Sango Heroes Online (Tam Quốc Chí Online)

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi anhtuan1051990, 19/8/09.

1. nogood

nogood Youtube Master Race

Sao ngộ quá, chỉnh level của lính lên 160 thì đc, nhưng chỉnh level của người thì ko dc.

2. jonnouchi7002

jonnouchi7002 Youtube Master Race

mình chỉnh tỉ lệ ép đồ giống y chang AS rồi , nhưng giới hạn max của vũ khí và áo quần thì vẫn max=15 ko sửa được .có ai biết chỉ mình với
    rùi ai biết tu phục thạch và tu phục pháp số mấy , mình cần mấy viên...
    - có ai chơi ser private không, vào game không biết pm ai bùn quá
    - khi copy ser private vào thì khi vào lại bản offline thấy 1 số cái trước kia ghi tiếng việt , giờ bị chuyển sang tiếng trung quốc 1 phần rùi , không biết làm sao sửa lại đây, ai chỉ mình với..!

3. DarkKid

DarkKid Youtube Master Race

anhtuan ơi,tại sao mình tải sv về thì nó báo là javascrip bị lỗi vậy ?

4. KhanVn123

KhanVn123 Youtube Master Race

Có phải thằng darkkid của SV thành đô đây ko

5. DarkKid

ờ ờ _ _!,anhtuan oi >_<,mình tải game về hết rùi,làm đến bước cuối,cài sv vào,bật 4 cái chương trình lên thì nó hiện ra rồi tắt ngay,chỉ lên dc cái DBserver,vậy thì phải làm sao đây?TL mình gấp nhé ~.~,cám ơn !!!

6. DarkKid

hix,sau 1 hồi mò mẫm thì mở dc 3 cái shotcut rồi,còn 1 cái map thì mình mở mà nó ko lên,cứ trắng hoài,đợi hơn nửa tiếng rồi,mở ra cái kia rùi,còn đúng cái này thôi,cái này là bị làm sao vậy bạn ? :(

7. jonnouchi7002

kinh nghiệm của mình là máy mạnh mới mở được cái map.. đó .. máy mình ram 1gb . chip 2.0 x2 mà chờ 5' mới lên... cứ chờ đi ...
    P/s : tui là tieunico ser thành đô đây :D

8. anhtuan1051990

anhtuan1051990 FFTG Scholar Moderator Lão Làng GVN

Do vẫn phải phụ thuộc vào server của nó nên thế đấy, chỉ được một số thứ cơ bản thôi :D.
    Ai máy yếu thì dùng thử cái này nhé, đây là bản gốc bên clbgamesvn. Sẽ có một số item bị thiếu nhưng vẫn chơi được tốt, do cái này nó phân map thành 3 shortcut, giảm tải được phần nào lúc load ban đầu.

Mã:
    http://www.mediafire.com/download.php?i4dzgwazwyn
    Việt hóa thì lấy tạm mấy file bên server cũ sang nhé, lúc nào sẽ up bản khác hoàn thiện hơn.

9. jonnouchi7002

làm sao để chỉnh ép đồ không có giới hạn đây, em ép đồ trong bản offline tới 15 max rùi... ai biết chỉnh không?

10. DarkKid

hix,máy mình 2.8Ghzm,ram 1G mà,ko hỉu sao chờ hoài ko lên,còn tải cái bản gốc của clbgamvn thì cg~ ko dc,huhu

11. DarkKid

alo,mình mở 4 cái dc rùi,vào game,đánh thử id trong sql sv thì nó hiện ra nt này,cái này là lỗi gì vậy anhtuan
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    [​IMG] Sr mình post nhầm code >_<,mod del bài trên hộ nhé

12. anhtuan1051990

Hình như là tài khoản ko tồn tại, cái này là server đầu nên chưa có acc là zeushades đâu, thử test0000 - pass: 123456 đi.
    Nhớ làm theo đúng hướng dẫn, kiểm tra lại đã kích hoạt ở login server, hay các shortcut kia có vấn đề gì ko, cứ làm đúng thì sẽ vào được.

13. DarkKid

Thử rùi bạn à nhưng ko dc,SQLSV mở rùi,4 shortcut chạy tốt,ko biết làm sao nữa T_T!

14. DarkKid

Mình vừa test lại xong thì thấy rằng,nếu mở 3 cái short cut kia(ko mở shortcut map) thì dòng chữ hiện ra nó cũng như vậy,mà shortcut map thì mình mở lên nó cũng hiện ra dòng chữ như vậy,thế là sao nhỉ >_<

15. anhtuan1051990

Mình vừa thử lại thì thấy lỗi này xuất hiện khi ko kích hoạt ở LoginServer hay do map chưa được khởi động. Thử kiểm tra lại mọi thứ một lần nữa xem sao, nhìn trong task manager xem nó đã hiện đủ các thứ cần chưa ? Thứ nữa là cài hoàn toàn bằng server cũ, detach hết database đã cài ở lần trước rồi attach lại các database này.

16. DarkKid

Kich hoat login sv làm như tế nào vậy bạn ? >_<
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    aaaa,mò ra thì vào dc game rồi,nhưng mà còn 1 vấn đề cuối cùng nữa,là khi vào game rồi,ấn bắt đầu chơi --> đứng,ko vào nữa,đau khổ thiệt

17. nogood

nogood Youtube Master Race

Tình hình là vừa phát hiện ra vk 110, trong file trangbipham.txt ko có ghi :)) Còn những cây vk khác nữa nhưng mới chụp mỗi cây này.

18. LionFire123

LionFire123 Mr & Ms Pac-Man

huhuhuhuhu ai có lòng tốt up cái client 1.89GB lên MF đi em down 5 lần lỗi hoài à chạy tới 100% là lỗi chạy lại từ đầu mỗi lần 3h :((:((:((

19. DarkKid

hixx,ai chỉ mình với >_<,lần đầu tiên chơi dc,lần thứ 2 tự nhiên nó hiện ra 1 nùi sv mà là sv của trung quốc là sao vậy >_<

20. DarkKid

có ai ko help me T___T! 40 charrrrrrrrr