Săn Bảo Tàng Đồ - Chuyện Bây Giờ Mới Kể

Thảo luận trong 'Thiên Long Bát Bộ' bắt đầu bởi (Ken), 9/5/09.

1. Michael_arc

Michael_arc Mr & Ms Pac-Man

Cảm ơn bác đã chia sẻ kinh nghiệm xương máu =((

2. dung.lonely

dung.lonely Mario & Luigi

mình lại thấy tỷ lệ vô huyệt mộ vẫn như cũ, mình vẫn vô bình thường mà, mình đánh toàn 1 ~2 chìa thôi, chưa lần nào dc 3 cả, mở được khôi khối nữa rồi
    hic, mở 3 cái BK cùi trong 1 ngày : 3 cái cao thức phá:((:((, 2 cái đào dc, 1 cái săn trên TTS
    sao không ra gầm thét cho tao FPT:((:((

3. DwProNo1

DwProNo1 Mr & Ms Pac-Man

mấy bác cho em hỏi LV nhiu thì đi đào bảo tàng nổi vậy? thấp nhất ấy nha :-*

4. nnduc84

nnduc84 Youtube Master Race

Liệu game TLBB có đáng được chơi rồi bị như bạn ko? =(( Mình nghĩ mỗi ngày chơi ~ 3h - 5h là ổn thời gian còn lại làm việc khác có thể bạn chơi thể thao để tái tạo sức để làm nhiều việc khác trong đó có việc chơi game TLBB.
    Chúc bạn mau bình phục!

5. KraPri

KraPri Youtube Master Race

Giờ BTD lấy mấy acc 3 4x TA (trừng ác) là ko đc nữa rồi
    Acc 3x TA 10 lần/ngày
    4x 20 lần và 5x+ 50 lần/ngày
    Muốn có nhiều BTD thì phải mua thôi còn ko thì tự TA 20 cái rồi đào cũng đc, cái chính là định mệnh mở ra hay ko thôi =))

Mở hòm ra CVN cơ à bạn :-?? VL thế nhỉ :">
    Lúc BK hình cuộn giấy vệ sinh mới ra đc CVN thôi mà đấy là chuyện 1 năm về trước rồi, giờ trong huyệt làm j có CVN nữa :-@

6. Đệ nhất Nhân

Đệ nhất Nhân Mr & Ms Pac-Man

Bảo tàng đồ dạo này khoai ghê, toàn là bí kip rẻ tiền. Mà lại thường xuyên cầm 6 chìa vẫn về tay trắng, chả biết còn theo được nghề này nữa không :(

7. shuichjkai

shuichjkai Persian Prince

Đào mộ chuyên nghiệp ;))

8. longcatlong

longcatlong Youtube Master Race

:D hihi vắng bóng thời gian đã khá lâu, nay tại hạ lại về và cũng mang theo được 1 it KN mà tại hạ phải khổ công vò đầu bứt tóc mới tích lũy được.
    theo mình thấy thì phiên bản mới lượng rớt BK vẫn như PB cũ, các bạn thấy ít là do có quá nhiều người đi làm nghề này, khổ 1 cái là giá BTD quá cao.
    bấy giờ theo mình thấy đi đào bảo tàng mà muốn vào huyệt mộ với tỷ lệ cao thì hãy chọn cho mình một thời điểm cố định, mình đã bỏ ra 600 tấm BTD để test từ lúc 7h sáng cho tới 12h đêm, tron lúc đo nên ghi lại time mà lọt huyệt mộ nhiều, để ngày hôm sau canh vào đúng thời gian đó thì đi mở.
    tại các bạn ko để ý đấy lọt huyệt mộ hay mã tac.... nó tuy thuộc vào time. ví dụ như bạn thấy có người vừa thả mã tặc ở đâu đó, mà lúc đó bạn cũng đang định bấm chuột để mở, ban hãy dựng lại ngay, mih tin chắc là 80% là thả mã tặc. có bao nhiêu đo KN đấy

9. nothing1607

nothing1607 Youtube Master Race

huhuh, nhìn cái bí kiếp cao cấp hình cuộn giấy xúc nhớ ngày xưa quá