Sango Heroes Online (Tam Quốc Chí Online)

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi anhtuan1051990, 19/8/09.

1. nvsan1987

nvsan1987 Mr & Ms Pac-Man

bạn ấy lại sgsever ý bạn cho cái sgsever cut nó ra chỉ cho sgsever vào ổ D thôi thì nó sẽ chạy được thồi ^^

2. tienlarac

tienlarac Mr & Ms Pac-Man

Cám ơn bạn nhưng bạn có thể nói rõ hơn được không? sgsever cut là cái gì nhỉ? Và chuyển nó đi đâu? Folder sgsever hiện tại mình vẫn đang đặt ở ổ D. :(

3. IM.nalo

IM.nalo Youtube Master Race

Anhtuan ơi ! Bản offline 9000 thế nào rồi. Mong đợi quá. :))
    Ah. Ai cho hỏi chỉnh phần dắt 8 lính cự cho QS và 10 lính cự cho HK ở đâu. Mình làm như trong hướng dẫn nhưng ko tìm được. Không biết có phải do sự khác nhau giữa 2 bản 8003 và 8019 hay không ?

4. tienlarac

Hix, làm ơn giúp mình với :( .

5. IM.nalo

Bạn cài lại sgsever đi. Nhớ là lúc chơi thì phải bật cả mạng internet nữa. Mình không hiểu sao nhưng khi mình tắt mạng interner đi thì máy báo mất kết nối hoặc lk vượt quá thời hạn. Khi bật internet lên thì lại vào được. Mặc dù đây là game offline.

6. tienlarac

Cám ơn bạn mình cài được rồi. Cho mình hỏi làm thế nào để set lên GM được không?

7. IM.nalo

Bạn vào được game rồi chứ gì. Set Gm bằng lệnh /setoffice 255
    Có gì bạn đọc nick yahoo cho mình. Mình cùng thảo luận để tìm hiểu thêm về trò này. ^^
    @Anhtuan: Bạn up bản 9005 cho ae đi. Thấy mấy pic của sv bên TQ nhiều vk và skill đẹp quá.

8. nvsan1987

uh mong đợi quá đi thôi. mà không biết bản 9.0.0.5 của anh tuấn có full được skill như của TQ kô đây, như một số skill của bản 8.0.0.3 có một số skill bên bảng magic kô dùng được. mà các bạn bảo la bật internet lam gi cơ chứ mình cài chẳng cần internet đâu vẫn chơi ổn, mình chỉ không hiểu là cai con boss đen xì 6 tay nó chay đâu rồi không biết.

9. IM.nalo

Mình cũng chả hiểu, cứ tắt internet đi là báo mất kết nối. Bật internet lên thì lại vào được. ~~
    Mấy sklill mới bên TQ đẹp lắm. Cả vk cũng đẹp luôn, mà bản đấy mix vk lên tận 3x. Chứ không dừng ở 15 đâu.

10. tienlarac

Cám ơn bạn. Cho mình hỏi triệu hồi thạch số mấy được không?

11. IM.nalo

Bạn mua Triệu hồi bảo thạch ở Thương thành tam quốc ý. Trang t2 của phần " Bình thường". Ko thì bạn vào nhà trọ Trường An mà mua nhé.

12. [Asxenlupin]

[Asxenlupin] Mr & Ms Pac-Man GameOver

chán nhỉ box của tam quốc chí online bị xóa mất rồi mất chỗ chém ró , mình rất kết game này hix

13. tienlarac

Thank bạn :D

Mình thấy xóa là đúng rồi! Lần nào khoảng tháng 6, 7 AS cũng mở sever mới! Nhưng chỉ toàn là old mem chơi với nhau muốn tìm lại cảm giác "ngày xưa", "mới lạ". Vì thế sau đó chứng 2 - 3 tháng sever mới chẳng có ai chơi, mọi người lại quay về sever cũ hết. Cuối cùng AS nhập luôn sever mới vào cụm sever cũ. Một quy luật như thế thì AS thừa biết chứ? Nhưng vẫn cứ mở để hút máu à!

Tốt nhất tự làm sever chơi cho oách :x.

Mà cho mình hỏi muốn ép vũ khí, áo giáp thành +1, +2... thì dùng phương pháp gì nhỉ? Nếu được thì cho mình biết id của phương pháp ấy luôn với :D? Với cả mấy cái khoáng thạch, vũ mật thạch... dùng để ép đồ có tạo ra nhờ lệnh makeitem được không nhỉ?

14. nvsan1987

ép đồ khó nắm ép thẳng 1 phát lên +15 cho lành theo như anhtuan nói. mấy cái vũ mật thạch phản mật thách mua trong nhà luyện tạo của thành hán trung ý nhiều vô khối.

15. tienlarac

Ép thế nào lên +15 được vậy bạn :(

16. IM.nalo

Các pp mix đồ quan trọng : 4806->4809, 4823->4924,4929. Bạn dùng lệnh /makeitem để cheat các pp mix nha.
    pp mà bạn hỏi để cường hóa vk, phòng cụ :
    + gia trì vk 4823, gia trì phòng ngự 4824 ( nguyên liệu thần thiết, tinh cang)
    + đặc trì vk 4825, đặc trì phòng ngự 4826 ( nguyên liệu lưu tinh thiết, bách luyện cang)
    Nguyên liệu thì bạn mua luôn ở nhà luyện tạo Trường An. Đập 1 lưu tinh thiết or bách luyện cang là vk , đồ đạc lên +15 hết.

17. bongphap

bongphap Mega Man

Cái này như là sv off phải ko mấy bạn tại chưa chơi trò này bao h nên cũng không biết nữa?

18. IM.nalo

Sv off đó bạn. Nhưng có cả sv online.

19. davidvilla88

davidvilla88 Youtube Master Race

ai biết nhiều về lệnh của GM cho mình hỏi,sao mình dùng lệnh /makeitem mà không được trong khi các lệnh khác đều được,/setoffice /goto /clearallitem ...,ai biết thì giúp mình cái nha

---------- Post added at 10:27 ---------- Previous post was at 10:15 ----------

ai biết nhiều về lệnh của GM cho mình hỏi,sao mình dùng lệnh /makeitem mà không được trong khi các lệnh khác đều được,/setoffice /goto /clearallitem ...,ai biết thì giúp mình cái nha

20. nvsan1987

cái đó bạn chỉ viết sai thôi chứ các lệnh khác dùng được mà riêng lênh /makeitem mà không dùng được thì hơi vô lý.
    anhtuan ơi cho mình hỏi là bạn có thể cho trò tqc này chạy trên sql sp4 được không vì đang chạy cả cabal offline lên giờ khó chơi được tqc offline qua đi
    nhớ tqc offline và cũng nhớ cả cabal ^^