Sài Gòn bloody roar thì vào đây

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi KKTAT_123, 9/9/09.

1. fakya

fakya Youtube Master Race

==>trình độ của tụi mình còn bèo lắm,kô thi đấu nổi với ai đâu!he he he he!hic!
    => sorry Tâm nha!dạo này đang đi làm nên kô có thời gian đi chơi đâu cả!hồi bữa Tâm nhắn tin mà quên mất kô trả lời lại cho Tâm!
    To: KKKTAT_123 : rảnh thì mai(19/9/2k9,thứ 7) qua nhà Tâm dợt BR2 đi!cho mình tham gia với!chiều mai 5h hết giờ làm rùi chạy xuống chỗ Tâm dợt luôn!đc kô vậy?

2. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Nghe có lí quá nhỉ ?Cậu Tiến xuống nhà tôi đi, mà xuống tới đây khoảng 6h ko? Xuống sớm sớm tí vì tối 7h phải đi học rồi, đánh 1h cũng đủ rồi ;;);;);;);;);;). Bữa bị thua Gado do damage của him cao quá, chiều nay hy vọng phục thù, vẫn là Shenlong :D:D:D:D:D:D:D

3. Shuu_shirakawa

Shuu_shirakawa Fire in the hole!

khi nào 2 cậu đánh nhớ quay camera lại sau đó post lên đây cho anh em xem trình khủng tới đâu rồi nha :D

4. ultima_86

ultima_86 Quy ẩn giang hồ Moderator Lão Làng GVN

Bữa ko có đánh do cậu Tiến ko về kịp. Mà đánh+ quay thì nó bị chậm máy,sợ đánh ko được

5. www_pftmclub_vn

www_pftmclub_vn Fire in the hole!

Box này coi bộ nhảm lắm roài<< mấy ngày mà được có mấy bài post>>> anh kenji làm cách gì đi chứ :(( :((

@ultima: Còn chơi BR2 đây, nhưng bỏ nhìu thời gian với GWED hơn

6. binhvuitanh

binhvuitanh Dragon Quest

:-w Ôi cách tốt nhất wa bronvn mà chat
    haha. tăng exp đi :D

7. www_pftmclub_vn

Đủ 20 mem đã roài anh sẽ tăng ;)) ;)), ai rảnh giúp tui bài hướng dẫn cơ bản về GWED với

8. binhvuitanh

binhvuitanh Dragon Quest

rùi em giúp
    .;;);;)

9. KKTAT_123

KKTAT_123 Youtube Master Race

dạo này ko lên ko biết xin lỗi nha...đợi mình mua cái cần đã rồi mình sẽ rủ

10. fakya

fakya Youtube Master Race

==>kô sao!nhớ đi off vào chủ nhật nha!bữa đó mình mới rãnh đc!còn lại đi làm mệt nhừ luôn thời gian đâu mà đấu br2 chứ!hic..........!
    ==>sory Tâm nha!hẹn Tâm vào ngày chủ nhật ......sớm...nhất ...quá!!!!:-w:-w:-w:-w

11. www_pftmclub_vn

Mọi người wa www.bronvn1.co.cc mà thảo luận nhé :D :D... Mje, mãi mới zone record xong, lâu hơn cái nhà YYH của ông HIEI

12. binhvuitanh

binhvuitanh Dragon Quest

Ông cố định 1 trang cho tui dc hok.
    :-w:-w

13. www_pftmclub_vn

Cố định hoàn toàn roài đó. cái đầu tiên phải mất 3$ ... ****... bọn co.cc nó bít mình ở việt nam ko đăng kí thẻ tín dụng được nên cố tình chơi đểu =)).
    @BVT: Giúp tui tìm pass giải nén BR3 của thằng Gamer_ga_mo đê. Down về éo dùng được khó chịu quá

14. ShinlongTuong

ShinlongTuong Donkey Kong

pass là
    ps: Tưởng vào đây mang theo laptop ai ngờ..... Phải vài tháng nữa:((. Kiểu này thì tiến độ viết bài trong REVIEW hơi chậm rồi=((. Nghiêm cấm chú pftm để tái diễn tình trạng spam nghen. Anh thấy bắt đầu có hiện tượng rồi. Del hết đi:|

