Sango Heroes Online (Tam Quốc Chí Online)

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi anhtuan1051990, 19/8/09.

1. hoangtuech84

hoangtuech84 Youtube Master Race

xem lại bạn có cài chương trình download Utorent ko thi tắt hoặc xóa nó đi. Trước mình cũng bị vậy

2. hai_lua2408

hai_lua2408 Mr & Ms Pac-Man

Đã mở được các shortcut nhưng bây giờ chạy file loader thì tới bảng đăng nhập thì dù đăng nhập bằng acc test hay acc mới thì cũng không được
    Thật là khó khăn khi làm cái này! Đang muốn test phiên bản mới chờ AS lâu quá

3. nvsan1987

nvsan1987 Mr & Ms Pac-Man

hailua thân mến
    phiên bản 9.0.1.6 chỉ có skill mới sét đồ mới nhưng chỉ số đã được thay đổi, map mới nhưng ko có các trận chiến
    cái thư 2 mình muốn nói là khi sảy ra lỗi thì bạn post ảnh lên thì mọi người mới biết để nói chứ bạn nói vậy thì bọn mình cũng xin khiếu
    thank tất cả mọi người đã post bài lên tqc offline này thay cho anhtuan he he

4. gotcoltd

gotcoltd Youtube Master Race

thank you for update 3kingdoms

5. sdcheng

sdcheng Youtube Master Race

Mình cài đã hoàn tất trên Win 7 nhưng khi login là gặp lội liên kết vượt quá thời hạn.
    Ai biết giúp mình với.
    thanks

6. nvsan1987

liên kết vượt quá giới hạn là do sql nó ko chạy cơ bản là bạn cài bản win7 32bit hay 64bit vài sql 2000 chỉ thích hợp trên win7 32 bit
    và tình trạng liên kết quá hạn có thể sử dụng các cách đã nói ở trên page 56 trở đi bạn hãy đọc để tham khảo nhe

7. gotcoltd

gotcoltd Youtube Master Race

i want TQC tools version 11.0.0.0

option Version 11.0.0.0

auto speed soldier

i want it

thank you

8. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Đọc lại mấy trang đầu đi, đều có hướng dẫn hết cả rồi đấy.

9. nvsan1987

hi gotcotld
    in box three king dom offline. it haven't version 11.0.0.0 because
    anhtuan and any one friends don't building version 11.0.0.0

10. hailongk44

hailongk44 Youtube Master Race

@nvsan1987 cho mình hỏi chút, mình cài và làm theo các bước rồi, tuy nhiên tới lúc khởi động game lên thì nó báo "(Game font file error)" không biết là lỗi gì. Bạn giúp mình với.
    Thanks

11. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

nvan1987 vui tính nhỉ...:)
    Lâu không lên thấy anh em chơi vui vẻ thê này, do đều kiện nên ko thường Ol được...?@_@?

Bạn nào có kế sách nào giúp tớ với, trong nhà chủ nhà ko cho bắt Wifi nên ổng tắt nguồn luôn rùi. Mà xung quanh nhà thì vô số cổng, làm thế nào có thế lấy Pass của mấy cổng đóa ko? Vì ko cóa nhiều tiền cũng ngại mua thiết bị, lướt web thấy cóa Back Track thì ko thích cài (Khó xài). Vậy ai cóa tool hay mẹo nào hay ko, vì xung quanh cóa nhiều thế thì cũng muốn xài chùa.

___ Lúc trước nhà ông hàng xóm cóa cô con gái, mình cưa mãi cuối cùng cũng hỏi đươc pass và xài chùa được vài thág (bù tiền cũng kink), sau bị pàxã bắt được nó cho 1 tát + 2 tát 2 bên của con kia nữa làm hoa cả mắt :(fight) >>> thế là ông già nó đỗi pass và đá tớ luôn, hết xài chùa:puke!

