Sango Heroes Online (Tam Quốc Chí Online)

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi anhtuan1051990, 19/8/09.

1. nvsan1987

nvsan1987 Mr & Ms Pac-Man

sau một đêm xuy nghĩ ta đưa ra file mới để anh em chia sẻ cùng nhau. có gì không hay thì cứ cho ý kiến.
    và sau đây là một số hình ảnh tớ đưa ra^^
    file to dưa ra đây^^
    http://www.mediafire.com/?uvdnd7a6kc15pnj
    nhơ làm theo như anhtuan hướng dẫn là ok. hiện tại đánh chết con boss này thì chưa drop item đâu vì chưa chỉnh xửa file drop item, nhưng các bạn muốn thì mình sẽ upload sau vậy. chúc các bạn vui vẻ với data mới cho sự chờ đợi phiên bản mới.

Chỉnh sửa cuối: 2/4/11
  2. tuan1371987

tuan1371987 Mr & Ms Pac-Man

đang dow về thử xem. Thank ông san nhiều nhiều nha.

3. tuan1371987

đúng là hàng khủng. Nó oánh cho chạy té đái, đúng 3 kill là die, vãi cả hàng. Sướng thật, kiểu này phải mua B52 của Mỹ về dội bom thì nó mới chết đc. Thank San nhiều nhiều, anh em dow về thưởng thức đê

4. nvsan1987

sorry tuân hôm trước nhe tại hôm đó ở quê di chơi cùng thằng bạn lên ko đem theo máy lên về đi ngủ luôn giờ mới nhớ ra^^.
    đó là boss sự lỗ lực tán mà không đổ thế là tớ mới tạo ra nó. cho thấy mình hiện tại ra sao dù mình làm admin ^^

5. Tửu kiếm tiên

Tửu kiếm tiên Legend of Zelda

Có bản 9.0.1.8 rùi kìa, sao không thấy update gì dzậy.

bản 9.0.1.8

Mình tìm được ở đây

6. nvsan1987

như anhtuan đã nói rồi mà là khi nào có bản 10. thi mới up các bản 9. thì gần như chẳng có gì mới mẻ lên anhtuan sẽ không mất thời gian để chỉnh xửa đâu. và mình cũng chẳng hiểu tiếng china lên mình vào cũng hem biế làm gì hihi

7. tuan1371987

hehe. Hôm nay ta đã oánh đổ boossss hot girl sau 15 phút bem skill và skill. chưa post dc hình. Hehe. chò đến phiên bản 10 tùi up 1 lần chơi cho đã!!!

8. nvsan1987

oanh gì mà kinh thế chết được con boss đó cho anh em xem cái. kiểu này phải về add drop item cho nó rồi ông tuấn chơi ghê quá đó

9. hoangthanh1412

hoangthanh1412 Youtube Master Race

ID và pass của bản 9016 là gì vậy mọi người

10. IM.nalo

IM.nalo Youtube Master Race

Ko biết bản new có xài được nữ oa và thánh linh không nhỉ :-s

11. ngocbka

ngocbka Youtube Master Race

ID : test001
    Pass : 123456
    Này thì 30 kí tự

12. hoangthanh1412

hoangthanh1412 Youtube Master Race

Ai chỉ mình cách tạo acc và chỉnh tiền trong thương thành với.

13. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

Các Pzo mới vào nghề kia làm ơn đọc đi đọc lại các bài Post trc đây để có kinh nghiệm trong Dev, chứ đừng có Spam và 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr, làm mất đi tinh thần học hỏi của các thành viên. THANK

14. nvsan1987

cuong nói câu hay thật đấy giải thích nhiều quá chẳng chụi đọc thì bó chiếu^^

15. nvsan1987

yên quá đi, mấy hôm được nghỉ mọi người đi chơi đâu hết rồi không thấy nói gì thê kia^^

16. conhoctihon

conhoctihon Youtube Master Race

có anh nào giúp đỡ em với. Lâu nay xài SQL 2k chơi thì vẫn bình thường(chỉ có cái chuyển chức lệnh cho lính là ko được nên mất vui). Bỗng anh trai em cài lại Windows Seven thì em ko thế thêm database vào được. Sau đó anh em cũng giúp em cài vào nhưng mở các ctrình thì ko chạy. Cứ báo lỗi Account và cái gì đóa em wên rùi hehe.