15. X.i.o.n

X.i.o.n Mr & Ms Pac-Man

Ặc, khá thật. Tự lập site, lấy luôn tên BronVN mà chả quen biết thằng nào trong BronVN. Chả biết mấy chú có biết tại sao nó có tên là BronVN mà ko phải là BRVN không nữa...Đừng làm xấu hổ BronVN chứ...Anyway, chúc mừng Br đã có 1 site riêng mặc dù bàn luận thì vẫn nhảy qua gamevn :D

16. long_khac

long_khac C O N T R A

Thế BronVn có nghĩa đẹt gì ;;);;);;);;);;).............
    Có gì mà sợ người ta làm xấu hổ chứ . Có phải mình làm đâu =))=))

17. ShinlongTuong

ShinlongTuong Donkey Kong

Cái này anh hiểu nhầm ý của tụi em rồi.
    site này nhằm mục đích là duy trì chứ không phải là phát triển vì nó có lẽ là không thể phát triển tiếp nữa. Nó chỉ để cho những ai còn nhớ về BR thì ghé thăm và tìm lại 1 chút kỉ niệm thôi.
    CÒn cái tên Bronvnthì chỉ là 1 sự hiểu lầm, tụi em không có ý dựa vào ánh hào quang( đã tắt(_ ___!)) của mấy anh tạo dựng được đâu. ãe cố thay đổi sớm nhất có thể. OK.

Bronvn vẫn sẽ là 1 huyền thoại....

18. www_pftmclub_vn

Thế ko lấy tên là Bloody ROar Online Network thì lấy tên gì??? Chẳng lẽ lại đứng tên em như cũ?? =)) =))...Xấu hổ gì??? BRONVN của bác thì hay lắm à?? Sập tiệm còn đòi xấu hổ =))... Đó mới chỉ là forum chứ còn nhiều nữa.... Đang cần tuyển người vào 3 nhóm thiết kế theme cho wordpress, joomla, smf đây.... cái SMF làm được mỗi cái logo bùn quá

19. long_khac

long_khac C O N T R A

Tự đã xập tiệm như vẫn còn người nhớ người biết . Vẫn còn tự hào về 1 ổ tệ nạn xã hội như thế .
    Trang đầu tiên của Br ở VN và có đầy đủ tất cả những gì liên quang hoặc ko liên quang tới BR .

20. X.i.o.n

X.i.o.n Mr & Ms Pac-Man

@ShinLongTuong: Anh chả nói em, anh đang nói mấy thằng nhảm ruồi trên này, vào thấy nổ mà ngứa cả mắt trong khi kiến thức chỗ rỗng chỗ hụt, biết 1 mà cứ tưởng 10. Còn nếu e làm thì anh ủng hộ hết mình.

@PFTM: Dạ, tại Bronvn của em ko hay nên em chả dám bắt bác lấy tên bronvn làm gì. Cứ gọi là nhóm perfect gì đó cũng hay lắm mà. Còn cái gọi là forum của bác thì em không có ý kiến nhưng em dám chắc hồi đó bác mà vào bronvn thì bác phải tự hỏi "tụi nó đã làm như thế nào nhỉ ?". Em chỉ nhắc bác là bronvn ko chỉ đơn giản là 1 nhà kho chứa chục cái thùng rỗng kêu to, chỉ biết cầm máy lên đánh Br với com hoặc trong group cùng nhau rồi lại tự hào vì mình là vô đối. Nếu vậy thì ngày xưa tụi em đã chả liên kết được HCM - Nha Trang - Vũng Tàu- Đà Lạt- Huế - Hà Nội, làm được 2-3 cái giải bèo bèo, giao lưu với Taki Group hay Willy group...Xấu hổ ở đây là bronvn nó mang nhiều kỷ niệm và ký ức tuổi thơ cho tụi em hơn là mang lại cái danh hão cho những thằng tào lao sau này. Còn cái tên bronvn thì cũng chỉ là cái tên, chả có gì ghê gớm, chỉ mong bác hiểu và phát triển nó cho đúng. Em xin cảm ơn