Server CS 1.6 CS VN: procsvn.servegame.org:27015

Thảo luận trong 'Hộp lưu trữ' bắt đầu bởi 1st | Lara.vn <Bao>, 18/10/04.

?

Server sẽ tự động kick player nào ping > 300 hoặc >400 để khỏi giật. Ok hay N

Poll closed 29/11/04.
  1. OK. Kick hết mấy tay lagman để anh em khác còn bắn

55.9%
  2. No. Bắn vui là chính, giật thì đã sao, cứ để đấy không kick gì hết

44.1%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Satthutraidudu

Satthutraidudu Mr & Ms Pac-Man

Mấy hôm nay server teo roài thì phải :D, Froza bật server lại đi :D

2. shiroyuy

shiroyuy Youtube Master Race

Chào các bác. Xin cho tham gia với.
    Nick:Shiroyuy
    YIM:votduy@yahoo.com

3. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Server không mở liên tục được đâu...nghe nói sếp của Uzi biết được uzi mở máy liên tục...nên.....cho nên bây giờ không mở 24/24 được nữa đâu.....chắc tôi phải nói chủ tiệm làm 1 server ở HCM city quá

4. shiroyuy

shiroyuy Youtube Master Race

vậy có chừng nào server hoạt động ai đó tốt bụng nhắn tớ zới. Chơi online toàn là ping 200+ T_T. Nó bắn mình chết ==> đi ngủ 1 giấc ==> mình mới biết là mình bị bắn T_T.

YIM:votduy@yahoo.com

5. Morientes

Morientes Youtube Master Race

server die rồi làm sao bắn buồn wé thôi mọi người chờ năm sau tui nối ADSL rồi tui mở 24/24 cho he he

Jay Jay Okocha
    YIM:ratk_ratk@yahoo.com

6. Forza999

Forza999 Youtube Master Race

Sever 1st đã mở lại......Welcome :hug:

7. Satthutraidudu

Anh Forza mai mốt làm server port 27015 default đi đỡ mất công gõ thêm 6 chữ :D

8. Forza999

Hôm nào em rảnh qua set lai dùm anh...anh down cai C-D về rồi nhưng kô biết quăng vào dâu....hehe...làm sever không cài Choi Steam được...cài vào là báo lỗi....đành chịu vậy...ai có cách nào giúp tớ với.....Sever ổn định rồi...mời anh em vào chơi.... :hug:

9. Satthutraidudu

Yêu cầu: đã cài metamod
    ------------------------------------------
    -Unzip file CD cho server và chép tất cả vào thư mục
    cstrike\addons\cdeath

-Mở file \cstrike\addons\metamod\plugins.ini và thêm dòng

win32 addons/cdeath/cdmod.dll

-Sửa nội dung file /cstrike/liblist.gam thành
    XONG

10. Forza999

oke...xong roi....khi khởi động sever mình bấm lệnh gì?hehe sever kì này thấy có vẻ ổn định hỏn lần trước....Tui IM cho ông nhưng k thấy ông trả lời nên đành vào đây trao đôỉ
    To LARA : đang cần khởi động sever nên trao đổi in đây...Lara xoá mấy cái này dùm...nhưng nhớ để lão đuđủ trả lời đã

11. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

bác fozza loại bớt map linh tinh đi nhé . nếu để map luyện tập thì để một hai map aim ,awp thôi

12. Forza999

Sever 1stvn.game-host.org:27016.....đã hoạt động trở lại để phục vụ bà con..
    *** sever được đặt trên đường truyền ADSL của FPT nên thường hay rớt vào khoảng 4h sáng mỗi ngày...(ai biết cách khắc phục thì hướng dẫn cho mình)cho nên những ai connect vào 4h sáng cho đến 10h sáng ko được thì đừng thắc mắc nhé
    *** Do thay đổi sever thường xuyên nên có nhiều anh em không biết đường đâu để connect...nên mình có ý kiến:Nhắn IM cho các bạn khác biết về sự thay đổi Sever để các bạn đó biết đường connect
    *** Cấu hình máy chủ đã được nâng cấp nên sever có phần chạy ổn định hơn..Ram 1G bus 400
    *** Do mỗi lần thay đổi sever là mỗi lần chiến trường Trống Vắng và Rời Rạc..cho nên mình quyết định SEVER 1STVN.GAME-HOST.ORG:27016 sẽ hoạt động liên tục bên cạnh những SEVER sẽ mở ra sau này.
    *** Mình nhờ các MOD thực hiện dùng mình kế hoạch này---->*** Do thay đổi sever thường xuyên nên có nhiều anh em không biết đường đâu để connect...nên mình có ý kiến:Nhắn IM cho các bạn khác biết về sự thay đổi Sever để các bạn đó biết đường connect..
    ***Các bạn cũng nhớ Địa chỉ IP của Sever 1ST là: 192.168.1.33:27016 các bạn có thể connect vào Server bằng 2 cách:
    1.Mở ~ và bấm: connect 1stvn.game-host.org:27016 và ENTER
    2.Bấm mục FIND SERVERS---->Bấm tiếp mục ADD SERVER---> các bạn điền địa chỉ IP của server vào:192.168.1.33:27016 và OK..các bạn se thấy hiện ra server 1ST và connect vào và. . . . . .
    PLAYGAME

13. Forza999

...------> 1.metamod cái này chưa có nên server bị lỗi,down cái này ở đâu? :D

2.Đây là dòng cảnh báo trong ~ của server -->Warning: Couldn't get duration of phrase 'sound\radio\bot\cooked\well_cover_you_you_defuse.wav'...em xem lại dùm anh nhé,anh nhìn cứ hoa cả mắt lên :D

14. Satthutraidudu

Hôm qua em vào thấy hình như đã có metamod roài, vì có metamod mới cài amx, anh coi có thư mục cstrike\addons\metamod\ không, nếu có chắc là anh đã cài roài đó.
    Còn cái warning là server thiếu file well_cover_you_you_defuse. wav, hình như hiệu lực khi chơi có bot nên chẳng quan tâm làm gì, còn ko anh kiếm trong các thư mục sound của game Counter Strike coi có không , nếu có thì chép vào là xong.

15. warcraft3005

warcraft3005 Youtube Master Race

hic ........ có ai có 6 map đó không? , up lên dùm đi
    hồi nãy đang chơi thì dổi map và.......... ko có map nên ko vào được nữa
    :(:(:(:(:(

16. Forza999

Nhưng của anh ko có thư mục cdeath....anh tạo ra thư mục cdeath và cho vào thì bị lỗi...em rảnh ko?hôm nào ghé wa anh set lại tất cả đi,thiếu nhiều lắm

17. Forza999

ok,,được rồi...nhưng bấm lệnh nào để khởi động CD..anh mở server k thấy nó hỏi..nhưng khi chơi mà k mở CD lên khoảng 15giây là bị văng

18. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Đây là server duy nhất và hiện tại của anh em, server procsvn2 của Uzi tạm thời đóng cửa 1 thời gian, anh em vào đây nhé:

19. thankiem90

thankiem90 Mr & Ms Pac-Man

trời ơi, sao ko sửa các server 72nguyễntrãi và procsvn2 đi, hôm nay 2-1 lại đến 1stvn bị timeout rùi chán wá, mà sao cả 3 server đều bị timeout dzậy hichic :(( :(( :(( :((, ra server taiwan chơi dzậy hic :(( :(( :((

20. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Server connect được rồi, đừng nói nhảm nữa. Đã xài chùa mà còn đòi hỏi à. Lần sau những bài viết kiểu này tôi sẽ delete không cần nói nữa đâu nhé

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.