Saint vs GT, ai sẽ đăng quang tại Kỳ Sơn

Thảo luận trong 'Linh Vương' bắt đầu bởi KySon-MaSieu, 9/12/09.

1. GVRDee8Tee

GVRDee8Tee Fire in the hole!

205 mang kỵ mới nâng xuống đây test với kỵ mới nâng của ngọc thư ko =))

2. KySon-MaSieu

KySon-MaSieu Youtube Master Race

Thằng này là Ngọc Thư đấy à, test nghĩa là solo 1-1 à, chứ rủ test mà chơi bầy đàn bắt người ta lao vào thì tội lắm :(

Hứa Xương bất khả xâm phạm, thằng nào ko ở Hứa Xương thì quit game =))

3. long2052008

long2052008 Mr & Ms Pac-Man

heheh MS lai nói quá em, no HB thì vẫn sống mà . Cướp bóc quậy phá chơi thôi, ai HB thì để họ chơi tiếp chứ

4. GVRDee8Tee

trước khi các bạn phù thành lên ấy
    tớ đã báo thằng vjsao trước 3 ngày rồi =))
    khổ cái thằng ấy nó nhầy nó chờ các bạn vào
    bạn masieu chắc cay nó lắm nhỉ =)) quân đông đảo thế bị 1 thằng nó bắn cho 3 hit về thành dưỡng sức =))
    tớ nực cười con mụ TUNA quá =))
    bắn đi phá đi =)) chưa biết thắng thua thế nào bên đồng minh ngụy thọt 2 triệu quân rồi =)) bên này chết nổi 20 vạn chưa =))

5. woatiwoa01

woatiwoa01 Donkey Kong

Ngày xưa bắn phá nhà HanTin và Lv8 đến nổi bọn nó chẳng dám hó hé nửa tiếng( vjsaocodoc còn vài chiêu để up xe) Lúc đó cả trong game lẫn diễn đàn vắng bóng member GT.Mình và 2052008+MaSieu thấy các bạn ấy có vẻ tội nghiệp nên rút quân về chờ ngày update và cho các bạn ấy nhập thành.Nào ngờ các bạn ấy nhập thành phù về Hứa Xương nên bây h lại càng tỏ vẻ hóng hách kiểu như chó cậy gần nhà ;)).Phải mà còn ở Thái Sơn thì mình sẽ xin tiếp vài cái Cung Điện cho hết to còi :))
    Mình còn đc biết mấy lần đánh vào Thái Sơn thì dek thấy mặt mũi thằng quân nào mang tên Ngọc Thư mà nó cũng lên 4room gáy vl thế này =))Mình đi đánh toàn gặp bọn nhát chết dek dám ló mặt ra,cứ ru rú trong thành MCB bật HB thì làm gì có thiệt hại hả bác Ngọc Thư :-w

6. GVRDee8Tee

phá Hantin với LVT là ngày tớ quậy ở tít nhà tris hay là trận đánh đầu tiên khi GT chưa ổn định được nhân sự nói rõ ra chứ
    nếu là trận các bạn phù xuống giải vây cho tris thì có cái vẹo gì vậy =))
    còn nếu là trận từ hồi đầu sever thì lúc ấy GT yếu vl :( tớ còn chưa có lính :(
    lúc ấy SAINT và đồng minh đông vkk =))
    bây h bị quần cho nản quit gần hết
    nào còn những bạch võ nam =)) babylove, anakin, DT05 , tris =)) , lý tầm hoan , fake bighit =)) vv và vân vân =))
    công nhận trận đó GT dưới cơ
    lúc ấy quân của đồng minh MGQ đông vcl , tướng cũng xịn hơn nhiều tướng hơn , đồ man nhiều hơn , nhưng lao vào hứa xương mới thua =))

7. woatiwoa01

woatiwoa01 Donkey Kong

Mình chỉ muốn kiểm tra cái tinh thần đoàn kết mà member GT luôn tự hào đấy thôi =))quả thật là ở đâu cũng áp dụng cái câu đoàn kết,đại đoàn kết nhưng....thân ai nấy lo :)) Và 1 lần nữa muốn kiểm chứng cái bài học của bác Giót từ SaoPhaiXoan là muốn có hứng phải cho chó cắn vài cái rồi đánh mới vui.;))

8. GVRDee8Tee

=)) cái mồm của mụ bán cơm thì tớ sợ rồi =)) ăn no đòn =)) thì bảo là cho cắn =))
    thế thì đỡ thế () nào đc =))
    chết quân cũng nói được =)) giết đc cũng nói đc thì chả thế nào ko nói đc =)) thẳng thắn nhận ngu cho nó tiến bộ =))
    thằng minh cướp nhà duy bị vồ 20v tớ cũng thẳng thắn công nhận là nó control lỗi =))
    vậy thì bạn cũng thẳng thắn mà nhìn nhận thực tại là sáng nay bên bạn bay 13 cái đầu và 2 ngày thì bay gần 2 triệu quân đi =)) đàn ông thì dám nhìn dám nhận =)) đừng có trốn tránh như con đàn bà thế
    mất mặt lắm
    game thôi mà

