Server Ankma : Cần trợ giúp cho VN Guilds

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi RanHo, 7/12/08.

1. duyducnguyen

duyducnguyen Youtube Master Race

Hehehe, cãi nhau vui nhỉ. Tự cổ chí kim có triều đại nào là vĩnh viễn đâu, thắng thua là chuyện bình thường. Akatsuki, Destination, HeavenGate, HellGate tính ra cũng có town trong khoảng 15 tuần (Riêng HellGate thì mình biết chính xác là có town trong 10 tuần). Như vậy cũng là lâu rồi. Vả lại người việt mình có hạn, nói đến bọn nước ngoài thì nước nào mà chả là nước ngoài, mình thắng nó mới là kỳ tích chứ nó thắng thì cũng thường thôi, ko vấn để gì cả. Hơn nữa bên mình chỉ thua o trong TW thôi, PK ở ngoài có khi nào thua đâu hehehe. Tiếp tục chơi đi rồi sẽ có ngày lấy lại những gì đã mất.
    Ducseven :D
    Phải kiếm thêm thằng def lấy empower7, wiz lấy temper7, roi -def boss cuối cùng là crit ^^, ko biết lên được nhiêu dmg hehe

2. adboy

adboy Mr & Ms Pac-Man

tới giờ vẫn mới 96 là sao? Atlantica tui đã lên 98 rồi :D

3. duyducnguyen

duyducnguyen Youtube Master Race

Hehehe mới chuyển job nên phải build lại đồ, mà lvl có wan trong gì đâu ^^. Way lại Rohan đi, thiếu người trầm trọng.

4. SquaII

SquaII Youtube Master Race

well, thế bạn đã biết cách đối nhân xử thế như thế nào rồi vậy, chia sẻ chút đi :wink: mình không bảo là tất cả những ai bị block đều dùng rps lậu, nhưng cũng phải có lý do nên mới để bị block, chứ "tiền tươi thóc sạch" thì ai block mình làm chi :wink: xin rửa tai nghe bạn dạy cách đối nhân xử thế nà
    P/S: TRẺ CON chứ không phải TRẼ CON, bạn cũng cần về đọc lại sách chính tả đi :)

5. hhh_b6

hhh_b6 Dragon Quest

https://shop.playrohan.com/Exchange...leSep=21457&nSearchTxt=&ServerCode=1&nAlign=1
    chơi đẹp kiểu bọn nn là thế này đây X(

6. rongmotvuot

rongmotvuot T.E.T.Я.I.S

gato way lại đi chơi wiz đi làm thành pt óanh với mẹ god:)) ủng hộ ho cái acc wiz 65 nè:P

7. jimmy090

jimmy090 Youtube Master Race

Có đấy đó là KOB bên Toria chưa bao giờ thua TW và PK từ khi sever open đến giờ. Hãy cố lên Vn mình toàn trâu vàng sao để thua tụi NN đc haha.

8. Humburger

Humburger Youtube Master Race

Trâu Vàng nhưng cũng có lúc Dolas lên giá mà zzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzzz chắc tại tụi nó chạy từ sv của ông qua sv của tui nên mới vậy đó.