Sango Heroes Online (Tam Quốc Chí Online)

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi anhtuan1051990, 19/8/09.

1. nvsan1987

nvsan1987 Mr & Ms Pac-Man

hay qua box có cô bé hả ngon nhi lam quen tý chơi. nếu là ở hà nội thì có thể hướng dẫn luôn cài sql2000 tren win7 khekhe. ta đang choi tqc offline trên win7 đây ta đang không co ai để quan tâm lên quan tâm đây. nói thế thôi nhưng mà nếu cài sql trên win7 vẫn chạy bt thôi.
    đầu tiên em cài trên win7 cái sql2k đây đi xong đó chạy nếu no báo không chạy được thì vào programfile nhé vào forlder slq ý có file sql manager ấn vào đấy nó sẽ chạy cho em phần sql manager và làm theo hướng dẫn như bản cũ là chạy tqc bản 9.0.1.6 chay ầm ầm.
    làm quen đi. làm quen đi. làm quen đi.( girl nhé) boy thi tự làm........

2. tuan1371987

tuan1371987 Mr & Ms Pac-Man

Mấy cha này thấy gái đúng là sáng cả mắt lên, giống mình. hehehe, muôn đời con zai vẫn dại gái. Chúc anh em 1 ngày tốt lành, sớm tìm thấy 1 nửa của riêng mình.

3. nvsan1987

trai ko mà không dê thì không phải là zai. nếu là con gái thật thì anh em phải tận tình giúp đỡ nếu là boy giả giá thì anh em phải làm thế nào nhỉ...

4. thebin

thebin Mario & Luigi

Boy giả gái thì ....thì...thì thì... thì thôi chứ sao giờ anh em mình làm gì đc nó :)) vì tội dê mà bị lừa tình thì phải chịu thui phải ko bác San và bác Tuan :))

5. tuan1371987

The bin lâu ngày nhỉ?Lão san chắc nhập viện vì điên tình rùi, nghe lão nói thế? Tội nghiệp, chắc lại vừa bị đá tiếp, khổ thân thằng bé. Hehe. Gặp phải boy giả gái thì ta bảo là lạy cụ tha cho kon, không con giới thiệu cho mấy anh bede thì hết đời lun, hehe

6. nvsan1987

thebin có chứ ký đẹp thế ngưỡng mộ quá. tồi chua bi BD đâu nhìn thấy gai vẫn sáng lắm kha kha.
    tuy ko theo đuổi được con bé cùng quê nhưng không sao đời thiếu gì người xinh đẹp buộc mình vào làm gì không được ngắm những người xinh khác.
    anhtuan lâu ko thay online nhỉ ^^

7. longma333

longma333 Mario & Luigi Lão Làng GVN

quote lại phát

8. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

mình thấy ver 9016 chuyển chức lệnh được thì bạn copy file *.txt ( mình lên mạng ở quán nên không nhớ là tên file là gì ) vào. Mình ở nahf không có mạng nên các bạn thông cảm. Cả tuần nay lo làm xong cái Đề tìa tốt nghiệp mà mệt cả người. xong tới đâu là phải làm lại tới đó, chán wa' lên lướt web cho đỡ mệt.

9. conhoctihon

conhoctihon Youtube Master Race

nếu nói chung như anh thì em cũng xin thua anh. lâu náy chơi không được em chơi trò Zhuxian cho đỡ buồn. thank mấy anh.:D

10. lulehy87

lulehy87 Mr & Ms Pac-Man

Mình setpup cái SQL Server 2000 không được, chạy cái autorun nhưng không thấy gì cả, có bạn nào biết tại sao không ?

11. nguyencuongcnmt

nguyencuongcnmt Mr & Ms Pac-Man

bác topic cho hỏi mình đã cài được sv 9.0.16 nhưng vào game nó báo lỗi Game font file eror là sao hả bác

12. tuan1371987

mấy skill ma longma33 hỏi đó thực ra la mấy skill của tất cả các võ hồn mà, không có gì mới đâu. Chẳng qua nó học dc đến cấp 10 còn võ hồn thì chỉ cấp 1. mà 2 con boss ông San làm vip thật đấy. Tiếc là phiên bản này chưa đi sivuu được nhỉ. hồi trước chơi game của AS mới diện kiến được ma da chứ chưa thấy mặt mũi sivuu nó đẹp zai đến cỡ nào. thế là vẫn chuyển chức lệnh được ah?Làm dc thì cũng hay nhỉ. nuôi lính cũng có thú vui.

---------- Post added at 21:27 ---------- Previous post was at 21:19 ----------

bản data mới của ông san làm chơi cũng đã phết, mấy võ hồn ăn vào phát sáng giống 3k của AS hơn so với các bản trước. Thank nhiu nha. Khoảng vài tháng nữa chắc có phiên bản 10.0 nhỉ. anhtuan dạo này mất tích đâu không thấy lên 4rum nói chuyện nhỉ?

13. nguyencuongcnmt

upppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

14. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

Bác đọc các comment trước chưa ??????
    Hãy Copy 2 file Sever và Load trong thư mục load của v9005 ý.

---------- Post added at 18:35 ---------- Previous post was at 18:33 ----------

Anhtuan này đang commnet bên TQC " Heroes Sango7 rùi, hình như chơi rất vui đấy, để chuyển sang cái đó chơi thử xem sao hehe...

15. nguyencuongcnmt

đã copy rồi nó vẫn hiện lỗi đó khi chơi game

16. longma333

chạy cái exe của ser 9005 đó

17. nguyencuongcnmt

thanks các pro mình copy nhầm file

18. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

lâu nay không comment thấy cũng buồn, mà dạo này ít bài post wa' nhỉ.
    Đợi bản 10 thì lâu thật, nhưng tự kiếm theo link anhtuan cho trước đây cũng có rùi, vào đó DOW AND DEV thui các bác ơi.

19. tuan1371987

có phiên bản 10.0 rùi ah?Trang nào thế, làm sao để dow. anhtuan bữa nay ko hứng thú với 3k này nữa hay sao í nhỉ?không thấy mặt mũi đâu hết. lão san thì đang bận ôn thi tốt nghiệp!!!The bin cũng ko thấy lên diễn đàn nữa nhỉ?

20. longma333

có cách nào Import file .txt thành file .Pak ko anhtuan