---------- Post added at 19:38 ---------- Previous post was at 19:30 ----------

Pác làm ơn xem lại các trang trước '@-@

Tốt nhất là download thêm cái tool cho 9005 về, sau đóa unrar và copy 2 file LOAD.exe + server.ini vào Client, tiếp tục thì tự xử lý 2 file đóa nhá.:(game)

Chỉnh sửa cuối: 15/12/11
  12. cyberwar

cyberwar Youtube Master Race

Mình chả biết bạn ấy nói phải đặt lại mật khẩu nào nữa @@ trong khi mật khẩu sql của mình là 123456

13. nvsan1987

cường à cái ăn chộm đó thì mình chụi thôi ko biết làm hehe. đau nhỉ bị ăn tát mà ko làm được gì ^^
    cái lỗi đó là khi cài sql chưa khai pass cho nó nên ko thể kết lối sql được. để sửa
    thì cách 1 là vào file text account server chinh số 127.0.0.1 thành dấu (.) chỉ thành dấu chấm thôi nhé
    cách thứ 2 là cài lại sql hehe
    để biết thêm chi tiết xem ở page 56>>>>>>>>100 là sẽ có cái chỉnh sửa

14. cyberwar

cyberwar Youtube Master Race

mình đã vào được game, cách làm giống ở page 6x-->70, tại nhà không có mạng nên không vào được giải pháp cài mạng ảo là xong giống bác kia đã hướng dẫn. Mình có thắc mắc là mình chơi server 9005 và 9016 làm sao học skill @@ vào chợ lộ thiên thấy NPC thầy kỹ năng mà kick vào toàn tiếng TQ không làm sao mò @@ hix hix, có cách nào add skill không bác ^^

15. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

Lâu nay ko cóa mạng nên cũng chẳng được chơi hay hack cái gì cả. Chán phèo.
    Nvsan1987 hôm Noen cóa đi đâu chơi ko ? Hôm đóa chổ tớ mưa nên cứ ở nhà mà ngủ, ko đi đâu chơi được

Nè nếu như card mạng ảo nó có thêm cái hình tam giác bên trong Icon đóa thì thùy chọn để bỏ cái dấu CHECK ở ô thứ 2 đi OK

16. nvsan1987

hi cường
    mình hôm đó cũng đi chơi và hôm giao thừa vừa rồi cũng đi chơi, chơi với một người cũng cao giáo xinh sắn hehe
    nói chung là đang lên kế hoạch tán em đó he he

17. Tung Ld

Tung Ld Youtube Master Race

mình cấu hình Server game trên máy 10.0.0.1 giờ muốn cho máy 10.0.0.2 connect vào chơi thì phải làm thế nào vậy bạn ????????

18. cuongpzo

cuongpzo Mr & Ms Pac-Man

hjx thế con trước đóa chạy đi đâu rùi, đừng nói đá nó rùi nha.
    Chuẩn bị tết này đắp chăn ngủ 4 ngày luôn quá đi, giờ ko cóa ai chở đi chơi thì đi đâu bây giờ. Con pồ nó cứ chơi kiểu cho vài câu đố rùi bắt mình đoán ý nó nói gì mới đau chứ, nếu mà ko đoán ra thì ko cần gặp mặt nữa.
    ---- " Trên đời cóa cái gì quan trọng nhất đối với chúng ta, mà nó lại quan trọng gì đối với người cóa nó rùi.
    Trên đời làm việc gì cảm thấy mệt nhất mà khi làm thì càng ngày càng thấy khỏe, mà ai cũng phải làm " ----

Nvsan1987 cóakinh nghiệm trong chuyện này không giúp tớ với, nếu không thì đừng mơ mà gặp mặt nó được 1 lần. Ko pjt thằng nào mà nghĩ ra cái câu đối chết tiệc này ko pjt...

19. kingkingpy

kingkingpy Youtube Master Race

mấy anh ơi hướng dẫn giúp em cách làm sv mạng Lan tới chỗ sever.ini e không biết làm sao :-(||>
    pm yahoo em nha : yeuanhthitien_khongyeuthibien

20. contra123

contra123 Youtube Master Race

hình như trên forum có pots đầy đủ hướng dẫn sv từ of đến LAN đọc lại các trang trước xem sao
    TQC giờ chán quá rồi không còn cả muốn nghe đến game này nữa hy vọng nó sớm ra đi &[]