngựa - sao bất công thế !!! Chắc sau này cưỡi moto roài !!!! :D

10. buiducduong

đúng rồi,chân nó ngắn ngủn mà leo lên được con ngựa là hơi phi lí àh nha,đáng lẽ fải bán cái ghế nữa ,để con Drawf bắc ghế leo lên ngựa hohohohoh

11. buiducduong

thanks heropain đã share save của bạn nha,mình cũng chơi Daemon guống bạn,mà level 35,mà sao bạn nhiều máu wá vậy,1000 mấy lận,trong Sacred có đồ cộng máu nữa hả?damage của bạn mạnh gấp đôi mình đó,mà sao skill của bạn ít thế?mình đã có đủ hết skill rồi đó,con mình đi nhanh và đánh nhanh hơn con của bạn nhiều,nhờ file save của bạn mà mình biết thêm 1 điều là có thề nhập dây chuyền và nhẫn vào đó của mình đó,tính share file save của mình cho mấy bạn ,mà chơi nhiều con wá,chẳng biết nó là file nào nữa,mà nguyên 1 cái folder save của mình là 15mb lận,mà mình xài dail up,up lên chắc chết wá,hohohoho

12. Raizer

Raizer Donkey Kong

Vậy đi ngựa khõi phải build riding gì hỡ mấy bác

13. buiducduong

đâu có đâu,fải build chứ,hình như tăng rading là tặng tốc dộ đánh trên ngựa hay sao đáo

14. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

-Skill ít vì có thể chưa thèm học ngay vì sợ học nhầm ! :P (Sáng kiến hay !)
    -Có share thì share mấy file hero0x.pax thôi cha ơi ! - Mấy file saves nén lại vẫn to đùng - nghẽn mạch !

15. the_unknown_89

the_unknown_89 C O N T R A

riding not rading hô hô
    tăng riding là tăng tốc độ đánh trên ngựa àh??cái này mới phải học hỏi mới đc =))

16. heropain

NGHIÊM CẤM TRẺ EM BÉ HƠN 1 MÉT MỐT #>:)

17. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

:((

He he ... hôm qua thịt con rồng đầu tiên với level 16... ko biết có quá muộn không :-? Được đến 39xxx exp. Có điều chưa kiếm được gì xịn cả.

18. heropain

Bản này con rùn nóa def trâu chó lém + khả năng rơi đồ set là kém nên liệu mà thức đêm thức hôm cày cho đến khi ra đồ thì thui.

PS: cày mấy hôm rùi hun cóa set item =((

19. whocare

whocare Mr & Ms Pac-Man

hèm ... ko có nhiều thời gian đến thế...có lẽ SB chưa đủ cao - cho đến giờ mà tui có 2 setitem của con Daemon rùi (nhưng lv thấp lém) của bọn khác bán luôn ko thèm giữ ,còn của nó thì chưa được cái nào :(( !

20. Dark Tidus

Dark Tidus Mr & Ms Pac-Man

Trong sacred rất dễ tìm thấy các thành phố bằng cách bật bản đồ xem các ký hiệu gần nhau tức là 1 thành phố hay 1 ngôi làng nào đó,tuy nhiên có 1 ngôi làng tôi không vào được???Nói cách khác là không có đường vào,đó là ngôi làng phía dưới ngôi làng đầu tiên bị nước bao phủ xùn quanh không có đường vào,hình như là phía dưới chổ bắt đầu của thằng lực sĩ!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.