Vậy cóa ái có thể giúp em cài được không hix, à hướng dẫn thui cũng được. Mấy anh đừng la em nha, :(tại em không có thời gian và kinh nghiệm để xem các commment của các anh được, các anh chỉ sơ thui cũng được.hehe:P;))

---------- Post added at 09:58 ---------- Previous post was at 09:56 ----------

Anh cuong và anh nvsan1987 đừng cóa la em đóa nha,em xin lỗi trước rùi nha:):):):):):):)

17. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

cô bé này nói chuyện hay ghê nhỉ, mà cóa phải là con gái thật không đóa. Oh nếu con gái mà Spam như thế này ai mùh không thick nhỉ.
    Tụi anh la em làm gì chứ, chẳng wa là không thick ai không " Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng " thui, nên anh mới nói thế thui.
    Sao em lạikhoong cóa thời gian đọc mà lại cóa time gian để "play game" thế. hjhj:(:(:(:(
    Chuyện em hỏi anh pó tay, chưa pít mặt con sql2k5 như thế nào cả, để xem cóa ai xem và trả lời hay cho em ko hjhjhj:):):)

18. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

Cô bé này nói chuyện hay ghê nhỉ, mà cóa phải là con gái thật không đóa. Oh nếu con gái mà Spam như thế này ai mùh không thick nhỉ.
    Tụi anh la em làm gì chứ, chẳng wa là không thick ai không " Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng " thui, nên anh mới nói thế thui.:-*:-*:-*:D:D
    Sao em lạikhoong cóa thời gian đọc mà lại cóa time gian để "play game" thế. hjhj:(:(:(:(
    Chuyện em hỏi anh pó tay, chưa pít mặt con sql2k5 như thế nào cả, để xem cóa ai xem và trả lời hay cho em ko hjhjhj:):):):))
    chứ mấy cái khác anh cũng DEV đc chút đỉnhb-)

---------- Post added at 11:08 ---------- Previous post was at 11:05 ----------

Cô bé này nói chuyện hay ghê nhỉ, mà cóa phải là con gái thật không đóa. Oh nếu con gái mà Spam như thế này ai mùh không thick nhỉ.
    Tụi anh la em làm gì chứ, chẳng wa là không thick ai không " Đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng " thui, nên anh mới nói thế thui.:-*:-*:-*:D:D
    Chuyện em hỏi anh pó tay, chưa pít mặt con sql2k5 như thế nào cả, để xem cóa ai xem và trả lời hay cho em ko hjhjhj:):):):))
    chứ mấy cái khác anh cũng DEV đc chút đỉnhb-):-"

---------- Post added at 11:10 ---------- Previous post was at 11:08 ----------

máy lag nên SPAM nhiều wwa', ADmin đâu giúp em delete bớt bài đi. sory vì 30 CHARRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR

19. tuan1371987

Đúng là thiếu phần chuyển chức lệnh nên mất vui thật, vì mình mún nuôi lính từ cấp 1 lên trên cấp cự thần, thấy hay hay giống như chăm em bé vậy. Nhưng mà hổng có được, hiif, vừa đi chơi mấy ngày về vui phết, ông san kiếm được em nào chở đi chơi mấy ngày lễ ko hay giống như cường pr ôm máy vi tính hoài thế. hehe. Ah úp lun cái hình bữa tán đổ em boss hot girl cho ông san coi lun nè, mấy bữa bận quá[​IMG]

---------- Post added at 16:15 ---------- Previous post was at 16:13 ----------

[​IMG][/IMG]

---------- Post added at 16:16 ---------- Previous post was at 16:15 ----------

[​IMG][/IMG]

---------- Post added at 16:18 ---------- Previous post was at 16:16 ----------

[​IMG][/IMG]

20. longma333

longma333 Mario & Luigi Lão Làng GVN

có mấy skill gì lạ quá nhỉ