SANGO HEROES VII-FULL-hướng Dẫn Chi Tiết Có Hình ảnh

Thảo luận trong 'Những game Tam Quốc Chí khác' bắt đầu bởi hieudong85, 10/9/08.

1. dragonview00

dragonview00 Youtube Master Race

tui hồi hộp quá !!!!!
    Ko bít khi nào thì UJ ra Sango Heoes VIII đây nhỉ và khi nào thì thị trường VN có nữa chứ máy nhà tui ko có mạng nên hổng down được chỉ có thể mua CD mà cày thui !!! Bùn ác::(::(::(::(::(

2. fan_of_MU

fan_of_MU Liu Kang, Champion of Earthrealm

Đôi khi phải mò mẫm mới rút được kinh nghiệm. Ngày trước tôi đã chém Quan Vũ tiếc thật nhưng mà từ đó đến nay thì không có chém lộn nữa

3. dragonview00

Game này chơi rất hay nhưng font chữ Hoa nên tui ko biết được công dụng của khá nhiều món đồ ( chỉ biết được rất ít những thứ cho skill,còn những thứ có những công dụng khác tui ko mò ra được) ai giỏi tiếng Hoa thì post ít cho ae với

4. dragonview00

Mọi người ơi !
    Có ai biết được là khi nào thì sango VIII sẽ ra ko???
    Tui đang hồi hộp mong chờ mà hoài hổng có thông tin gì::(::(::(

5. fan_of_MU

Sango 7 mới ra mà mong Sango 8 rồi. Chắc dài dài nữa

6. nammannamman

nammannamman T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Chém lộn thì cứ vô chổ động tiên mà đánh thì ổng cho thuốc cứu người thôi.

Thông thường là cuối năm sẽ ra bản mới nhưng để có được bản chơi miễn phí(dĩ nhiên là có mộ số lỗi như chúng ta đang chơi đó) thì phải đầu năm sau lận. Mà nghe nói UJ cho bản này là final rồi. Híc, nếu vậy thì bùn thật.

7. fan_of_MU

Ngày xưa mới mò mẫm biết đâu là động tiên chứ. Mãi sau này đánh mới biết

8. quangboypro

quangboypro Mr & Ms Pac-Man

Sao đến giờ vẫn chưa có vậy bác :((

9. DKV

DKV T.E.T.Я.I.S

ủng hộ bác hieudong 2 tay 2 chân.Có đuợc cái face tiếng anh rồi thì mò mẫm cũng dễ hơn.Mới dzo chơi chả hiểu răng rứa gì.Chơi đuợc 10 phút nản qua đi ngồi bắn the chosen.~.~

10. ShanShine

ShanShine Legend of Zelda

bác nói hơi thừa game ko hay mà thằng asiasoft bỏ tiền ra để dich lại làm game online sao:D:D:D.
    pác mà học tiếng hoa thì bảo đảm chết à:D:D:D chữ j mà cứ như giun gián nhìn vài lần còn không nhớ nữa
    bác Mu cho em hỏi mấy cái vật để gọi thần thú thì chỉ có 1 thôi phải ko, em đánh quá trời mà nó chỉ cho 1 lần ko bao giờ cho nữa >.<
    hum bữa em đánh đông tiên tự nhiên đánh xong thì trong team của mình xuất hiện thằng tôn kiên đã bị mình chém truớc đó, bác giải thích giùm em cái này

11. fan_of_MU

Đánh thú thì được một vật để gọi thú thôi. Cho tướng cầm 1 thời gian thì nó tự có skill đó không cần phải mang nữa. Đem cho tướng khác luyện tiếp (Hơi lâu)
    Chổ ông tiên đó cứu tướng mình lỡ tay chém chết hay ghét mặt chém cho bỏ ghét không có gì giải thích cả

12. ShanShine

èo, thế em vô đánh bao nhiu lần là ông tiên cho mình bao nhiu thằng tướng mà mình lỡ tay chém chết hả anh, êm dánh lần đầu thì đuợc, lần 2 thì ko còn nữa.
    còn nữa mình chiếm hết các thành rồi, kil sạch các tướng mà sao nó vẫn ko chịu end game.?????????

13. fan_of_MU

Xem còn tướng nào ở ngoài thành không. Lúc họp tướng ấy xem quân địch còn nhiêu tên

14. ShanShine

bác cho em hỏi cái học skill cho tướng, add 1 sách cho nó bao lâu thì có thể tháo ra mà ko nó vẫn thuộc skill, em mới thủ thằng pangtong add cho nó tự nhiên tháo ra nó có luôn khỏi cần xái sách

15. fan_of_MU

Đánh nhiều thì nhanh chứ cho nó ở nhà thì chắc đến suốt đời. Toàn học chay đâu có thực tế đâu mà nhanh

16. ShanShine

vậy là phải đem đi trận mạt nhìu thì nó mới thuộc hả bác:D:D:D để em thử xem

17. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

một số kinh nghiệm nhỏ khi chơi trò này:

thứ 1 : luyện lv nên đánh nhiều để lên lv nhanh, kinh nghiệm khi mới chơi nên kiếm thành nào nằm ở góc , trong các đợt họp tướng (đầu tháng 2,5,8,11) ráng thu phục thằng tướng mạnh (2 chỉ số , độ trung thanh thấp) tập trung luyện thằng này lên cao càng nhanh càng tốt để ghép 5 đội (chọn mức thưởng 60, 190,440,730,1020,1440,2000 => cần hơn 6000 điểm thưởng ) rồi dùng nó đánh tiên, cướp... => nếu làm như vậy thì mình có thể dùng 1 tướng mà giải trò này luôn

thứ 2 : canh thời điểm có chấm đỏ trên bản đồ save/load sao cho ông tiên và cướp rơi gần về vị trí mình đóng quân (có tướng mạnh cần luyện) , ghép đội sao cho số người được tham gia trận đánh là lớn nhất (max = 5) rồi đem đội đó đi luyện, chú ý khi đánh xong thì tiếp tục click vào ông tiên/ cướp để đánh tiếp (lúc này HP kẻ địch chỉ còn 1)

thứ 3 : nên ghép đội hình có 2 văn quan đã nâng cấp skill lốc 16 (600) và sét 20( 930) cùng ít nhất 2 võ quan có skill kiếm hút máu. Khi đem đội này đi luyện kô cần đem quân theo chỉ cần tướng là đủ (lên lv rất nhanh lại tiết kiệm tiền mua quân). Chiến thuật lần lượt từng võ quan ra đánh nhớ dùng skill kiếm hút máu rồi dùng skill kết hợp của 2 văn quan cuốn hết lính đi, sau đó chỉ còn là duel tướng với tướng (nếu làm theo cách của mình từ đầu đến giờ duel tướng - tướng là chuyện nhỏ)

thứ 4 : ... có ai hỏi gì kô ?

18. ShanShine

có hỏi đây: nâng cấp skill như thế nào, đánh tiên và cứop chí lần ko đánh được nữa sao pác cho đánh liên miên em ko hieu?
    thu phục tướng địch khi họp các tướng như thế nào, bác posthinhf cho em xem với

19. Fireemblem&me

Fireemblem&me Dragon Quest

20. ShanShine

pác cho em hình và tên tiếng việt các tướng trong sango7 với, 1 số tướng mạnh hay xài cũng đuợc ko cần phải hết đâu