San 10 patch project

Thảo luận trong 'RTK và others' bắt đầu bởi roninvn, 10/7/04.

1. bienca_29

bienca_29 Donkey Kong

Tui chơi thống nhất cả chục lần rồi , nhanh cực kì :)) . Chỉ cần có 5 đạo quân : 3 bắn cung , 1 cal , 1 inf + thêm 5 cái tower là thống nhất khoẻ re rồi . Để 5 đạo quân này giết nhiều 1 chút cho tụi nó nhiều Exp nâng cấp lên cấp cuối giết cho lẹ thôi . Tui chơi thằng nào cũng max Exp = 1000 hết . Chơi bình thường không chỉnh nên độ sát thương 1 phát chết khoảng 300 quân .Bắn cũng nhanh lắm .
    Bởi vậy tui đi làm quest giải trí cho vui . Tiền không thành vấn đề , chiếm 1 thành của tui nó tiền quá trời . Mặc sức mà xài hehe .

2. last_samurai

last_samurai Mr & Ms Pac-Man

cho tôi hỏi chép patch vaò thư mục naò là sử dụng được vậy thứ 1:battle
    2:bgm
    3:event
    4:grp
    5:html
    6:movie
    7:msg
    8:scenario
    9:se
    10:voice
    cho hỏi san10. exe nhung nó có ở 1 trong những thư mục naỳ o xin bác hùng long chỉ giùm

--------------------------------------------------------------------------------

3. Hung Long

Hung Long Silent Assassin Administrator

Tôi đã trả lời cho bạn ở trang trước rồi mà. Bỏ vào folder San10 trong Program Files/Koei

4. Sonix

Sonix ♫ VGM Collector ♫

Bác HL chỉ cho tui cách hiện Regional and Language Options trong Control Panel nếu nó ẩn coi(để tạo tướng mới)
    Còn khi chỉnh chỉ số lên 255 thì làm sao vậy,dùng San10CP chỉnh lên đến 100 thôi à

5. Hung Long

Vì vngamedev phải đi làm công tác 2 tuần lễ, các bạn của tôi giúp dịch trong project cũng đi nghỉ mát với gia đình, và tôi lại bận bịu việc làm tạp chí ANIGAME hiện nay cho nên chúng tôi đành phải tạm ngưng việc làm RTK10 patch trong 2 tuần lễ tới. Do vngamedev chưa kịp cho phát hành bản patch public mới nên tôi upload cái San10.exe đã được cập nhật toàn bộ những gì vngamedev và tôi đã bổ sung trong thời gian gần đây.
    www.gamevn.net/~threekingdoms/rtk10/San10_dev.rar
    Cũng xin cho biết, file này chỉ để tạm đến cuối tháng 8 là phải remove.

6. last_samurai

last_samurai Mr & Ms Pac-Man

bác hùng long ơi trong san10 cua tôi o có san10exe đâu rồi mà dù chép vào nhung sử dụng cũng đâu được tại sao vậy hả bác và trong đó hình như có 1 cái patch bị vi rut

7. Hung Long

Sorry, nếu bạn nào lỡ download San10.exe mà HL post hồi sáng thì hãy download lại cái mới. HL post nhầm cái San10.exe cũ hồi sáng, giờ mới phát hiện nên đã upload lại cái thật sự rồi.

Bạn download cái San10.exe tôi post trên. Về thế cái San10.exe có trong folder C:/Program Files/Koei/San10 của bạn. Tôi và vngamedev không có upload patch nào có virus cả, ngoài trừ bạn đã download cái link San10Loader của newbiez post hồi trước. Tuy nhiên link đó tôi đã xóa rồi. Nếu bạn được người khác gởi qua email thì tôi không biết.

8. Mog

Mog Youtube Master Race

Làm ơn cho hỏi down cái này ở đâu vậy?

9. Rong ngu gat

Rong ngu gat Mr & Ms Pac-Man

10. What_your_name?

What_your_name? Mr & Ms Pac-Man

Cho hỏi cái san10edit có bãn tiếng anh ko vậy , chứ tui down cái kia về mù luôn ko biết làm sao mà chỉnh được , như tui chỉnh xong rồi mà ko biết save để làm sao , xin HL chỉ tui với , và chỉ tui cách dùng hexedit đấy , tui down về rồi , mà ko biết làm sao để chỉnh con số của mặt nè và vợ nữa và cho tui cái down toàn bộ nhân vật unlock đi HL

11. Dogmeat

Dogmeat C O N T R A

Số của mặt thì mình chỉ biết 01 là Lubu, 02 là Guan Yu, 03 là Zhang Fei, 04 là Machao thôi. Nói chung mặt của các thằng từ 1 đến 10 là các thằng nổi tiếng, còn lại thì chẳng được hay ho lắm, chọn trong extra cũng có khi đẹp hơn rùi >:)

12. s3039029

s3039029 Youtube Master Race

Có ai biết ID của các cô nương không? Tui muốn lấy Đại Kiều và Tiểu Kiều làm vợ mà không biết ID

13. tagomisugi

tagomisugi Mr & Ms Pac-Man

mấy bạn có thể dịch menu dùm tui không? tui không hiểu gì hết . muốn thu phục tướng thì mình phải vào đâu?

14. tommyvicecity

tommyvicecity C O N T R A GameOver

Cho hỏi patch RTKX mới nhất là cái nào vậy??? Cho link down load luôn nhe!!!!!! Cám ơn nhiều!!!! À, bác nào biết chương trình chia nhỏ file là chương trình nào không???? Vì em down load vào đĩa mềm!!!!!THông cảm!!!!!!

15. Dogmeat

Dogmeat C O N T R A

patch mới nhất thì bạn có thể ra topic RTK 10 Faqs và down file exe của anh Hunglong về. Để chia nhỏ file thì có thể dùng Win rar, vừa nén vừa tách file được.

16. tagomisugi

có ai dịch dùm tui menu không?

17. QuansuBaoLong

QuansuBaoLong Mr & Ms Pac-Man

Tui có 1 thắc mắc: Đành rằng chúng ta ko dịch tên tướng sang tiếng Việt, nhưng sao một số phần có thể làm như Menu, đoạn hội thoại,... lại ko thể dịch ra tiếng Việt? Chúng đâu có bị hạn chế về số lượng từ đâu!

18. quangtruong

quangtruong Mr & Ms Pac-Man

Hi all, cái link của HL post cái patch Eng của San10 bị mất tiêu rồi. Ai biết chỗ nào để down chỉ giúp với. Cảm ơn

19. Hung Long

Sao bạn biết là không có hạn chế?! Nếu bạn làm được thì hãy làm thử đi.

20. tagomisugi

tui pach về rùi nhưng chỉ có menu là tiếng anh không thôi còn tưóng thì vẫn còn tiếng tàu .mấy bạn có pach tiếng anh cho tưóng không cho tui với