San 10 patch project

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 10/7/04.

1. abc123

abc123 Youtube Master Race

2. bulldog

bulldog Youtube Master Race

Mới làm xong menu mưu kế trong trận đánh, post lên anh em coi thử rồi cho ý kiến.
    Có mấy cái ko dịch được thông cảm nha, già cả mắt kém mà chữ thì nguyên 1 đống nhìn ko ra. Còn mấy cái kia thì mọi người tự tìm hiểu thêm về công dụng đi.
    Trời ơi!!! Dịch nguyên một trang nhưng fải xén bớt cho vừa size nên mất vài chỗ rồi!!!

Các file đính kèm:

3. Fly

Fly C O N T R A Lão Làng GVN

Cái mà 18 action points ở dưới hướng gió nếu như bác dịch là "Lạc Lôi" còn sang tiếng Anh là Lighting. Chiêu này chỉ thằng nào mage mới có, có thể gọi sét đánh random vào quân ta hoặc quân địch, tổn hại rất nặng, giống trong RTK4. Tuy nhiên trong RTK4 có save state nên còn load lại khi bị oánh nhầm quân ta, còn ở đây mà oánh nhầm thì cười.
    Cái thứ ba từ dưới lên là kích cho hai quân địch đánh nhau chứ không phải bản thân quân mình đánh nhau, là một plot rất lợi, cả hai đạo địch đều hao tổn, giảm sĩ khí, riêng quân ta vẫn cười hề hề.

4. bulldog

bulldog Youtube Master Race

Hê! Ở đây có ai unlock hết hình các tướng chưa vậy? Làm ơn cắt ra cho tui vài tấm list các tướng để chuyển tên. Tui mới unlock được có 200 mấy thằng hà, còn thiếu nhiều lắm.

5. vngamedev

vngamedev Youtube Master Race

Trong bản patch mới tôi đã dịch tất cả menu plot lúc đánh trận rồi. Mọi người dịch lại làm gì! Hãy tập trung vào những phần chưa dịch để chúng ta có một bản patch tương đối hoàn chỉnh.

Download : RTK10_RLPatch2

6. toan_2004@sg.net

toan_2004@sg.net Youtube Master Race

toi xai wind0wn me co xai duoc may cai patch do hay khong vay,sao ma toi patch ve roi ma cu chay hoai hong duoc hay la no xai tren wind0wn xp

7. abc123

Không down được bác vngamedev ạ.

8. crew

crew The Warrior of Light

Cái đó tôi down dược rồi, hình như phải login vào yahoo rồi mới down được vì file đấy được upload lên briefcase của yahoo

9. leesoi

leesoi Youtube Master Race

To abc123: tui down dc nhưng lại là bản yahoo 4.6Mb bồ cho link sao vậy sửa lại nha

10. leesoi

leesoi Youtube Master Race

To Crew : tui login vào yahoo nhưng cũng ko down dc bản patch vngamedev ko hiểu tại sao

11. abc123

Chịu rồi. Không down được!
    Tui đang tìm mấy bản RTK cũ(5-6-7). Bác nào biết địa chỉ để down hoặc mua chỉ cho tui với.

12. abc123

ai down được up lại cho anh em di!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

13. crew

crew The Warrior of Light

Cái file này đúng là không down được, chắc là do sai link, bảo vngamedev upload trực tiếp lên diễn đàn để anh em cùng down.

14. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

Mấy bác có thể hướng dẫn mình cách dùng bản patch RL_patch2 được ko? Mình đã thử copy vào thư mục chứa san10.exe rồi chạy nhưng nó báo lỗi gì ấy "File already open".

15. Hung Long

Hung Long Silent Assassin Administrator

Tại vì bạn đang mở game chơi, phải không? Để chạy patch, bạn cần phải tắt game và patch nó trước khi mở game. Đây không phải là memory patch nên bạn không cần phải chạy nó mỗi lần chơi game. Chỉ chạy 1 lần rồi thôi.

16. Postman_funny

Postman_funny Mr & Ms Pac-Man

Thú thật với các bác em mới chơi RTK 10 này nên chưa hiểu tên tướng cho lém.Mong các bác bày cho chút ít.
    ví dụ :zhangfei:trương phi ,lubu:lữ bố
    mong các bác giúp .em xin đa tạ >:-D<

17. PKMVN

PKMVN Mr & Ms Pac-Man

Thế cái patch đó có cần copy vào thư mục san10 ko anh HL? Em copy vào đó rồi chạy thì nó báo như vậy đó dù có chạy game hay ko. Còn khi ko copy vào thư mục san10 thì nó báo "patch successfully" và tạo ra một cái file san10.exe khoảng vài trăm kb nhưng khi chạy game thì vẫn toàn là tiếng Nhật.

18. hard_track

hard_track Youtube Master Race

(Thế cái patch đó có cần copy vào thư mục san10 ko anh HL? Em copy vào đó rồi chạy thì nó báo như vậy đó dù có chạy game hay ko. Còn khi ko copy vào thư mục san10 thì nó báo "patch successfully" và tạo ra một cái file san10.exe khoảng vài trăm kb nhưng khi chạy game thì vẫn toàn là tiếng Nhật.)
    Cậu chạy không đúng rùi, khi cậu copy cái file pacth vào thư mục rùi, cậu chạy file pacth đó trước(không chạy chương trình gì cả).Sau khi nó có dòng pacth succesfully thì đóng lại rùi chạy san.exe thế là ngon thôi.. 0:) 0:) 0:)

19. abc123

Có bác nào nhắn tin cho bác Vngamedev để bác up lại cái bản Pack mới đi. dạo này không thấy bác Vngamedev lên diễn đàn nhỉ?

20. Postman_funny

Postman_funny Mr & Ms Pac-Man

Các bác nói thế nào ấy chứ em vẫn down được cái patch của VNgamedev mà!!!
    nếu các bác đang online theo kiểu 1268 dùng proxy thì không được đâu
    à mà bác nao biết cách chuyển các phiên âm tiếng Tàu sang Việt thì chỉ emvới vd:zh=Tr;Liu=Lưu.PLEASE HELP ME!!!!!