Server CS 1.6 CS VN: procsvn.servegame.org:27015

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi 1st | Lara.vn <Bao>, 18/10/04.

?

Server sẽ tự động kick player nào ping > 300 hoặc >400 để khỏi giật. Ok hay N

Poll closed 29/11/04.
  1. OK. Kick hết mấy tay lagman để anh em khác còn bắn

55.9%
  2. No. Bắn vui là chính, giật thì đã sao, cứ để đấy không kick gì hết

44.1%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. csdeath

csdeath Youtube Master Race

Choi ma sao cu bi kick hoai, ping ~300 ko choi duoc sao? Hay la cai server nay chi cho local choi?

2. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Ping 300 vẫn chơi được, không ai kick bác cả đâu. Bác xem lại xem đã run CD chưa? Nhưng tôi khuyên bác 1 điều là đừng này vào chơi khi Ping 300, rất lag, server đã o ổn định rồi, lagman vào nữa thì o chịu nổi đâu. Vì thế nếu ai Ping cao thì người nào cầm rcon sẽ kick bác sau khi thông báo, còn việc kick lagman thì là rule rồi, ai nấy phải chấp hành

3. GYAA

GYAA Youtube Master Race

hoi nay vao ban trong sever ck, cac ong chanh vua thoi, sao lai kick toi newlagman. toi ben ngoai nen vao ping hoi cao nhung cung co thua kem ai. toi quang bom khoi va mu thi co vi pham luat gi ai cam mien la khong vi pham thi thoi chu. lao qua

4. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

Hèm, lúc đó có nhiều người chơi, ping của ông có lúc lên tới 2000 làm server lag thấy sợ, đã vậy còn quăng bom xì khói làm chậm không thể tưởng tượng.
    1/ Đã gửi message đừng quăng bom nữa, quăng nữa sẽ kick.
    2/ Votekick , dựa vào số đông những người đang chơi , ko phải riêng ai kick , ông nói láo quá là ông nói tất cả mọi người đang chơi lúc đó.
    3/ Lúc đó có khoảng 5 người chơi, chơi map awp luyện awp, ông quăng bom khói mà luyện cái gì nữa.

5. dongchikien

dongchikien Youtube Master Race

STTDD sao mà hôm nay serve lag wa vay. co trục trac à. ping em co hơn 200 mà vô mấy bác kêu âm trời, mà lúc đó có 4 ng` thôi à. khổ quá. dáng ra ko cần post nhưng câu bài mừ :D

6. Forza999

Forza999 Youtube Master Race

Hic hic ping 2000 thi bắn làm chi cho mệt..anh thấy chú connect vào server PROCSVN chi tren 200 thôi,còn ở server CK chú ping đến 2000 thì phải kick thôi..............Mà này topic này dành cho server procsvn ,còn server CK thì hỏi UZI kìa..........hehe

7. anhmap

anhmap Legend of Zelda

Tôi ở Singapore, mạng 6.5Mbps, về mặt địa lý so ra wá gần VN , thế mà Ping trên 500 rồi bị kick, không biết server này là kiểu gì nữa, chán ...............

8. VoE | FoXXy.uk

VoE | FoXXy.uk Mr & Ms Pac-Man

Cơ bản là ko có cổng trực tiếp đi Sing (hình như cổng internet của mình toàn qua đường Hongkong), vì vậy ở Sing mà ping cao là bình thường thôi :D

9. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Lạ nhỉ. Tôi vào mấy server cúa Sing chưa thấy cái nào quá 200. Thế bạn vào server của TQ bao giờ chưa? Ping bao nhiêu?

Mà cái high_ping_kicker chuối này toàn kick anh là sao vậy STTDD? Ping có 80-90 mà lần nào vào cũng bị kick. Nó nói rõ là kick do ping cao đó. Hic.

10. Forza999

hIC hic theo anh nên bỏ đi..bị mất 1 mp........................................................................................................................ặc ặc ac wá đã

11. Satthutraidudu

em chẳng hiểu, có thể lúc mới vừa connect, ping của anh sẽ rất cao và bị kick.
    Lần nào cũng vậy hả anh?

12. broochdragon

broochdragon Youtube Master Race

<<< em cũng bị !!! em dùng ADSL VNN ? ko hiểu sao bị kick à :D có 1 mình em chắc chắn ko bị kick vì gian lận trồi , mấy anh check giúp ! em đang nghiền đã lâu rồi ko bắn

13. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Cái WWCL SERVERPLUGIN này phiền lắm .......tui chơi ở dịch vụ lỡ quên connect vào thì cũng cắn răng mà bắn ^^ .Đã vậy lỡ có thằng nào cài tên tục sẵn ....đến khi không thể đổi được thì out cho đỡ chướng mắt :D

14. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Mấy cái đó nên bỏ đi thì hơn...ping có 90 mà đã bị kick vì 1 lý do là ping cao :D...thôi,anh Forza bỏ quách cái đó đi cho rồi..nghe bà con nói là cũng thấy nó phiền phức rồi

15. broochdragon

broochdragon Youtube Master Race

hmm mọi người vào chỉ bảo new bie với hic hic hồi khuya tới giờ vào thấy ko có ai :( buồn wé !!! nhưng mà ở ko vào mới 3-5 phút bị kick roài ! tính sao giờ hờ hờ

16. Odisey

Odisey The Miscast Sorcerer GVN LEGENDARY ‍ ⚚ Mystic Mage ⚚ GVN Dalit

Hôm nay trưa từ 1-5h anh em lên bắn nha ......nếu thấy lag thì dọn nhà bớt :D .Hy vọng gặp mấy lão 1st ;))
    Đến khổ với con chuột .......Logitech ui mày ở đâu :((

17. Super Killer

Super Killer Donkey Kong

Nên bỏ cái trò kick này đi,ping của tui có 60 mà cũng bị kick nữa,ko hiểi nổi nữa rồi,connect lúc nào cũng bị kick.

18. Uzi

Uzi Youtube Master Race

Có thể lúc mới connect ping cao vì CS nạp tài nguyên. Nhưng làm gì tới 50 giây? Vả lại bị kick rồi, reconnect lại, vào được độ 30 giây, kick tiếp. Reconnect được, rồi lại kick, hic hic... Mà những lần sau máy êm ru, đĩa cứng nằm im luôn, vì CS cache tài nguyên hết rồi. Đến chịu! Đợt mấy hôm rồi có vào được procsvn mấy đâu!

Mà ở nhà dialup vnn1269 thì lại vào được, 10 lần ăn cả 10, hehe. Kiều này khỏi cần ra Tết sắm ADSL, xài vnn1269 là OK rồi. Chịu khó camp một tí hoặc ăn theo mấy pro như Forza hay npigchu là cũng đủ hòa vốn, không sợ âm :D

19. Satthutraidudu

Có thể do cái chương trình mà FORZA mới cài đó chứ lúc trước anh có bị đâu?

20. Forza999

***********Tạm thời server sẽ đóng 2 chương trình hight ping kick và rename nick(wwcl)vì thấy có hiện tượng gây lagserver...sẽ tìm hiểu thêm về vấn đề lag và có quyết định xài những chương trinh đó ko,cho nên khi có mặt forza ở trên server hoặc những người người cầm Rcon sẽ votekick những người có ping cao...~400 hoặc đông quá thì ~300...mong những lagman đừng buồn...........hehe

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.