Sango Heroes 7 (三国群英传7, tam quốc quần anh 7) : Bản gốc, các bản mod, ...

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi nammannamman, 4/10/10.

1. kingblackcat

kingblackcat Sonic the Hedgehog Lão Làng GVN

mấy bác cho mình xin cái ảnh mod hai bà trưng nào :2cool_sexy_girl:

2. cauboyskill

cauboyskill Youtube Master Race

mấy bạn ơi. cho minh xin cái link bảng vũ khí phát sáng vs my nhan ngu mấy link kia mình load hok đc!
    cái thì die còn tiếng tàu thì mình chìu ! thank các bạn

3. n0ngd4ns0

n0ngd4ns0 Youtube Master Race

lâu rồi không vào .. bêy giờ thếy mod mới ngon quá lại thèm .. bác nào down được bản Phong Vân 6.1 rồi up MF share cho ae đy . xin cảm ơn và hậu tạ :))

4. kenchi75

kenchi75 Youtube Master Race

cũng lâu ko chơi lại game này chiều nay thấy có bản mod mới vào link trang 1 toàn die or vào 115 ko vip nên ko rinh đc về.
    nhìn mấy chữ tàu hoa cả mắt nhưng nghĩ ae khác có khi thời gian tới cũng mong lấy đc cái bản mod lưỡng Mod Lưỡng Tống Phong Vân như lúc mình tìm
    đành lò mò dùng goole dịch tạm tìm link chơi may mắn là kiếm đc cái link này nó là Special Edition ngày 2012/08/03 chắc là mới thôi đây là link http://pan.baidu.com/share/link?shareid=102708&uk=3038073430 có 2 nút phía dưới đó ấn vào cái nút trắng bên phải có idm là tải ngon thôi
    cái này là bản Mod Lưỡng Tống Phong Vân Special Edition ngày 2012/08/03 nhé pro nào không thích mod này thì thôi còn ai thích mod này thì tải nhé ^^
    nói chung là đã thử và chơi đc rùi lắm cái mới chỉ ko việt hóa thui
    -có 1 lỗi mới phát hiện là di chuyển sang thành khác nó không cho chỉ chiếm thành rồi đi từ từ thì đc nhưng chỉ bị ở 1 số chỗ thôi còn lại thì đang test
    -sgedit vào chơi thì ko dùng đc nhưng tạo nv rồi sửa nv ấy thì ok

5. thinhnhi

thinhnhi Youtube Master Race

Các bác cho em xin patch tiếng việt bản mod lưỡng tống phong vân được không ạ. Link trên die rồi... Làm ơn nha, em cám ơn nhiều...

6. thienthanphuc

thienthanphuc Youtube Master Race

bác ơi bác có thể cho em xin bản mod mỹ nhân ngư được không?
    hic em không thể nào tìm được link của nó
    em chân thành cảm ơn

7. kenchi75

kenchi75 Youtube Master Race

8. dungdinua

dungdinua Youtube Master Race

Sanguo heroes ko có tiếp phần sau giờ chơi bản 7 hoài riết cũng chán ,hi vong sẽ có phần 8

9. nammannamman

nammannamman T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Tranh thủ vào down bản lưỡng tống phong vân mới này

http://kuai.xunlei.com/d/FCWWJHWBZBNB

Bấm nút màu xanh rồi bấm nút bên tay phải. Nhớ cài thằng IDM vô trước để nó tự bắt link.

10. pvdkiki02

pvdkiki02 Youtube Master Race

Anh Nào Có Bản Việt Hóa Mod Lưỡng Tống Phong Vân Cho Em Xin Với Thank Mấy Anh :3cool_adore:

11. anhvanteo1991

anhvanteo1991 Youtube Master Race

cho em hỏi làm sao để cài bản hoang tưởng chi thánh chiến đc vậy. em tải về cài xong bản việt hóa rồi tải luôn 2 cái patch ở page1 rồi cóp vô vẫn không chơi đc

12. anhvanteo1991

anhvanteo1991 Youtube Master Race

ai có link tải bản mod lưỡng tống phong vân với đại chiến thế giới ở page 1 shere cho em với link page 1 bị block rồi

13. rongthiendaide

rongthiendaide Youtube Master Race

Ai có link việt hóa lưỡng tống phong vân không ??? Link die hết rồi

14. KBEreturn

KBEreturn Youtube Master Race

tui cũng muốn xin patch VH mod LTPV,thread này còn ai quan tâm ko vậy :3cool_adore:

15. fusion01

fusion01 Youtube Master Race

Ôi dời ơi namman, bây giờ cái tựa game này hay nhất còn mỗi bản lưỡng tống phong vân, cơ mà cài cái bản 8.3 vào so với bản 5.1 nhiều tướng mới quá, mất luôn cả phần việt hóa
    Bản 8.3 tướng vào đầu đã mạnh quá, không biết có cách chỉnh sửa lại không, skill với hiện hình thì trông thích thật

16. pvdkiki02

Patch Việt Hóa Mod Lưỡng tống Phong Vân Nè Bạn http://www.mediafire.com/download/z7jqvqqij5n9yh5/patch_viet_hoa_LTPV_5.1.7z
    - - - Updated - - -

Bạn Thử Chép Mod Khác Xem Sao Chứ Mình Cũng Hay Bị Cái Vụ Này Chép Hoài Mà Nó Ko Chịu Nhận Thì Mình Chép Mod Khác

17. pvdkiki02

Trước Tiên Bạn Copy 2 File Của Mod Trước Xem Sao Rồi sau Đó Vào Game Xem Nó Có Hiện Mod Lên Không Thì Mới Chép File Việt Hóa Mình Cũng Hay Làm Cách Này Có Khi Chép Đè Mà Game Ko Nhận Nên Phải Chép Lại Mấy Lần - Chúc Bạn Thành Công :3cool_adore:

18. pvdkiki02

Link 2 Bản Mod Nè Bạn - Mình Có Mấy Bản Mod Mà Anh Namman giới thiệu ở Page 1 AE Nào Cần Thì Reply Nếu Mình Có Thì Mình Sẽ Post Lên Cho AE Nha !^^ :3cool_adore: http://www.mediafire.com/folder/js99au3nj8go0/Lưỡng_Tống_Phong_Vân
    http://www.mediafire.com/folder/ijtn6bt7img7t/Đại_Chiến_Thế_giới

19. chungkangta

chungkangta Youtube Master Race

^
    thanks bồ tèo :)

20. hienkira

hienkira Youtube Master Race

còn ai quan tâm đến topic này ko cho mình hỏi xíu
    1. trong edit có cách nào chỉnh cho tướng nhanh lên lv ko?
    2. mod ĐCTG mình chơi sao có lúc tự động nó thu phục thành tướng phe nó lun chứ ko dẫn tù binh về thành để mình vào thu phục
    3. mình chơi mod ĐCTG mà khó thu phục tướng bên nó quá, có cách nào dễ thu phục ko? trong thành cũng phải 5 -> 10 thằng tù binh mà thu phục hiếm lắm mới dc 1 thằng :(