9. long2052008

heheh, chúng tôi vừa mất 2t quân việt ảnh mã và du huy mã, một tổn thất nghiêm trọng, 1thiet hại kg có gì có thể bù đắp, ảnh hưởng đến sức mạnh của toàn Liên Bang hic hic .
    Lần này chắc out LM thui, GT quá mạnh chém quân chém chuối, chém tướng đầu rụng như sung hic hic
    heheh nói thế chắc bạn NgocThu hài lòng chứ hheheheh .

10. woatiwoa01

woatiwoa01 Donkey Kong

Thì mình có nói mình thắng bao giờ đâu =)) Mình chưa chết thằng quân nào biểu mình nhận thua mình ức lắm.Thôi bác vjsaocodoc lấy em vài thằng quân để em còn về bán tướng và quit game.Bọn em thua rồi :((
    P/s:Mình học hỏi mấy bác GT kiểu gì cũng nói đc mà sao bác Ngọc Thư xoắn em ghê thế :-w
    vd như là bị phá nhà thì bảo là thích nhìn nhà bị phá ấy mà ;))

11. GVRDee8Tee

ờ cứ mang quân feed như mấy hôm nay tiếp đi nhé 2052008

12. kotrovedc

kotrovedc Mr & Ms Pac-Man

ừ thì chủ quán cơm vô công ko có việc gì thì cứ bắn đi ai cấm khóc lóc cái gì thế bán cơm nhiều thành đàn bà rồi ah

13. itAmateur

itAmateur Fire in the hole!

Đấy gọi là tinh thần AQ :-*

14. woatiwoa01

woatiwoa01 Donkey Kong

Mình đang cười các bạn đần độn suy nghĩ thế nào mà nghĩ chủ quán phải làm việc còn người làm thì ngồi chơi ấy nhỉ =))

15. long2052008

hehehe tất nhiên rồi NgọcThu, lần này về Hứa Xương dùng kỵ cho vui . Với mình chết vài m quân cũng chả thành vấn đề(nhưng cũng khó,hehe) bản thân vui là được .
    Khẳng định trận này cũng chẳng có thắng thua gì cả. Ngụy dùng quân giới 25 thôi đánh hết xây, đánh tiếp hehe . Quân giới 25 mà thiên thành x3, cũng đã thừa thải lắm rồi, ai chết quân nghĩ 1 ngày rồi đánh tiếp vậy . Trận này đánh cho vui đi rồi ăn tết, chứ VTC nó sữa lại 200k xe bắn kg nổi cái nhà dân thì đánh đến khi nào mới quit game, cướp bóc quậy phá tý cho có hứng thú kg anh em qua HP hết hehehe

16. KySon-MaSieu

KySon-MaSieu Youtube Master Race

kể ra cũng hơi suy sụp, 300k đồ 20 chứ cũng đâu có ít, nhiu đó đi thảo phạt cũng đc 20 hồi đầy. :(

17. TLV1986

TLV1986 Donkey Kong

hỗ trợ các bạn 999 cái Cổ khí bảo độc nè :-*

18. Vjsaocodoc

Vjsaocodoc Youtube Master Race

Ôi ghe quá đi học về thấy thêm 2 cái Quan Phủ nữa về 0 rồi :-*.
    Bác cứ thử để 3-4 người quay xem có MCB không mà nói thế :">. Với lại trâu bò ak mà ngồi 24/24 em còn trẻ còn phải ăn chơi học hành đú đởn chứ =)).
    Còn nếu cảm thấy thick thì làm 1 trận dứt điểm đi. Nhưng mà cũng phải đợi 3 ngày nữa. em lỡ MCB 96h rồi. Sao trong shop hok bán loại 12h nữa nhỉ =))

19. woatiwoa01

woatiwoa01 Donkey Kong

Thế thì mình mời bà con họ hàng các bác GT xuống bảo hãn Lương Châu Chơi với em 1 chuyến.Gì chứ LM em mang tiếng ô hợp nhưng nếu bị đánh thì cũng có vài người trong lm bay thành dfen phụ chứ ko như truyền thống đoàn kết của GT là...thân ai nấy lo đâu bác ah;;)

20. GVRDee8Tee

đã bảo là thằng vjsao được báo trước là sẽ bị hỏi thăm trước 3 ngày
    nó cố tình ở lại mà
    ko cần ai lên giúp , vậy bên tớ Đéo lên đấy =)) các bạn muốn làm gì nó thì làm =)) đoàn kết hay ko thằng bị đánh nó biết =)) trình bày lắm thế